ถลางมี เทรคปั้นเล่นไหมครับ

Moderator: เสือรักษ์ อิสระ, jim jazz

ถลางมี เทรคปั้นเล่นไหมครับ

โพสต์ โดย jeleboot » 21 มี.ค. 2013, 12:27

แนะนำตัวก่อนแล้วกันครับ ผมชื่อ จัมโบ้ บ้านอยู่เชียงใหม่ครับ
ทำงานที่ TUH ครับ

มาอยู่โคกกลอย ได้ 9 เดือนแล้ว พอดีเพิ่งเรียนจบครับ พอจบมาก็โดนเรียกตัวมาทำงานที่นี้เลยครับ เลยเอาจักยานติดตัวมาด้วยเป็น MTB ครับ
อยากหาเทรคปั่นเล่นมากเลย พอมีที่แล้วเวลาที่ไปปั่นเทรคกันหลายๆคนไหมครับ อยากได้วิธีปั่น มือใหม่ครับ ^ ^ ฝากตัวด้วยนะครับ

Re: ถลางมี เทรคปั้นเล่นไหมครับ

โพสต์ โดย foxinbox » 21 มี.ค. 2013, 16:56

ที่ทุ่งถลางชนะศึกเลยครับ

;)