อะไหล่แต่ง Dahon ครับ

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

Re: อะไหล่แต่ง Dahon ครับ

โพสต์ โดย Gladius » 26 ธ.ค. 2011, 22:30

คอ DAHON จะเข้ามาอีกเมื่อไหร่ครับ ขอราคาด้วยครับ

หลังปีใหม่ครับผม
ขอบพระคุณครับ
Jame

โพสต์ โดย โอ่วโซว » 17 ก.พ. 2012, 01:40

updateของแต่งที่ยังมีขายหน่อยสิครับพี่เจมส์

รับทราบครับผม
Jame
ขอขอบคุณถนนเรียบๆ และ แจ้งแหล่งฝาท่ออันตราย ครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=56&t=550240

โพสต์ โดย ระ ซอยสิบสี่ » 21 ก.พ. 2012, 23:14

สนใจสอบถามขอราคา 2 รายการครับ

1.
รูปภาพ
รายการนี้ เอาสีนี้เลย

2.
รูปภาพ
เอาแบบ ยาวสองข้างครับ

ขอบคุณครับ

รายการที่ 1 เลิกผลิตแล้วครับผม
Jame
บันทึกหลังอานของคนรักสองล้อ <---- กดเพื่ออ่าน
ประกันอุบัติเหตุ เริ่มต้นวันละ 2 บาท
บริการประกันชีวิต-วินาศภัยครบวงจร
บริการที่ปรึกษา บัญชี / ภาษี / กฏหมายธุรกิจ / วางแผนมรดก <---- กดดูรายละเอียด

โพสต์ โดย เสือกุ๊ก » 27 ก.พ. 2012, 00:43

LinKKong เขียน:
green_t เขียน:
oat01 เขียน:อยากทราบราคา ที่รัดหลักอาน 40.0 กับ หลักอาน 33.9 TAT ราคาเท่าไรคับ
และหลักอายสูบ ขนาดเท่าไรคับ ราคาคับ
คอที่ปลดเร็วของ DAHON มีขายมั่ยคับ แบบที่รูปน่ะคับ ถ้ามีราคาเท่าไร
รูปภาพ

ตอบทาง PM แล้วครับ
Jame

คอปลดแบบนี้กับหลักอานาูบสีเงินราคาเท่าไรครับ

Jame

ขอทราบราคาคอแบบนี้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
Jame

ขอราคาคอด้วยครับ

โพสต์ โดย piya_889 » 27 ก.พ. 2012, 12:49

คุณเจมส์ครับ แกนปลดล้อใส่ดาฮอนยังมีไหมครับ(SRP สีไททาเนียม)

สี Titanium หมดครับผม
ของกำลังเข้ามาครับผม
Jame

โพสต์ โดย โก๋หม่อง » 21 มี.ค. 2012, 20:03

ปลอกแฮนด์Ergon GC2 แบบสั้นมีของหรือไม่ ขอราคาพร้อมส่งEMSด้วยครับ

[color=#FF0040]No stock ครับ
ขออภัยครับผม
jame[/color]

โพสต์ โดย chaitea » 30 มี.ค. 2012, 22:26

ขอทราบราคา และมีของพร้อมส่งเลยไหมครับ ขอบคุณครับ

1. รัดหลักอาน / ทอง
2. แกนปลด / ทอง
3. ชุดแต่งคอแบบ Speed ProTT/MU SL / ทอง

ราคาทาง pm แล้วครับผมพี่
Jame
Dream as if you'll live forever, live as if you'll die tomorrow :D

โพสต์ โดย ยิ่งเดอะแบริ่ง » 01 เม.ย. 2012, 22:15

ขอราคา ขอแต่ง tat ทอง
กับหลักอาน ทอง หรือคาร์บอนครับ
ใส่ X27h ครับ

ราคาทาง pm แล้วครับผมพี่
Jame

โพสต์ โดย kungyug » 03 เม.ย. 2012, 17:38

ขอราคารัดหลักอานสีทองค่ะ (ใช้กับ boardwalk)

รัดหลักอานของหมดครับ
Jame

โพสต์ โดย chaitea » 04 เม.ย. 2012, 10:55

Jame เขียน:บันได MKS รุ่น MTE ครับ
ราคา 1,800 บาท ครับผม

มีของไหมครับคุณเจมส์

มีของครับผม ของเพิ่งมาเลยครับผมพี่
Jame
Dream as if you'll live forever, live as if you'll die tomorrow :D

โพสต์ โดย bbkokoo » 05 เม.ย. 2012, 10:48

เป็นแนวทางในการตกแต่งครับ :mrgreen:
บัญชี => ธ.กสิกรไทย
เลขที่บัญชี => 145-2-59394-3
ชื่อบัญชี => สุภกิจ เจนศิริศักดิ์

โพสต์ โดย ลมที่แซกขี้เสือ » 05 เม.ย. 2012, 15:55

:arrow: :arrow: พี่ Jame มีจานหน้าของ dahon p8 แต่งสวยบ้างไหมครับ :D :P

เป็นจานแบบ vector 27 เลยได้ไหมครับผม
ขอบพระคุณที่สอบถามครับผม
Jame

โพสต์ โดย bbkokoo » 11 เม.ย. 2012, 20:32

ขอราคาปลอกแฮนด์ตัวนี้หน่อยครับ เอาแบบ ยาวสองข้างครับ

รูปภาพ
บัญชี => ธ.กสิกรไทย
เลขที่บัญชี => 145-2-59394-3
ชื่อบัญชี => สุภกิจ เจนศิริศักดิ์

โพสต์ โดย Ralphy » 11 เม.ย. 2012, 20:46

มีเบาะ Dahon รุ่นเก่าหรือ Biologic รุ่นใหม่มั้ยครับ ถ้ามีขอรายละเอียดทาง pm ด้วย ขอบคุณครับ

ทางPM ตามประสงค์แล้วครับผมพี่
Jame

โพสต์ โดย Ralphy » 17 เม.ย. 2012, 14:09

Ralphy เขียน:มีเบาะ Dahon รุ่นเก่าหรือ Biologic รุ่นใหม่มั้ยครับ ถ้ามีขอรายละเอียดทาง pm ด้วย ขอบคุณครับ

ทางPM ตามประสงค์แล้วครับผมพี่
Jame

วันนี้ (17 เม.ย.) โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ :)