รายงานทริป "Joy&Jam ชวนปั่นฉิวๆ เยือนเมืองแปดริ้ว วันอาทิตย์ที่ 1 เม.ย. 55"

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
ซามูไร 2 ล้อ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: xxxxxxxxx
team: ՏʍíӀҽ ϲӀմБ and novice thailand
Bike: เฟรสสัน ตราจรเข้
ตำแหน่ง: ทุกทีี่ท่อากาศดี

Re: รายงานทริป "Joy&Jam ชวนปั่นฉิวๆ เยือนเมืองแปดริ้ว วันอาทิตย์ที่ 1 เม.ย. 55"

โพสต์ โดย ซามูไร 2 ล้อ »

:P :P ขอบคุณ คุณโป้งมากครับที่มีทริปดีๆๆใว้เจอกันทริปหน้าครับ รูปสวยๆๆมากครับ :P :P
รูปประจำตัวสมาชิก
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY & JAM
Bike: MERIDA TFS300D GT สีแดง

Re: รายงานทริป "Joy&Jam ชวนปั่นฉิวๆ เยือนเมืองแปดริ้ว วันอาทิตย์ที่ 1 เม.ย. 55"

โพสต์ โดย ospop »

ขอบคุณรูปสวยครับ ;)
รูปรายงานทริปแทร็ค แบบ PoP pOp กับ จอย แอนด์ แจม

ขี่จักรยานไปก่อนนะตัวเธอ.......
Mee+MJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Kona kapu / Cannondale Scalpel Team 04 / Specialized Allez Comp 09

โพสต์ โดย Mee+MJ »

คิดฮอดเฮียกี้ ไม่ได้เจอกันตั้งนาน
แถมเฮียยังใส่เสื้อ Night Bike อีก ไม่ค่อยเห็นใครใส่เสื้อตัวนี้มานานแล้ว
:lol:
Mee+MJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Kona kapu / Cannondale Scalpel Team 04 / Specialized Allez Comp 09

น้าสะมะยังแร๊ง..ส์.. เหมือนเดิม เอาฟูลซัสยางใหญ่ไปลากหมอบ... :lol: :lol: :lol:
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

โพสต์ โดย Dhandranunda »

รูปภาพ

ขอบอกว่าหมวกพี่เท่มาก ดูล้ำจริงๆ

LAS Haxial Liquigas pro team cycling helmet
เออ...รุ่นนี้มีที่ไหนนำเข้ามาจำหน่ายบ้างครับ จ๊าบสุดๆ แต่ดูแล้วราคาเอาเรื่อง
ขวด

The Power Of Slow Ride
เสือเที่ยง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-3722676
team: หมอบเมียเด็ก
Bike: polygon

โพสต์ โดย เสือเที่ยง »

ขอบคุณโป้งมากครับภาพสวยงามเที่ยวสนุกสนานและมิตรภาพบนหลังอาน ใว้ปั่นกันใหม่ครับจะคอยติดตามทริปต่อๆไป อีกอย่างไม่ทราบว่าชื่อเฮียฮ้อหรือเปล่าที่ปั่นฟิกส์วันนั้นโทรมาคุยกับผมเรื่องทริปปอยเปต ถ้าเฮียไม่อยากขับรถไปก็ไปรถไฟสิครับผมเห็นคนที่ไปร่วมทริปนัดขึ้นรถไฟฟรีกันหลายคนจะได้มีเพื่อน ส่วนผมต้องไปทริประยองก่อนเลยไม่ได้ใช้บริการรถไฟฟรี
อยากมีความสุขแค่เพียงข้ามคืนให้กินเหล้า
อยากมีความสุขแค่สองสามปีให้มีเมียน้อย
อยากมีความสุขตลอดชีวิตให้อยู่อย่างพอเพียง
HerO No.9
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 09x-x8x3x0x
team: @IsBkk (At East Bangkok)
Bike: พังพอน

โพสต์ โดย HerO No.9 »

