ถามผู้รู้ครับ polar พังซ่อมได้ป่าวคับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
sorabob.c
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0806386500
team: PTT
ตำแหน่ง: Pattaya

ถามผู้รู้ครับ polar พังซ่อมได้ป่าวคับ

โพสต์ โดย sorabob.c »

สวัสดีครับ สอบถามผู้รู้หน่อยครับ พอดีผมมี polar เครื่องนึง ผมซื้อมานานแล้วครับ แต่ไม่ได้ใช้ทีแรกผมนึกว่าถ่านหมด
พอเอาไปใส่ถ่าน ตัวเลขมันหายครับครับ มาไม่เต็ม ซ่อมได้ปะครับ หรือต้องทิ้งเลย ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือวออี
ขาประจำ
ขาประจำ
team: siridhorn
Bike: Road bike - SL3 *** MTB - giant ATX 7
ตำแหน่ง: อ.สันทราย จ.เชียงใหม่

Re: ถามผู้รู้ครับ polar พังซ่อมได้ป่าวคับ

โพสต์ โดย เสือวออี »

ได้ครับ ลองโทรไปปรีกษา ร้าน xc-life ดู (ร้านค้าออนไลน์)... เขาช่วยส่งไปซ่อมที่ศูนย์ให้ (คุณวา เจ้าของร้านใจดี+มีน้ำใจมาก) ของผม มันตก แล้วจอข้างในแตกเลยอ่ะ ตัวหนังสือออกแค่ 1/4 ของจอเอง ....ลองดูครับเผื่อซ่อมได้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”