ชวนปั่น กับโครงการดีๆ Ride For Life เพื่อหารายได้สมทบทุนโครงการ ศิริราช ๙ มงคล วันอาทิตย์ที่ 21 เมษายน 2556

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
softman
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0831186688
team: ARCC.Audax Rayong Cycling Club

Re: ชวนปั่น กับโครงการดีๆ Ride For Life เพื่อหารายได้สมทบทุนโครงการ ศิริราช ๙ มงคล วันอาทิตย์ที่ 21 เมษายน 2556

โพสต์ โดย softman »

:D ครอบครัวผม ทั้งหมด 5 คน เล็กสุด 9 ขวบ กับหลานๆ อีก 3 ตั้งใจไปร่วมงานนี้ ซ้อมปั่นมาราว 15 วัน แล้วเจอะกันนะ..คนระยอง
ปั่น ปั่น ปั่น...สุขสันต์ ทั้งกายใจ

oldhippie
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: นั่งทางในเอาครับ
team: โดดเดี่ยว
Bike: เมื่อยละเด้อ

Re: ชวนปั่น กับโครงการดีๆ Ride For Life เพื่อหารายได้สมทบทุนโครงการ ศิริราช ๙ มงคล วันอาทิตย์ที่ 21 เมษายน 2556

โพสต์ โดย oldhippie »

เปลี่ยนเส้นทางแล้วหรือครับ

รูปภาพ
สิทธิชัย วัฒนาธนกุล
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TCHA, Audax Randonneurs Thailand

โพสต์ โดย สิทธิชัย วัฒนาธนกุล »

:idea:
JaySpeedchannel เขียน:แนะนำที่จอดรถครับ วัดเบญจมบพิตร วัดมกุฏกษัตริยาราม สนามม้านางเลิ้ง สวนสัตว์ดุสิต (แนะนำนะครับ)
ยังไม่ได้สมัครเลย
JaySpeedchannel
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย JaySpeedchannel »

ครับผมปั่นไปอย่างเดียวครับ ประมาณ 65 กิโลเมตรครับ
ขากลับถ้าใครประสงค์อยากปั่นกลับเอง ทางเรามารถตำรวจนำทางให้ครับผม

ครับสิ่นสุดที่องค์พระปฐมเจดีย์ครับ

ขอบพระคุณทุกท่านที่สนใจโครงการของเราครับ

ผมรับรองเงินที่ท่านจ่ายค่าสมัครมา เรามอบให้ศิริราชทุกบาททุกสตางค์ครับผม
JaySpeedchannel
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย JaySpeedchannel »

ตามนี้เลยครับผมมมมมมมม

ขากลับนั่งรถ GMC รถบัสทหาร

ท่านใดประสงค์ขี่กลับทางเรามีรถตำรวจนำทางครับ
ไฟล์แนบ
แบนเนอร์ย่อ.jpg (54.56 KiB) เข้าดูแล้ว 264 ครั้ง
แผนที่จักรยานย่อ.jpg (20.39 KiB) เข้าดูแล้ว 264 ครั้ง
oldhippie
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: นั่งทางในเอาครับ
team: โดดเดี่ยว
Bike: เมื่อยละเด้อ

โพสต์ โดย oldhippie »

JaySpeedchannel เขียน:
ครับสิ่นสุดที่องค์พระปฐมเจดีย์ครับ
พระปฐมเจดีย์ หรือ พิพิธภัณฑ์หุ่นขี้ผึ้งไทยครับ เพราะจากรูปที่ผมโพสแจ้งว่า พิพิธภัณฑ์หุ่นขี้ผึ้งไทย
kerokingdom
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 034-845-575-91
team: ข้ามาคันเดียว
Bike: FUJI
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kerokingdom »

ขอใบสมัครด้วยคน
monchai_aai@hotmail.co.th
dum.su
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 034-242649
team: -
Bike: giant escape city

โพสต์ โดย dum.su »

ส่งเอกสารไปทางเมล์แล้วครับ จะทราบได้อย่างไรว่าทางผู้จัดได้รับแล้ว และตอนลงทะเบียนที่หน้างานใช้เอกสารใดแสดงว่าโอนเงินให้แล้ว กรุณาแจ้งรายละเอียดด้วยครับจะได้เตรียมให้ตรวจสอบได้
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TCHA, Audax Randonneurs Thailand

โพสต์ โดย สิทธิชัย วัฒนาธนกุล »