เสือเที่ยง เขียน:ขอบคุณโป้งมากครับภาพสวยงามเที่ยวสนุกสนานและมิตรภาพบนหลังอาน ใว้ปั่นกันใหม่ครับจะคอยติดตามทริปต่อๆไป อีกอย่างไม่ทราบว่าชื่อเฮียฮ้อหรือเปล่าที่ปั่นฟิกส์วันนั้นโทรมาคุยกับผมเรื่องทริปปอยเปต ถ้าเฮียไม่อยากขับรถไปก็ไปรถไฟสิครับผมเห็นคนที่ไปร่วมทริปนัดขึ้นรถไฟฟรีกันหลายคนจะได้มีเพื่อน ส่วนผมต้องไปทริประยองก่อนเลยไม่ได้ใช้บริการรถไฟฟรี
"หลังอาน" น้องหมานะนั่นนะ :lol: ไม่ได้ปั่นก็(แอบ)เข้ามาแซวเป็นระยะ ไม่ว่ากันนะครับ :D
จะเชยก็ช่าง จะช้าก็ช่าง แต่กรูก็ยังปั่น จักรยาน
No Fixed No Road No Fold Not Mini MTB Only
"ปั่นเหมือนกัน ไม่จำเป็นต้องคิดเหมือนกัน"
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

Mee+MJ เขียน:คิดฮอดเฮียกี้ ไม่ได้เจอกันตั้งนาน
แถมเฮียยังใส่เสื้อ Night Bike อีก ไม่ค่อยเห็นใครใส่เสื้อตัวนี้มานานแล้ว
:lol:
ผมก็ยังเก็บไว้อยู่นะ แต่ไม่ค่อยอยากใส่ ตัวมันเล็กใส่แล้วพุงปลิ้น :lol:
Mee+MJ เขียน:น้าสะมะยังแร๊ง..ส์.. เหมือนเดิม เอาฟูลซัสยางใหญ่ไปลากหมอบ... :lol: :lol: :lol:
ฟูลซัสอีกต่างหาก :o แล้วพี่ไม่อยากแรงเหมือนเดิมบ้างหรอ :mrgreen:
Dhandranunda เขียน:
ขอบอกว่าหมวกพี่เท่มาก ดูล้ำจริงๆ

LAS Haxial Liquigas pro team cycling helmet
เออ...รุ่นนี้มีที่ไหนนำเข้ามาจำหน่ายบ้างครับ จ๊าบสุดๆ แต่ดูแล้วราคาเอาเรื่อง
คนขาแรง หมวกก็ต้องแรงเป็นธรมดาครับ ;)
HerO No.9 เขียน:
เสือเที่ยง เขียน:ขอบคุณโป้งมากครับภาพสวยงามเที่ยวสนุกสนานและมิตรภาพบนหลังอาน ใว้ปั่นกันใหม่ครับจะคอยติดตามทริปต่อๆไป อีกอย่างไม่ทราบว่าชื่อเฮียฮ้อหรือเปล่าที่ปั่นฟิกส์วันนั้นโทรมาคุยกับผมเรื่องทริปปอยเปต ถ้าเฮียไม่อยากขับรถไปก็ไปรถไฟสิครับผมเห็นคนที่ไปร่วมทริปนัดขึ้นรถไฟฟรีกันหลายคนจะได้มีเพื่อน ส่วนผมต้องไปทริประยองก่อนเลยไม่ได้ใช้บริการรถไฟฟรี
"หลังอาน" น้องหมานะนั่นนะ :lol: ไม่ได้ปั่นก็(แอบ)เข้ามาแซวเป็นระยะ ไม่ว่ากันนะครับ :D
ขี่เสือ ไหงกลายเป็นน้องหมาไปได้นะ :lol:
Mee+MJ
ขาประจำ
ขาประจำ

โป้งสิบสองเสียง เขียน:
Mee+MJ เขียน:น้าสะมะยังแร๊ง..ส์.. เหมือนเดิม เอาฟูลซัสยางใหญ่ไปลากหมอบ... :lol: :lol: :lol:
ฟูลซัสอีกต่างหาก :o แล้วพี่ไม่อยากแรงเหมือนเดิมบ้างหรอ :mrgreen:
ผมขี้เกียจซ้อม ยิ่งอากาศร้อนๆอย่างนี้
เฮียฮ้อ36
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818054483
team: ผ่าหวาย
Bike: ผ่าหวาย

โพสต์ โดย เฮียฮ้อ36 »

:ugeek:
https://www.facebook.com/Audaxtraining
ชีวิตยืนยาว ต้องปั่นทางไกล

ทริปชวนปั่น
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=505078
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”