ประเดิมบอร์ด "ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม" เชิญผู้สนใจและสมาชิกแนะนำตัวที่นี่ครับ

Moderator: mr.t

Re: ประเดิมบอร์ด "ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม" เชิญผู้สนใจและสมาชิกแนะนำตัวที่นี่ครับ

โพสต์ โดย คุณขวัญแก้ว » 30 ธ.ค. 2012, 14:29

ส.ค.ส.๒๕๕๖....
ขอให้เพื่อนผองน้องพี่ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐมทุกท่านพร้อมครอบครัว
มีความสุข สุขภาพแข็งแรง และประสพแต่โชคดีตลอดไปนะคะ...
:mrgreen:
...ปั่นไปเรื่อยๆ... เราเหนื่อย... เราก็พักค่ะ....

*** News***
ติดตามข่าวสารการเดินทางออกทริปของคุณขวัญแก้ว ได้ที่นี่ Click ► https://www.facebook.com/OnusaLoetsuwanphaisan
ชมภาพทริปปั่นที่ผ่านมาได้ที่นี่นะคะ Click ► https://www.facebook.com/OnusaLoetsuwanphaisan/photos_albums

Re: ประเดิมบอร์ด "ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม" เชิญผู้สนใจและสมาชิกแนะนำตัวที่นี่ครับ

โพสต์ โดย ชายกลาง? » 01 ม.ค. 2013, 00:34

รูปภาพ
.."สวัสดีปีใหม่ 2556 ครับ"..
..อัญเชิญเทพบนสวรรค์ทุกชั้นฟ้า
ประสิทธิ์สถาพรชัยให้สุขศรี
ขอให้ชาว "จักรยานนครปฐม" ทุกท่านมี
สุขเกษมเปรมปรีดิ์ทุกวี่วัน..

สรรพโศกโรคร้ายให้หายหมด
เกียรติยศพร้อมพรั่งบันดาลขวัญ
เกียรติศักดิ์พูนเพิ่มเสริมชีวัน
สบสุขสันต์วันดีปีใหม่เทอญ..

ชมรมจักรยานโรงพยาบาลบ้านโป่ง(Banpong Hospital) viewtopic.php?f=397&t=561687

โพสต์ โดย Viroj » 01 ม.ค. 2013, 06:33

สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๖ ทุก ๆ ท่านครับ จงมีสุขภาพที่แข็งแรง และ ปั่นจักรายานด้วยความปลอดภัย นะครับ
สบาย ๆ สไตล์ สว.

โพสต์ โดย สมพิศ » 02 ม.ค. 2013, 08:18

สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๖ ครับเฮียฮ้อ และชาวชมรมจักรยานเพื่อสุขนครปฐมทุกท่าน

ขอให้สุขกาย สุขใจ ทุกท่านครับ

โพสต์ โดย Pom คอฟฟี่. » 02 ม.ค. 2013, 08:38

ส่งความสุขปีใหม่ 2556 ขอให้เฮียฮ้อและสมาชิกชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม

สุขภาพแข็งแรง โชคดีมีความสุข ความเจริญและความสำเร็จในสิ่งที่หวังทุกประการ

รูปภาพ
ปั่นขำๆ ให้กินอิ่ม นอนหลับ และมีกำลัง สู้ สู้

โพสต์ โดย เสือเอ๊ะ อู่ทอง » 02 ม.ค. 2013, 08:47

สวัสดี ปีใหม่ ครับ เฮียฮ้อ และสมาชิก "ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม" " เอ๊ะ อู่ทอง ครับ "
..ติดตามประสบการณ์ "เสือเอ๊ะ อู่ทอง" ที่นี่ครับ..viewtopic.php?f=397&t=613818&p=8334676#p8334676

*..สุขภาพดีและความภูมิใจ..ไม่มีขาย..อยากได้ต้องทำเอง..*

"กัมมุนา วัตตติ โลโก - สัตว์โลกทั้งหลาย เกิดมาต้องเป็นไปตามกรรม"

โพสต์ โดย โส(เสือดำ) » 05 ม.ค. 2013, 08:48

♥♥ สวัสดีปีใหม่ 2556 ครับ ขอให้พี่น้องชาวเสือทุกท่าน ร่มเย็น เป็นสุข แข็งแรง ร่ำรวย มั่นคงครับ ♥♥
แนบไฟล์
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..viewforum.php?f=433 ♠♠♠

โพสต์ โดย mr.t » 05 ม.ค. 2013, 19:21

ขอขอบคุณทุกคำอวยพร จากเพื่อนๆทุกๆท่าน ขอพรอันประเสริฐที่ท่านอวยพรให้มา จงกลับคืนสู่ทุกท่านเป็นร้อยเป็นพันเท่า ครับ

โพสต์ โดย veenono » 05 ม.ค. 2013, 19:24

สวัสดีปีใหม่ครับเฮีย ขอให้มีความสุขมากๆตลอดไปนะครับ
พูดคุยทักทาย-แนะนำทาง facebookและอีกหลายๆกิจกรรมจาก veenono คลิ๊กเลย
ทริป" รักนี้ให้เธอ Tour of Myanmar Meakhong Challenge2013"
จงทำกรรมดี ละเว้นกรรมชั่ว เป็นผู้ให้จะได้ ลดความเห็นแก่ตัว
จักรยานก็เหมือนเม็ดข้าวเม็ดถั่วเม็ดงา ใครปลูกใครหว่านก็ดีมีประโยชน์ต่อสัตว์โลกทั้งนั้นทำไปเถอะ

โพสต์ โดย mr.t » 08 ม.ค. 2013, 18:25

veenono เขียน:สวัสดีปีใหม่ครับเฮีย ขอให้มีความสุขมากๆตลอดไปนะครับ

ขอบคุณครับ วีโนโน ขอให้มีความสุข สมหวังทุกประการ ครับ

โพสต์ โดย โดราเอมอน3 » 08 ม.ค. 2013, 18:38

สวัสดีปีใหม่ขอให้เฮียฮ้อสุขภาพแข็งแรง-ร่ำรวยๆค่ะ

:P :P
แนบไฟล์
พูดคุยกับชาวบ้านโป่งไบค์ คลิก http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=423&t=387259

วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559 ขอเชิญนักปั่นทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรมปั่นรักษ์บ้านโป่ง ครั้งที่ 2 กับฟิชวิลเลจhttp://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=54&t=1386774

โพสต์ โดย mr.t » 11 ม.ค. 2013, 14:36

ขอบคุณท่านประธานราชบุรี มากครับ ขอให้รวย ขอให้รวย กลับไปล้านเท่า โดราเอม่อน 3

โพสต์ โดย ตารี » 11 เม.ย. 2013, 17:29

:D :D สวัสดีวันสงกราณต์2556ครับเฮียและเพื่อนๆชมรมจักรยานเพื่อสูขภาพนครปฐมทุกท่านครับ ขอไห้มีความสูขสนุกปลอดภัยทุกท่านครับ :D :D
รูปภาพ

ขอบคุณครับตารี เพราะจังเลย
...สี่สายน้ำชวนคุย....viewtopic.php?f=2&t=89502
...วันวาน ของ "หวานเย็น" viewtopic.php?f=56&t=442494

โพสต์ โดย E29GAD » 30 ก.ย. 2013, 09:34

สวัสดีครับน้องใหม่ในวงการ 2 ล้อครับ ปกติปั่นวัีนเสารอาทิตย์แถวบ้านครับ ปั่นเส่นหน้าศูนย์ราชการจังหวัดนครปฐมครับ
ท่องเที่ยวไป ตามใจ....ฝัน