รบกวนสอบถามวิธีติดไมล์ล้อแม็กของhumpertครับ

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

รบกวนสอบถามวิธีติดไมล์ล้อแม็กของhumpertครับ

โพสต์ โดย Kimmy26 » 30 ส.ค. 2013, 20:17

Re: รบกวนสอบถามวิธีติดไมล์ล้อแม็กของhumpertครับ

โพสต์ โดย Jame » 06 พ.ค. 2014, 11:10

Kimmy26 เขียน:รบกวนสอบถามวิธีติดไมล์ล้อแม็กของhumpertครับ

ใช้เคเบิ้ลไท รัดที่แม่เหล็กครับผมพี่