ขายที่จับจักรยานแสตนเลสและอลูมิเนียมติดรถยนต์ราคาถูกเพราะทำเอง(ครั้งที่7)

เชิญสมาชิกนำของเหลือใช้มือสองมาแบ่งปันกัน ผู้โพสต้องสมัครสมาชิกแล้วเท่านั้น

Re: ขายที่จับจักรยานแสตนเลสและอลูมิเนียมติดรถยนต์ราคาถูกเพราะทำเอง(ครั้งที่7)

โพสต์ โดย เต่าอาร์ก้อน » 02 มิ.ย. 2011, 08:01

เต่าอาร์ก้อน เขียน:
เต่าอาร์ก้อน เขียน:ขายตัวละ280บาทพร้อมส่งEMS
ชื่ออำไพ พลอยประไพ
เลขบัญขี3414049175
สะสมทรัพย์
ธ.กรุงเทพ

ทำเพื่อสมาชิกครับ
รูปภาพ

แล้วแต่ความชอบครับ

รูปภาพ

แบบหัวทองเหลืองครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

แบบหัวซุปเปอร์ลีนครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ดูกันเต็มๆครับ

รูปภาพ รูปภาพ

หมายเหตุถ้ามาเที่ยวสัตหีบ250บาทครับเพราะไม่เสียค่าส่งครับ

รายละเอียดที่ผ่านมากดตามลิงค์ครับ

รูปแบบใหม่คร้บ
เพื่อนสมาชิกสั่งทำเลยขอไอเดียมาทำขายดูครับ
เป็นแบบที่เพิ่มความสูงโดยไม่ต้องเอาของเก่าออกหมดปัญหาเรื่องไซร์รถไม่เท่ากัน

รูปแบบใหม่ขอขายตัวละ300บาทพร้อมส่งEMS
เนื้องานเป็นอลูมิเนียม
หมายเหตุวันที่29นี้ที่โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติท่านที่มาชมการแข่งผมมาขายของด้วยราคาถูกลงเพราะไม่เสียค่าส่งครับจบข่าว
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ
[/quote]
ทำที่จับจักรยานแสตนเลสและดาวน์ฮิลล์(ราคาถูกเพราะทำเอง)
รับติดตั้งแร๊คจักรยานแสตนเลสติดรถกระบะทุกรุ่น4ประตูก็ได้ครับ
เต่าไม่ช้าเสมอไป
viewtopic.php?f=3&t=310840

Re: ขายที่จับจักรยานแสตนเลสและอลูมิเนียมติดรถยนต์ราคาถูกเพราะทำเอง(ครั้งที่7)

โพสต์ โดย เต่าอาร์ก้อน » 02 มิ.ย. 2011, 08:04

เต่าอาร์ก้อน เขียน:ขายทั่งชุด3000บาทรวมส่งEmsมารับเอง2700บาทครับ
เฉพาะแค็ปกระบะแม็กลายเนอร์ครับกระบะ4ประตูต้องสั่งทำต้องบอกรุ่นครับ
ชื่อนายอำไพ พลอยประไพ
เลขบัญชี3414049175
สะสมทรัพย์
ธ.กรุงเทพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ทำเพื่อสมาชิกครับ
ทำที่จับจักรยานแสตนเลสและดาวน์ฮิลล์(ราคาถูกเพราะทำเอง)
รับติดตั้งแร๊คจักรยานแสตนเลสติดรถกระบะทุกรุ่น4ประตูก็ได้ครับ

โพสต์ โดย chettaburit » 07 มิ.ย. 2011, 20:13

สุดยอดครับงานฝีมือ ช่วยดันครับ ขอเก็บตังค์ก่อนครับ เดี๋ยวจัดสักชุด :o :o :D
THAI HONDA CYCLING CLUB "FOR HEALTH >> FOR WORLD"

"รักเธอประเทศไทย"

