จักรยานหาย ที่ คลองเตย

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ouimu
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Oyama Skyline

จักรยานหาย ที่ คลองเตย

โพสต์ โดย ouimu »

พี่ที่ TOT พระราม 4 ฝากประกาศช่วยกันมองหาหน่อยครับ

ประกาศรถจักรยานหายครับ สถานที่เกิดเหตุบริเวณชุมชนซอยบ้านกล้วย คลองเตย รถหายเวลาประมาณ 02.00น.ของวันที่ 7 กพ. 56 เป็นรถแม่บ้านสีแดง ผู้ใดพบเห็นรบกวนช่วยแจ้งมาที่ k.อ๊อดครับ 0893054135 พอดีรถคันนี้เป็นรถของน้องที่ทำงานเขาเป็นพนักงานรักษาความปลอดภัยของ บริษัททีโอที คอลงเตย ผมสงสารน้องเขาครับ กว่าจะเก็บเงินซื้อรถได้ เขาต้องใช้ปั่นมาทำงานทุกวัน ช่วยๆกันนะครับ

รูปภาพ
* L i T T l e
* W o R l d
* i S
* o N
* O u R
* F e e T
jokenakub
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด
Bike: เทรค3900
ติดต่อ:

Re: จักรยานหาย ที่ คลองเตย

โพสต์ โดย jokenakub »

รถแม่บ้านมันก็เอาถ้าจับได้นะจะเอามือมันวางกับถนนแล้วปั่นจักรยานทับซ่ะจะช่วยสอดส่องให้ครับเอาใจช่วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
artistall
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 096-4044-696
team: เสือกินฝุ่น
Bike: MERIDA CASSWAY D300 2014
ตำแหน่ง: อ่อนนุช

Re: จักรยานหาย ที่ คลองเตย

โพสต์ โดย artistall »

ขอให้ได้คืนไว้ๆๆครับ
มีคนบอกว่า ผู้หญิงไม่ชอบจักยาน " แต่รักคนขี่ " คริคริ
Drive MERSY
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”