คุณทอแสง บุญใหญ่ มอบเงินให้กับทีมเด็กศูนย์ฝึกกองบิน 46 AIRPORT GROUP PBC PHITSANULOK จำนวน 10000 บาท

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

คุณทอแสง บุญใหญ่ มอบเงินให้กับทีมเด็กศูนย์ฝึกกองบิน 46 AIRPORT GROUP PBC PHITSANULOK จำนวน 10000 บาท

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 12 มี.ค. 2012, 09:43

''ลุงอ๊อด'' คุณทอแสง บุญใหญ่

พี่ใหญ่จากกลุ่มจักรยานแอร์พอร์ตกรุ๊ป ท่านได้มอบเงินจำนวน 10000 บาท ให้กับทีมเด็กกองบิน 46 ในงานวันพิธีฉลองมงคลสมรสของบุตรชายท่าน ที่โรงแรมท๊อปแลนด์ พิษณุโลก เมื่อวานนี้ (11 มีนาคม 2555)

และลุงอ๊อด ยังได้มอบเงินกองทุนให้กับกลุ่มจักรยาน AIRPORT GROUP PHITSANULOK โดย อาจารย์เบิ้ม เป็นตัวแทนกลุ่มขึ้นรับเงินกองทุน เพื่อใช้ในการประกอบกิจกรรมของกลุ่มจักรยานแอร์พอร์ตกรุ๊ป

กระผมในนามตัวแทนทีมศูนย์ฝึกจักรยานกองบิน 46 แอร์พอร์ตกรุ๊ป พีบีซี พิษณุโลก และพี่น้องกลุ่มจักรยานยามเย็นสนามบินใหม่ทุก ๆ ท่าน ขอขอบพระคุณลุงอ๊อด พี่ใหญ่ใจดีของจักรยานจังหวัดพิษณุโลก ที่ได้มอบเงินให้เป็นขวัญและกำลังใจกับทีมจักรยาน
...
ในส่วนของกองบิน 46 จะขอนำเงินไปใช้ในเรื่องการพาเด็กไปแข่งขันในรายการจักรยานประเภทลู่ ชิงแชมป์ประเทศไทย ทั้ง 5 สนาม ในช่วงเดือนกรกฎาคม
...
ในส่วนของกลุ่ม AIRPORT GROUP มีโกฮง เป็นผู้ดูแลในเรื่องการทำกิจกรรม
...
ขอขอบพระคุณและขอให้เกียรติผู้ใหญ่ใจดี ที่ได้เห็นความสำคัญอย่างยิ่งในการเป็นคนจักรยาน และได้ช่วยเหลือในโอกาสอันเป็นวันมงคล มงคลนี้ ช่วยต่อยอดให้ คนจักรยาน ได้เคลื่อนไหวกันอย่างต่อเนื่อง ตลอดไป

Re: คุณทอแสง บุญใหญ่ มอบเงินให้กับทีมเด็กศูนย์ฝึกกองบิน 46 AIRPORT GROUP PBC PHITSANULOK จำนวน 10000 บาท

โพสต์ โดย Cycling B®y » 12 มี.ค. 2012, 09:56

น้ำใจงามมาก...ยินดีด้วยครับ.. :D
▄▀▄▀ รายงายสด ผลการแข่ง พร้อมวีดีโอ การแข่งจักรยานโปรทัวร์ https://www.facebook.com/groups/183810108467489/ ▄▀▄▀
__________________________________________________________________________________

Re: คุณทอแสง บุญใหญ่ มอบเงินให้กับทีมเด็กศูนย์ฝึกกองบิน 46 AIRPORT GROUP PBC PHITSANULOK จำนวน 10000 บาท

โพสต์ โดย จั๊ว » 12 มี.ค. 2012, 20:31

ชื่นชมผู้ใหญ่ใจดี ยินดีด้วยครับ :P
---->>>>>hs0chq<<<<<----
รถไม่แพง แรงก้อ..งั้นๆ
รับสั่งทำเทรนเนอร์ลูกกลิ้ง viewtopic.php?f=64&t=251133
รายระเอียดเทรนเนอร์บน Facebook http://facebook.com/hs0chq

โพสต์ โดย mazz » 12 มี.ค. 2012, 21:13

ขอชื่นชม''ลุงอ๊อด''ด้วยครับ อยู่พิดโลกเหมือนกัน แต่ปั่นแถว มอนอกครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 12 มี.ค. 2012, 21:33

Cycling B®y เขียน:น้ำใจงามมาก...ยินดีด้วยครับ.. :D

ขอบพระคุณมากครับที่เข้ามาเยี่ยมและให้กำลังใจ สังคมจักรยานของเราท่านนั้น เป็นสังคมที่งดงามครับ มีโอกาสขอเรียนเชิญเข้ามาร่วมกันเดินทางต่อไป ครับ

โพสต์ โดย carabao09 » 12 มี.ค. 2012, 22:59

ขอชื่นชมน้ำใจ เลยครับ ผู้ใหญ่ใจดี

:P :P :P :P

เสียดาย ถ้าอยู่ใกล้ ผมจะขอฝากตัวเป็นศิษย์อีกคนครับ :P
ฝันให้ไกล ไปให้ถึง พึ่งตัวเอง

โพสต์ โดย phongsiri » 12 มี.ค. 2012, 23:34

น้ำใจงามมากๆ เลยครับ :D
ชีวิตที่ผ่านมานั้นมันคุ้มค่าจริงหรือ และตอนนี้ได้ทำอะไรเพื่อจะก้าวต่อไปแล้วหรือยัง
If not now. When? Let's get start.
คิดมากเกินไป ก็ออกทะเลไปเรื่อยๆ

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 13 มี.ค. 2012, 10:56

จั๊ว เขียน:ชื่นชมผู้ใหญ่ใจดี ยินดีด้วยครับ :P

ขอบพระคุณมากครับ ที่เข้ามาร่วมกันสร้างพลังความดีงาม ..

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 13 มี.ค. 2012, 10:57

mazz เขียน:ขอชื่นชม''ลุงอ๊อด''ด้วยครับ อยู่พิดโลกเหมือนกัน แต่ปั่นแถว มอนอกครับ :mrgreen:

ครับ ว่าง ๆ ลองมาปั่นเล่นในสนามบินใหม่ มีกลุ่มจักรยานเยอะมากครับ

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 13 มี.ค. 2012, 11:02

carabao09 เขียน:ขอชื่นชมน้ำใจ เลยครับ ผู้ใหญ่ใจดี

:P :P :P :P

เสียดาย ถ้าอยู่ใกล้ ผมจะขอฝากตัวเป็นศิษย์อีกคนครับ :P

ขอบพระคุณมากครับ ได้ให้พลังใจดั่งการให้ความดีขยายสุ่ใจเรา ให้เกียรติกันครับ ผมเองมิได้มีความรู้ในเรื่องจักรยานมากนัก ทำได้เพียงแบบธรรมดา แต่ก็มีสิ่งที่รู้ตัวคือความพยายาม ครับ ผมพยายามที่จะทำ ด้วยความที่เรารักนั้นนั่นเอง ครับ