อยากเอารองเท้าเตะบอล มาทำเป็นรองเท้า mtb จะได้มั้ยครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

รูปประจำตัวสมาชิก
PiedPiper
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: อยากเอารองเท้าเตะบอล มาทำเป็นรองเท้า mtb จะได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย PiedPiper »

เจาะเข้าไปในพื้นรองเท้า(สตั๊ด)เลยหรอครับ???
แต่งรถให้เป็น10 speed Dyna.Sys Talk Click!! >>>> http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7#p3202087
รูปประจำตัวสมาชิก
DraftBeer
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814461178
team: รั้งท้ายทีมลื่นไหล
Bike: Dale-Red, Venge-Red, Titanos-XX1, Tendem, CRF250X, MSX
ตำแหน่ง: 15 ซ.ผาสุก2 ถ.กาญจนวนิช อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110
ติดต่อ:

Re: อยากเอารองเท้าเตะบอล มาทำเป็นรองเท้า mtb จะได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย DraftBeer »

เคยเห็นแวปๆๆ ว่ามีคนเอารองเท้า Golf มาทำด้วยนะ
>>ห า ด ใ ห ญ่ ลื่ น ไ ห ล ► ► ► ► ที ม เ ร า ไ ม่ ไ ด้ มี แ ค่ จั ก ร ย า น !

ถึงพวกเราจะไม่นำหน้าสุด แต่ก็ไม่เคยหลุดจากขบวน............รั้งท้าย team
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”