ทริบบ้านโป่งไบค์ปั่นไปรับคณะคุณขวัญแก้วปั่นท่องเที่ยวให้ทั่วไทยไปให้ไกล 1500 ไมล์

ผู้ดูแล: โดราเอมอน3

กฏการใช้บอร์ด
-เพื่อประโยชน์ของส่วนรวมและสังคม เพื่อการกุศล ออกกำลังกายเพื่อสุขภาพให้แข็งแรง
ร่วมรณรงค์ลดโลกร้อนโดยการปั่นจักรยาน และร่วมกิจกรรมกับชมรมอื่นเป็นประจำ
แจ้งข่าวสารนัดหมายสมาชิกให้ทราบการเคลื่อนไหวของชมรมจักรยาน BanPong Bicycle

-ปั่นทุกวันไม่มีวันหยุด นัดหมาย 05.30 น.ที่โรงเรียนฮกเฮง อ.บ้านโป่ง ราชบุรี
เสาร์,อาทิตย์ ออกทริปไกลหน่อย มีรถเซอร์วิสบริการ ไปด้วยกันไม่ทิ้งกัน มีทั้งเสือหมอบและเสือภูเขา

ผู้ดูแลบอร์ด สุดา ทวีกาญจน์
16 (ร้านทองทวีกาญจน์) ตลาดโต้รุ่ง อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี 7010
tel.081-4566193
รูปประจำตัวสมาชิก
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Highway Bike Thailand
Bike: Trek, Peugeot, Dr.hon , Bianchi
ตำแหน่ง: 382 ซ.12 ม.เลคการ์เด้น ถ.ขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง ลาดกระบัง กทม.

Re: ทริบบ้านโป่งไบค์ปั่นไปรับคณะคุณขวัญแก้วปั่นท่องเที่ยวให้ทั่วไทยไปให้ไกล 1500 ไมล์

โพสต์ โดย คุณขวัญแก้ว »

:arrow: ขอขอบคุณมากมาย....สำหรับทุกมิตรภาพและน้ำใจที่มอบให้กับเรา...
ในเส้นทางการปั่นจักรยานท่องเที่ยวทางไกล จากภาคใต้ สุราษฎร์ธานี จนถึง ภาคเหนือ เชียงใหม่...
ขอขอบคุณจากใจจริงค่ะ...หากมีโอกาสแวะเวียนมาเยี่ยมเราที่สุราษฎร์ธานีบ้างนะคะ...
ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ.... :mrgreen:
...สุข ทุกข์ ล้วนใจกำหนด...
โดราเอมอน3
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-4566193
team: BANPONG BICYCLE
Bike: Lite Speed

Re: ทริบบ้านโป่งไบค์ปั่นไปรับคณะคุณขวัญแก้วปั่นท่องเที่ยวให้ทั่วไทยไปให้ไกล 1500 ไมล์

โพสต์ โดย โดราเอมอน3 »

คุณขวัญแก้ว เขียน::arrow: ขอขอบคุณมากมาย....สำหรับทุกมิตรภาพและน้ำใจที่มอบให้กับเรา...
ในเส้นทางการปั่นจักรยานท่องเที่ยวทางไกล จากภาคใต้ สุราษฎร์ธานี จนถึง ภาคเหนือ เชียงใหม่...
ขอขอบคุณจากใจจริงค่ะ...หากมีโอกาสแวะเวียนมาเยี่ยมเราที่สุราษฎร์ธานีบ้างนะคะ...
ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ.... :mrgreen:
-ขอบคุณคุณขวัญแก้ว...สำหรับเสื้อ1500ไมค์ตัวสวย :P :P ..หวังว่าโอกาศหน้าคงได้ร่วมปั่นด้วยกันอีกนะคะ
พูดคุยกับชาวบ้านโป่งไบค์ คลิก http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 3&t=387259

วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559 ขอเชิญนักปั่นทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรมปั่นรักษ์บ้านโป่ง ครั้งที่ 2 กับฟิชวิลเลจhttp://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1386774
โดราเอมอน3
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-4566193
team: BANPONG BICYCLE
Bike: Lite Speed

โพสต์ โดย โดราเอมอน3 »

