ถามเรื่อง size รถ TCR CD20

จำหน่ายจักรยานเสือหมอบ.. เสือภูเขา..สั่งประกอบ ..อัพเกรด ..เซอร์วิส.. กลุ่มปั่นเสือทางเรียบ.. จัดการแข่งขัน.. จัดทริป.. ให้เช่ารถจักรยาน ..ปรึกษาทุกเรื่องที่เกี่ยวกับจักรยาน..

Moderator: spinbike

ถามเรื่อง size รถ TCR CD20

โพสต์ โดย sandwich » 12 ส.ค. 2011, 08:13

โทษนะครับผมกำลังจะหัดเสือหมอบ คิดจะซื้อเสือหมอบคันแรก เล็ง Giant TCR2 CD20 เอาไว้ เลยอยากขอคำแนะนำหน่อยครับ รบกวนหน่อยนะครับ
1 รถคันนี้ดีใหมครับ หรือว่ามีคันอื่นที่ดีกว่าอย่างไร
2 ผมสูง 167 ซม. หนัก 80 กก. เหมาะจะขี size ไหนครับ
ขอขอบพระคุณครับ
วันนี้คุณ "ยิ้ม" แล้วหรือยัง?

Re: ถามเรื่อง size รถ TCR CD20

โพสต์ โดย crazygu2 » 06 ก.ย. 2011, 14:30

sandwich เขียน:โทษนะครับผมกำลังจะหัดเสือหมอบ คิดจะซื้อเสือหมอบคันแรก เล็ง Giant TCR2 CD20 เอาไว้ เลยอยากขอคำแนะนำหน่อยครับ รบกวนหน่อยนะครับ
1 รถคันนี้ดีใหมครับ หรือว่ามีคันอื่นที่ดีกว่าอย่างไร
2 ผมสูง 167 ซม. หนัก 80 กก. เหมาะจะขี size ไหนครับ

งบประมาณไหนคับ จาได้แนะนำถูก หุหุ

Re: ถามเรื่อง size รถ TCR CD20

โพสต์ โดย sandwich » 06 ก.ย. 2011, 18:09

crazygu2 เขียน:
sandwich เขียน:โทษนะครับผมกำลังจะหัดเสือหมอบ คิดจะซื้อเสือหมอบคันแรก เล็ง Giant TCR2 CD20 เอาไว้ เลยอยากขอคำแนะนำหน่อยครับ รบกวนหน่อยนะครับ

งบประมาณไหนคับ จาได้แนะนำถูก หุหุ

ก็ตอนนี้มีประมาณ 30000 นิดๆ อยากได้ให้ครบชุดเลยอ่ะครับพร้อมปั่นเลยอ่ะครับ ก็มี รถ กางเกง เสื้อ รองเท้า บันได ไมล์วัดความเร็ว หมวก ไรอย่างนี้นะครับ
วันนี้คุณ "ยิ้ม" แล้วหรือยัง?

โพสต์ โดย crazygu2 » 09 ก.ย. 2011, 21:01

ดันๆๆๆ T^T

อยากรู้คำตอบเหมือนกันค้าบบบ เป็นความรู้คับผม