สอบถาม+ตามหา adapter แขวนกระเป๋าใต้อาน

ขาย ซ่อม บิวต์ ปรับ รถพับเก่า-ใหม่ อะไหล่ เฟรม เสือ(โครโม) กระเป๋า กางเกง เสื้อ อุปกรณ์เพื่อการเดินทางท่องเที่ยว ฯลฯ โดยสาวนักเปิบกับหนุ่มนักปั่น

ผู้ดูแล: M&M

กฏการใช้บอร์ด
ขาย ซ่อม บิวต์ ปรับ รถพับเก่า-ใหม่ อะไหล่ เฟรม เสือ(โครโม) กระเป๋า กางเกง เสื้อ อุปกรณ์เพื่อการเดินทางท่องเที่ยว ฯลฯ โดยสาวนักเปิบกับหนุ่มนักปั่น
ตอบกลับ
khmz
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Tokyo Bike CS

สอบถาม+ตามหา adapter แขวนกระเป๋าใต้อาน

โพสต์ โดย khmz »

ที่ร้านมีตัวแปลงแขวนเบาะใต้อานลักษณะนี้บ้างมั้ยคะ?

รูปภาพ

รูปภาพ

พอดีใช้เบาะ araya แต่อยากแขวนกระเป๋า ostrich :P
ขอบคุณมากค่ะ :)
รูปประจำตัวสมาชิก
Piak JTP
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Torelli Corsa Strada / Velotraum Cromo Ex LG / Ritchey P-Team
ตำแหน่ง: Chonburi

Re: สอบถาม+ตามหา adapter แขวนกระเป๋าใต้อาน

โพสต์ โดย Piak JTP »

VO Saddle Loops :lol:

แกน่าจะมีนะครับ
M&M
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-682-2236
team: สาวนักเปิบกับหนุ่มนักปั่น
Bike: Thorn Sherpa/Nomad/Mercury, Velotraum Cross CrMo, Co Motion Pangea, Surly Troll, Bike Friday NWT, TERN Link
ติดต่อ:

Re: สอบถาม+ตามหา adapter แขวนกระเป๋าใต้อาน

โพสต์ โดย M&M »

มีของ Caradice ครับ
Touring Bikes, Folding Bikes & Parts
THORN/VELOTRAUM/VELO ORANGE/SURLY/Co-Motion/Tout Terrain/BIKE FRIDAY
Rohloff/NuVinci/ZIMBALE/ORTLIEB/TUBUS/RACKTIME/SKS GERMANY
Rigida/MAVIC/SAPIM/DT SWISS/Schwalbe/CONTINENTAL
Open 14:00-23 :00
Close Monday
https://www.facebook.com/BokBokBike.Thailand
khmz
สมาชิก
สมาชิก

M&M เขียน:มีของ Caradice ครับ
มีแบบที่เป็นตัวรองกระเป๋าด้วยรึเปล่าคะ?
รบกวน pm รูปกับราคาให้หน่อยได้มั้ยคะ?

เฮียหมาหายป่วยเปิดร้านปกติรึยังคะ จะได้แวะเข้าไปดู :)
khmz
สมาชิก
สมาชิก

Piak JTP เขียน:VO Saddle Loops :lol:

แกน่าจะมีนะครับ
ขอบคุณมากค่ะ ;)
Ralphy
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Salsa Fargo II / Thorn Raven Tour

โพสต์ โดย Ralphy »

Carradice Cyclo Loops (saddle rail bolt-on)

รูปภาพ

รูปภาพ

ป.ล. ที่รองกระเป๋าของ carradice มีชิ้นส่วนที่เกี่ยวข้องหลายแบบในชื่อซีรีย์ bagman และ bagman2 ลอง search หาภาพดูนะครับ :) :)
khmz
สมาชิก
สมาชิก

Ralphy เขียน:Carradice Cyclo Loops (saddle rail bolt-on)

รูปภาพ

รูปภาพ

ป.ล. ที่รองกระเป๋าของ carradice มีชิ้นส่วนที่เกี่ยวข้องหลายแบบในชื่อซีรีย์ bagman และ bagman2 ลอง search หาภาพดูนะครับ :) :)
ขอบคุณมากเลยค่ะ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Bok Bok Bike (Touring&Folding)”