โดราเอมอน3 เขียน:
คุณขวัญแก้ว เขียน::arrow: ขอขอบคุณมากมาย....สำหรับทุกมิตรภาพและน้ำใจที่มอบให้กับเรา...
-ขอบคุณคุณขวัญแก้ว...สำหรับเสื้อ1500ไมค์ตัวสวย :P :P ..หวังว่าโอกาศหน้าคงได้ร่วมปั่นด้วยกันอีกนะคะ
:P :P
ไฟล์แนบ
z7Vt.jpg (68.35 KiB) เข้าดูแล้ว 1385 ครั้ง
PICT0029.JPG (58.84 KiB) เข้าดูแล้ว 1385 ครั้ง
พูดคุยกับชาวบ้านโป่งไบค์ คลิก http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 3&t=387259

วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559 ขอเชิญนักปั่นทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรมปั่นรักษ์บ้านโป่ง ครั้งที่ 2 กับฟิชวิลเลจhttp://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1386774
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek, Peugeot, Dr.hon , Bianchi
ตำแหน่ง: 382 ซ.12 ม.เลคการ์เด้น ถ.ขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง ลาดกระบัง กทม.

โดราเอมอน3 เขียน: -ขอบคุณคุณขวัญแก้ว...สำหรับเสื้อ1500ไมค์ตัวสวย :P :P ..หวังว่าโอกาศหน้าคงได้ร่วมปั่นด้วยกันอีกนะคะ
เล็กน้อยมากๆ ค่ะ เมื่อเทียบกับมิตรภาพที่พี่น้องชาวบ้านโป่งมอบให้มา....
คาดว่ามีโอกาสได้ปั่นร่วมกันกับท่านประธานม่อนอีกแน่นอนค่ะ...
และถ้ามีโอกาสก็แวะเวียนมาเที่ยวทางสุราษฎร์ธานีบ้างนะคะ... :mrgreen:
โอ่ง คนงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย โอ่ง คนงาม »

คุณขวัญแก้ว เขียน:
โดราเอมอน3 เขียน: -ขอบคุณคุณขวัญแก้ว...สำหรับเสื้อ1500ไมค์ตัวสวย :P :P ..หวังว่าโอกาศหน้าคงได้ร่วมปั่นด้วยกันอีกนะคะ
เล็กน้อยมากๆ ค่ะ เมื่อเทียบกับมิตรภาพที่พี่น้องชาวบ้านโป่งมอบให้มา....
คาดว่ามีโอกาสได้ปั่นร่วมกันกับท่านประธานม่อนอีกแน่นอนค่ะ...
และถ้ามีโอกาสก็แวะเวียนมาเที่ยวทางสุราษฎร์ธานีบ้างนะคะ... :mrgreen:
:P :P :P เมื่อวันอาทิตย์ที่ 12 กพ.55 ไปปั้นขึ้นดอยอินทนนท์ยังนึกถึงคุณขวัญแก้วอยู่เลยครับ เจอคุณพี่นายดาบด้วยครับ
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีค่ะพี่โอ่ง...นึกถึงว่าอย่างไรคะ...นึกว่า...ตรงนี้คุณขวัญแก้วต้องเข็นแน่ๆ เลยประมาณนี้รึเปล่าคะ.... :mrgreen:

:arrow: บันทึกภาพช่วงแวะพักยกเติมพลัง... :D
รูปภาพ

:mrgreen: ปีหน้าไปอีกแน่นอนค่ะ...จะไปล้างตา.... :mrgreen:
โอ่ง คนงาม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย โอ่ง คนงาม »

คุณขวัญแก้ว เขียน:สวัสดีค่ะพี่โอ่ง...นึกถึงว่าอย่างไรคะ...นึกว่า...ตรงนี้คุณขวัญแก้วต้องเข็นแน่ๆ เลยประมาณนี้รึเปล่าคะ.... :mrgreen:

:arrow: บันทึกภาพช่วงแวะพักยกเติมพลัง... :D
รูปภาพ

:mrgreen: ปีหน้าไปอีกแน่นอนค่ะ...จะไปล้างตา.... :mrgreen:
:P :P :P โอ้ย...มือระดับคุณขวัญแก้วมีหรือจะจูง..แนะนำคุณขวัญแก้วซื้ออ๊อฟซ่าอายโลชั่นไปด้วย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “BanPong Bicycle”