Dahon Classic Thailand

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: Dahon Classic Thailand

โพสต์ โดย montree.c » 03 ก.พ. 2012, 18:33

รูปภาพ

ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ ได้มาจากพี่ ๆ ในนี้ครับ (พี่ YSiri)
อยากทราบว่า รุ่นนี้เป็นรุ่นอะไร แล้วผลิตปีไหนครับ
"โตขึ้นหนูจะเป็นค้ำคอ เกียร์ดุม"

โพสต์ โดย SafeAuto » 03 ก.พ. 2012, 20:29

ยินดีด้วยครับ รถสวยอุปกรณ์ครบสมบูรณ์ดีครับ :D
เราชอบ คนรักกัน

โพสต์ โดย โฟล์กฟาร์ม » 03 ก.พ. 2012, 22:46

ด้วยความยินดีครับ เท่าที่เห็น ไม่ค้ำคอห้าเกียร์ครับผม :geek:

โพสต์ โดย โฟล์กฟาร์ม » 03 ก.พ. 2012, 23:08

viewtopic.php?f=3&t=429551
TOT Bicycle Swap ครั้งที่ 8
อากาศดีฝนไม่ตก น่าแวะไปกันครับ ใกล้บ้านผมซะด้วย :mrgreen:

โพสต์ โดย naigod » 03 ก.พ. 2012, 23:13

ไปครับ ไปซื้ออะไหล่จักรยาน ไม่แน่อาจจะได้หมวยแดง หรือ DHC ซักคัน :mrgreen:
...สัพเพ ธัมมา นาลัง อภินิเวสายะ.."ธรรมทั้งหลายทั้งปวงไม่ควรยึดมั่นถือมั่น"...
>>>--Bicycles for Sale--<<<...ชุมชนจักรยานมือสองบน google+
กบนอกกะลา : ธุรกิจรถจักรยานมือสองในประเทศไทย
FB : Thai2handbike

โพสต์ โดย SafeAuto » 04 ก.พ. 2012, 18:41

น้องเกรซ กับ Classic III ปั่นเล่นหน้าบ้านหลังฝนหยุดตกครับ :D
แนบไฟล์

โพสต์ โดย clubfit » 04 ก.พ. 2012, 19:31

SafeAuto เขียน:น้องเกรซ กับ Classic III ปั่นเล่นหน้าบ้านหลังฝนหยุดตกครับ :D

น่ารักจังครับ

คุณพ่อน่ารักเอา Classic ให้ลูกปั่น

คุณลูกก็ น่ารักนะ :D :D
ชมใน Facebook หน่อยมั้ย : https://www.facebook.com/ClubfitAndFixed?ref=hl

โพสต์ โดย naigod » 04 ก.พ. 2012, 19:47

รูปภาพ

DHC ในงาน TOT Bicycle Swap No_8 ไม่รู้ว่าเลิกงานแล้วรถจะเปลี่ยนผู้ดูแลคนใหม่หรือเปล่า???

ส่วนผมก็ได้แต่มอง และถ่ายรูปเก็บไว้ดู อย่างประทับใจ :)
...สัพเพ ธัมมา นาลัง อภินิเวสายะ.."ธรรมทั้งหลายทั้งปวงไม่ควรยึดมั่นถือมั่น"...
>>>--Bicycles for Sale--<<<...ชุมชนจักรยานมือสองบน google+
กบนอกกะลา : ธุรกิจรถจักรยานมือสองในประเทศไทย
FB : Thai2handbike

โพสต์ โดย SafeAuto » 04 ก.พ. 2012, 20:12

clubfit เขียน:
SafeAuto เขียน:น้องเกรซ กับ Classic III ปั่นเล่นหน้าบ้านหลังฝนหยุดตกครับ :D

น่ารักจังครับ

คุณพ่อน่ารักเอา Classic ให้ลูกปั่น

คุณลูกก็ น่ารักนะ :D :D

ขอบคุณครับ ท่านพี่ต๊อก BANGKOK BICYCLE SHOW ต้องไปให้ได้นะครับ :D

โพสต์ โดย vanox » 05 ก.พ. 2012, 13:03

สวัสดีวันอาทิตย์ครับทุกท่าน...
นอนเช้าหลายวันล๊ะ เพิ่งตื่น 5555+ :lol:
คุณแซมไม่ค่อยเข้ามากระทู้ตกไปเยอะน๊ะ :lol:

สวัสดีครับคุณใหญ่ ไม่ได้ปั่นด้วยกันเลยน๊ะ อยากปั่นซิท่าเนี่ย...

มีทริปปั่นก่อนงานคิดว่างัยครับทุกท่าน :D เอาล้อ16 ตัวอื่นหริอ NEO , BPOTมาก็ได้น๊ะ
ปล. ชวนคนอื่นเค้าเดี๋ยวตัวเองไม่ว่างแย่เลย :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย Small Wheel » 05 ก.พ. 2012, 17:12

มาชี้เป้า เผื่อสนใจ :D :o
viewtopic.php?f=184&t=442514

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย Small Wheel เมื่อ 05 ก.พ. 2012, 20:51, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
โก Small Wheel

ติดตามความเคลื่อนไหว Small Wheel Facebook Fan page ได้ที่ !!!

https://www.facebook.com/smallwheelgroup

โพสต์ โดย Zumoo » 05 ก.พ. 2012, 17:58

ขอสมัครสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ พอดีได้จากพี่ในเวปมาเหมือนกันครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ :D :D :D
รูปภาพ

โพสต์ โดย ตะคริวแมน » 05 ก.พ. 2012, 18:22

คันนี้ไปวัดไปวากะเค้าได้เนอะ :)
แนบไฟล์

โพสต์ โดย หมี่โกเม้ง » 05 ก.พ. 2012, 18:32

ตะคริวแมน เขียน:คันนี้ไปวัดไปวากะเค้าได้เนอะ :)

นอกจากไปวัด ไปวาได้แล้ว ยังมาเที่ยวภูเก็ตได้ด้วยนะครับ ขอบอก อิอิ :lol: 8-)
"สำหรับผม จักรยาน เป็น มากกว่ายานพาหนะ"
กนิษฐ์พงษ์ ฉันทาลุนัย
หมี่โกเม้ง 149 ถ.พังงา อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000

โพสต์ โดย montree.c » 05 ก.พ. 2012, 20:33

รูปภาพ

ขอถาม หน่อยครับ
DHC ขี่แล้วไม่ลื่นไหล เท่า นีโอ 14"
จะต้องทำการปรับจูนอย่างไรบ้างครับ