"เจ้านุ๊ก" อนรักษ์ เพชรรี่ คว้าเหรียญทองกีฬานักเรียน

Moderator: เนิ่ม ชมภูศรี

Re: "เจ้านุ๊ก" อนรักษ์ เพชรรี่ คว้าเหรียญทองกีฬานักเรียน

โพสต์ โดย juicy » 10 ก.พ. 2012, 23:24

เก่งมากครับ ยินดี ด้วย
อย่างงี้ พี่เนิ่ม พี่เหลิม หายเหนื่อย

อยากปั่นมากเลย แต่ช่วงนี้ไม่มีเวลา คิดถึงพวกเราทุกคนเลยถ้ามีเวลาจะไปเที่ยว ครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Re: "เจ้านุ๊ก" อนรักษ์ เพชรรี่ คว้าเหรียญทองกีฬานักเรียน

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 18 ก.พ. 2012, 22:36

juicy เขียน:เก่งมากครับ ยินดี ด้วย
อย่างงี้ พี่เนิ่ม พี่เหลิม หายเหนื่อย

อยากปั่นมากเลย แต่ช่วงนี้ไม่มีเวลา คิดถึงพวกเราทุกคนเลยถ้ามีเวลาจะไปเที่ยว ครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

สวัสดีครับ กัปตัน ผมไม่ได้ตอบมาหลายวัน ดีใจครับที่กัปตันเข้ามาเยี่ยม ตอนนี้เด็กของเราเริ่มดีขึ้นเป็นขั้นเป็นตอนแล้ว กัปตันมาเที่ยวพิษณุโลกเมื่อใดเข้ามาเยี่ยมที่บ้านด้วยนะครับ คิดถึงครับ
...