โพสต์ โดย pt.bank » 07 มิ.ย. 2011, 20:38

แบบอลู ใช้กับโช๊คFirstเสื้อภูเขา 1 อันราคา :?: ครับ พร้อมแกนปลดด้วยครับ

โพสต์ โดย เต่าอาร์ก้อน » 07 มิ.ย. 2011, 21:24

E20 IAD เขียน:เอาจักรยาน จับ ให้ดูหน่อยครับ อยากเห็น

จัดให้แล้วนะครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย dearbc » 07 มิ.ย. 2011, 22:01

ปักไว้หน่อยครับ
ว่าแต่ ทำแบบที่ไว้ยึดกับแรคหลังคาแครี่บอยได้ไหมครับ
หรือต้องถอดแรคออกแล้วทำขายึดใหม่
ขับรถปลอดภัย มีน้ำใจให้จักรยาน
หากเป็นคนดีไม่ได้ ก็จงอย่าเป็นคนเลว

Trek 4400 Powered By Sram
GIOS AL LITE Powered By Shimano

โพสต์ โดย เต่าอาร์ก้อน » 07 มิ.ย. 2011, 22:29

dearbc เขียน:ปักไว้หน่อยครับ
ว่าแต่ ทำแบบที่ไว้ยึดกับแรคหลังคาแครี่บอยได้ไหมครับ
หรือต้องถอดแรคออกแล้วทำขายึดใหม่

ทำได้ครับถ้ามีราวจับข้างบน

โพสต์ โดย thaicom » 07 มิ.ย. 2011, 22:46

เต่าอาร์ก้อน เขียน:
modx898 เขียน:ที่จับของ CANNONDALE LEFTY มืไหมครับ

หมายถึงโช็คขาเดียวถูกต้องไหมครับ(ถ้าใช้จะลองทำดูครับ)ต้องมีขนาดแบบรถทุกรุ่นครับถ้าต้องการจัดให้ทำเพื่อนักขี่จักรยานครับความสุขเล็กๆถ้าได้ทำท้าทายดีมีความสุขด้วยครับ :D :D

ถ้ามีแบบแปลงจากแกนlefty มาใช้จับล้อธรรมดา pm กลับด้วยครับ :D :D :D

รูปภาพ
รูปภาพ
เก่งไม่กลัว กลัวขยัน ^_^

โพสต์ โดย arthome » 08 มิ.ย. 2011, 01:55

อย่าลืมไปซ้อมบ้างนะพี่... :?
"คนเราเลือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกที่จะเป็นคนดีได้"

โพสต์ โดย trongsak » 08 มิ.ย. 2011, 08:53

ไม่รองทำ ตะแกรงแสตนเลสหน้า - หลังออกมาขายบางหรือครับ

สนใจครับ เพราะตะแกรงที่แข็งแรงตอนนี้เป็นของนำเข้า ราคาค่อนข้างสูงถึงสูงมาก กำลังมองหาอยู่ครับ

โพสต์ โดย เต่าอาร์ก้อน » 08 มิ.ย. 2011, 09:02

ไม่รองทำ ตะแกรงแสตนเลสหน้า - หลังออกมาขายบางหรือครับ

สนใจครับ เพราะตะแกรงที่แข็งแรงตอนนี้เป็นของนำเข้า ราคาค่อนข้างสูงถึงสูงมาก กำลังมองหาอยู่ครับ

เป็นแบบทัวร์ริ่งใช้ไหมครับ

โพสต์ โดย yaicdma » 08 มิ.ย. 2011, 22:14

.เต่า...สู้ๆๆๆๆๆๆๆ
รูปภาพ
..ชีวิตต้องสู้ต่อไป.ไม่ว่าจะเกิดอะไรขี้น..กับโลกใบนี้..

โพสต์ โดย เต่าอาร์ก้อน » 10 มิ.ย. 2011, 15:48

กิตติพงษ์ เขียน:ได้รับแล้วครับ

รูปภาพ
ขอบคุณครับ