การแข่งขันจักรยานเสือภูเขาทางเรียบเทศการกินปลา อ.กงไกรลาศ

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: การแข่งขันจักรยานเสือภูเขาทางเรียบเทศการกินปลา อ.กงไกรลาศ

โพสต์ โดย mtb_2009 » 03 ธ.ค. 2012, 00:16

พิธีมอบรางวัล...

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
เด็กเยาวชนที่ดี คือ อนาคตของประเทศ
สุขภาพที่แข็งแรง คือ อนาคตของผู้อายุเริ่มสูงที่ดี
คิดดีทำดี_KiddeeTumdee.net
โครงการจักรยานเพื่อการพัฒนาเด็กเยาวชนในชนบท

Re: การแข่งขันจักรยานเสือภูเขาทางเรียบเทศการกินปลา อ.กงไกรลาศ

โพสต์ โดย mtb_2009 » 03 ธ.ค. 2012, 00:22

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย mtb_2009 เมื่อ 03 ธ.ค. 2012, 00:28, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เด็กเยาวชนที่ดี คือ อนาคตของประเทศ
สุขภาพที่แข็งแรง คือ อนาคตของผู้อายุเริ่มสูงที่ดี
โครงการจักรยานเพื่อการพัฒนาเด็กเยาวชนในชนบท

โพสต์ โดย mtb_2009 » 03 ธ.ค. 2012, 00:25

ที่พักรับลม
รูปภาพ

กินปลากงไกรลาศ
รูปภาพ

ขอบคุณครับ
รูปภาพ

โพสต์ โดย *เฟอร์กูสัน* » 03 ธ.ค. 2012, 07:30

ขอขอบคุณสำหรับภาพเสือน้อย Esso อุตริตถ์ มากครับ :D

รูปภาพ

และขอเบิกภาพในกล้องมาแสดงความยินดีกับรางวัลชนะเลิศ ประเภทหญิง 30 - 39 ปี ด้วยนะครับ :D

รูปภาพ
อุตรดิตถ์ @ อยากปั่นเส้นทางใด กดเข้าไปเลือกครับ @ >> viewtopic.php?f=56&t=205674

facebook เส้นทางปั่นเพิ่มเติม >>> http://www.facebook.com/#!/son.giant

โพสต์ โดย mtb_2009 » 03 ธ.ค. 2012, 08:20

*เฟอร์กูสัน* เขียน:ขอขอบคุณสำหรับภาพเสือน้อย Esso อุตริตถ์ มากครับ :D

รูปภาพ

และขอเบิกภาพในกล้องมาแสดงความยินดีกับรางวัลชนะเลิศ ประเภทหญิง 30 - 39 ปี ด้วยนะครับ :D

รูปภาพ

ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย เสือภูเรือ » 03 ธ.ค. 2012, 08:25

*เฟอร์กูสัน* เขียน:ขอขอบคุณสำหรับภาพเสือน้อย Esso อุตริตถ์ มากครับ :D

รูปภาพ

รูปภาพ

*****หมูน้อยน่ารักจัง...ชอบจริงๆภาพนี้

โพสต์ โดย YogiRider » 03 ธ.ค. 2012, 10:30

ขอบคุณรูปสวยๆจากพี่ตู่มากๆครับ :D
Cycling is great suffer, but receive so little. That's make me tough.
ติดตามความเคลื่อนไหวได้ที่ กลุ่มเด็กโรงกลึง หรือ Saint Bikes แฟนเพจ

โพสต์ โดย izoze » 03 ธ.ค. 2012, 10:40

ขอบคุณภาพสวยๆครับ
ค่อยเป็นค่อยไป หาความสุขให้ชีวิตบ้าง

izoze@hotmail.com

โพสต์ โดย tutu » 03 ธ.ค. 2012, 17:39

:lol: ขอบคุณทุกๆกระทู้ที่เข้าเยี่ยมชม และแชร์ภาพแบ่งปันพี่น้องชาวเสือครับ ต่อครับภาพมีอีกเยอะ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