อยากแปลงโตเกียวไบค์ที่คอแท่งหนาๆให้เป็นคอจุ่มทำไงครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
t3351135
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Cannondale

อยากแปลงโตเกียวไบค์ที่คอแท่งหนาๆให้เป็นคอจุ่มทำไงครับ

โพสต์ โดย t3351135 »

พอดีซื้อ tokyobike แต่เป็นรุ่น sport นะครับอยากแปลงคอเป็นคอจุ่มแนววินเทจ
ทำยังไงครับ มีร้านรับแปลงหรือป่าวครับ รบกวนด้วยนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kruth
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: จักรยานบันเทิง / Weekend Bike Club
Bike: Bianchi Mini Velo 7

Re: อยากแปลงโตเกียวไบค์ที่คอแท่งหนาๆให้เป็นคอจุ่มทำไงครับ

โพสต์ โดย kruth »

รอง Shim ก่อนใส่สเตมครับ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 0&t=618559
รูปประจำตัวสมาชิก
YaiBKK
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08 9969 0587
Bike: Bianchi Oltre/Infinito, Giant Anthem

Re: อยากแปลงโตเกียวไบค์ที่คอแท่งหนาๆให้เป็นคอจุ่มทำไงครับ

โพสต์ โดย YaiBKK »

อยากทราบด้วยเหมือนกันครับ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”