ลับเฉพาะศิษย์หลวงพ่อพูน(แก๊งลูกหมู)ที่เขาใหญ่19-21 พ.ย.52จ้า

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ปุยเมฆ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทหารอากาศไทยหัวใจตาลล้อม
Bike: Chevy 20"

Re: ลับเฉพาะศิษย์หลวงพ่อพูน(แก๊งลูกหมู)ที่เขาใหญ่19-21 พ.ย.52จ้า

โพสต์ โดย ปุยเมฆ »

ขอบคุณ คุณจันทร์ต้น ครับ ที่เข้ามาเยี่ยม ไปแถว ๆ เมืองชล นัดไปเลยนะครับ ชมรม ฯ ยินดีต้อนรับ หรือมีกิจกรรมดี ๆ จะให้ชมรม ฯ เราร่วมด้วย บอกได้เลยครับ
เป็นการง่ายที่เรามาได้รู้จักกัน...........แต่เป็นการยากที่จะลืมกันเสียได้
จันทน์ต้น
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-5711528
team: ชมรมฯท่าบ่อ/ชมรมฯศรีเชียงใหม่ /ชมรมฯหนองคาย/ชมรมเสือสะเดา54 โคราช
Bike: Spe.M5/Trek8900//TCR //GIOS//Tandem
ตำแหน่ง: โรงเรียนเดื่อวิทยาคาร อ.ท่าบ่อ จ.หนองคาย 43110
ติดต่อ:

Re: ลับเฉพาะศิษย์หลวงพ่อพูน(แก๊งลูกหมู)ที่เขาใหญ่19-21 พ.ย.52จ้า

โพสต์ โดย จันทน์ต้น »

ปุยเมฆ เขียน:ขอบคุณ คุณจันทร์ต้น ครับ ที่เข้ามาเยี่ยม ไปแถว ๆ เมืองชล นัดไปเลยนะครับ ชมรม ฯ ยินดีต้อนรับ หรือมีกิจกรรมดี ๆ จะให้ชมรม ฯ เราร่วมด้วย บอกได้เลยครับ
ขอขอบคุณ คุณ"ปุยเมฆ" ไว้ล่วงหน้าด้วยความซาบซึ้งใจยิ่ง ครับ :P :P :P
"ตื่นขึ้นมาแล้ว ได้ทำหน้าที่ - มีบุพการีและแผ่นดินให้กราบไหว้ - มีที่ให้ไปทำงาน - ได้ปั่นจักรยาน - มีบ้านให้กลับ..คือ..บุคคลที่โชคดีที่สุดในโลก"
จันทน์ต้น
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-5711528
team: ชมรมฯท่าบ่อ/ชมรมฯศรีเชียงใหม่ /ชมรมฯหนองคาย/ชมรมเสือสะเดา54 โคราช
Bike: Spe.M5/Trek8900//TCR //GIOS//Tandem
ตำแหน่ง: โรงเรียนเดื่อวิทยาคาร อ.ท่าบ่อ จ.หนองคาย 43110
ติดต่อ:

โพสต์ โดย จันทน์ต้น »

nokza เขียน:
จันทน์ต้น เขียน: :P ขออนุญาตเข้ามาทักทายด้วยความชื่นชมในการริเริ่มสร้างสรรค์ ในความเหนียวแน่นของกลุ่ม และอีกหลากหลายประการ โดยรวมแล้ว กลุ่มของท่าน ถือเป็นแบบอย่่างที่ยอดเยี่ยมเลยนะครับ :P :P :P

ยินดีค่ะ หวังว่าคงได้มาร่วมทริปกันนะค่ะ ถ้ามาบางแสนแหลมแท่นเมื่อไหร่อย่าลืมบอกน่ะค่ะ ศิษย์หลวงพ่อพูนจะไปต้อนรับค่ะ
ขอบคุณน้องนก และทีมงาน ไว้ล่วงหน้า ด้วยอบอุ่นใจยิ่ง ครับ :P :P :P เช่นกันนะครับ หากน้องนก และทีมงาน "ศิษย์หลวงพ่อพูน" มีโอกาสมาทาง อ.ท่าบ่อ จ.หนองคาย คราใด โปรดให้โอกาส"ชมรมจักรยานเมืองท่าบ่อ "ได้ต้อนรับด้วยนะครับ :P :P
"ตื่นขึ้นมาแล้ว ได้ทำหน้าที่ - มีบุพการีและแผ่นดินให้กราบไหว้ - มีที่ให้ไปทำงาน - ได้ปั่นจักรยาน - มีบ้านให้กลับ..คือ..บุคคลที่โชคดีที่สุดในโลก"
ปุยเมฆ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทหารอากาศไทยหัวใจตาลล้อม
Bike: Chevy 20"

โพสต์ โดย ปุยเมฆ »

ย้อนกลับไปดูความสนุกของพวกเรา
เป็นการง่ายที่เรามาได้รู้จักกัน...........แต่เป็นการยากที่จะลืมกันเสียได้
nokza
ขาประจำ
ขาประจำ
team: บางแสน
Bike: Wheeler R.16 ดำแดง , ORBEA(2010) ฟ้า ,GIANT น้ำเงิน, JAMIS แดง
ตำแหน่ง: หาดวอน บางแสน

โพสต์ โดย nokza »

ปุยเมฆ เขียน:ย้อนกลับไปดูความสนุกของพวกเรา

แหมลุงเร่งวันเร่งคืนจิงๆๆนะ อิอิอิอิ กลัวพวกเราไม่ไหหรอ 5555555555555555555 :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
ปั่นไปเรื่อยๆๆ สไตล์ตัวเอง ปั่นเล่น ปั่นจริง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”