JaySpeedchannel เขียน:มาสมัครกันเยอะๆนะครับบบบบบบ ยังไม่เต็มจ้าาาา

หมดเขตรับสมัครวันที่ 19เม.ย.นี้นะครับ(หลังบ่าย2โมง)

สำเนาหรือถ่ายรูป บัตรประชาชน ใบสมัคร ใบpay in
มาที่ Email:speed.rideforlife@gmail.com
Fax:02-934-4884
thee1800
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: ร้านหนังสือ Love Book หมู่บ้านนักกีฬาแหลมทอง เขตสะพานสูง กทม 10250
ติดต่อ:

โพสต์ โดย thee1800 »

ขอความชัดเจนเรื่อง รถกลับหน่อยครับ

1. นักปั่นจะขึ้นรถ GMC มาพร้อมกับจักรยานตัวเอง แบบนั่งจับรถตัวเองกลับใช่ไหมครับ :D :D
2. นักปั่นนั่งรถบัสทหาร ส่วนจักรยานแยกขึ้นรถ GMC ครับ :? :?

จะเป็นแบบข้อไหนครับ 1 หรือ 2 หรือ มีให้เลือกกลับทั้ง 2 แบบครับ
..น้องหลายคนอยากไปแต่ติดเรื่องขนจักรยานกลับนะครับ เพราะปั่นกลับมาไม่ไหวแน่ครับ

ทีมงานช่วยตอบด้วยนะครับ เพื่อความสบายใจของน้องๆ ครับ
...ปั่นเรื่อยเปื่อย เมื่อยขอพัก...
...ปั่นไปได้สักพัก ทั้งเมื่อยทั้งเปื่อย...
panu_suk
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0853373300
team: มือใหม่หัดขับ
Bike: Giant TCR Advance SL ISP/ Spe. FSR XC Pro
ตำแหน่ง: สมุทรปราการ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย panu_suk »

ข่าวล่าสุด จากสปีดชาแนล ผมดูจากพิธีกร แจ้งข่าว

1. จำนวนผู้เข้าร่วม ล่าสุด 500 กว่าคันแล้ว
2. ยกเลิก พิพิธภัณฑ์หุ่นขี้ผึ้งไทย เพราะทีมงานดูเวลาแล้วไม่น่าทัน
3. เส้นทางปั่นไปมีรถ นำขบวน และรถGMC และรถบัส
ขากลับ ท่านสามารถนำจักรยานขึ้นรถ GMC เป็นรถทหาร 10ล้อ ทีมงานจะจัดการเก็บและมีแผ่นกันกระแทก ป้องกันการเสียหายให้
ส่วนตัวคน ขึ้นรถบัสครับ
4. ขากลับ ท่านใดจะปั่นกลับ ก็สามารถ ปั่นตามขบวน และมีรถนำให้ครับ

รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ

thee1800 เขียน:ขอความชัดเจนเรื่อง รถกลับหน่อยครับ

1. นักปั่นจะขึ้นรถ GMC มาพร้อมกับจักรยานตัวเอง แบบนั่งจับรถตัวเองกลับใช่ไหมครับ :D :D
2. นักปั่นนั่งรถบัสทหาร ส่วนจักรยานแยกขึ้นรถ GMC ครับ :? :?

จะเป็นแบบข้อไหนครับ 1 หรือ 2 หรือ มีให้เลือกกลับทั้ง 2 แบบครับ
..น้องหลายคนอยากไปแต่ติดเรื่องขนจักรยานกลับนะครับ เพราะปั่นกลับมาไม่ไหวแน่ครับ

ทีมงานช่วยตอบด้วยนะครับ เพื่อความสบายใจของน้องๆ ครับ
***2. นักปั่นนั่งรถบัสทหาร ส่วนจักรยานแยกขึ้นรถ GMC ครับ
poonkiat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: ใช้รถตามประเภทครับ

โพสต์ โดย poonkiat »

ขอใบสมัครด้วยครับ poonkiat@gmail.com
okratumban
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0894426062
team: REDBULL (1988)
Bike: colnago,Trek

โพสต์ โดย okratumban »

ขออนุญาติเสนอว่าทีมงานน่าจะสรุปรายละเอียดทั้งหมดอีกครั้งในโพสเดียวจะดีกว่าไหมครับ ดีกว่าตอบหลายครั้ง คนนั้นถามทีคนนี้ถามที บางครั้งถามซ้ำๆ กัน และเหมือนยังมีการเปลี่ยนแปลงอยู่ ถ้าเปลี่ยนก็อัปใหม่ (ให้กำลังใจทีมจัดครับ)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”