** ฅนเสรีไท ** มีทริปพิเศษดูรายละเอียดหน้าสุดท้าย

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
G_TAO
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Suburban
Bike: Jamis

Re: *** ฅนเสรีไท ***อาทิตย์นี้ ส.ว.ไปกินก๋วยเตี๋ยวริมน้ำ

โพสต์ โดย G_TAO »

sookchat เขียน:สลามฯ สวัสดีครับ วันนี้ออกปั่นกันปกติ ได้เจอพวกๆหลายท่าน และวันนี้ผมเองก็ปั่นมาได้ 30,000 กิโลเมตร เลขไมล์ได้รอบที่3 ตั้งแต่วันแรกที่ผมเริ่มใช้จักรยานคันนี้ปั่นเมื่อวันที่ 10 มกราคม 2552 จนถึงวันนี้ 13 มกราคม 2554 รวม 2 ปีกับ 3วัน
คุ้มเกินคุ้มครับเย๊าะมัด ราคารถบวก up อะไหล่ประมาณ 30,000 บวก ลบ คูณ หาร คิดไม่คิดมาตก กม.ละบาท (สุดยอด !!!) หาตัวจับจากจริงๆ.
steeven
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815919070
team: ไม่มีทีม
Bike: เสือภูเขา

Re: *** ฅนเสรีไท ***อาทิตย์นี้ ส.ว.ไปกินก๋วยเตี๋ยวริมน้ำ

โพสต์ โดย steeven »

บังดล คนเสรีไท เขียน:
sookchat เขียน:สลามฯ สวัสดีครับทริปวันอาทิตย์นี้ เส้นทางเราจะปั่นออกจากใต้ทางด่วนกาญจนาภิเษก ถนนเสรีไท หน้าบ.พานาโซนิค ไปตามถนนเสรีไทย ถึงสี่แยกมีนบุรี แล้วตรงไป ถนนสุวินทวงศ์ ผ่าน คาร์ฟู และ โลตัสมีนบุรี ข้ามสะพานคลองสามวา ไปถึงวัดแสนสุข เลี้ยวซ้ายเข้าถนนนิมิตรใหม่ 100 เมตร ยกรถข้ามเกาะกลางถนน เข้าถนนคู้ฝั่งซ้าย ผ่านสุเกร่าแสนแสบ, ทรายกองดิน, แยกลำหิน, ตรงไปผ่านคลองไผ่ดำ ตรงไปถึงแยกถนนไปตลาดคลอง12 เลี้ยวขวาไปที่ทดคลอง13 ข้ามฝั่งเลี้ยวขวาไปหลัง ส.น.หนองจอก เลี้ยวซ้าย วิ่งตรงไปผ่าน ศาลาแดง ตรงไปถึงแยกไผ่ดำ ตรงไปข้ามสะพานตรงไปอีกราว 2ก.ม. ก่อนถึงร้านไมซาเราะห์ มีทางซอยเลี้ยวขวา ไปข้ามสะพาน พอลงแล้วจะมีแยกให้เลี้ยวซ้ายไปราว 200เมตรร้านจะอยู่ซ้ายมือ ระยะทางน่าจะไม่เกิน 40 ก.ม.คงไม่ไกลเกินไปสำหรับเพื่อนๆ ความเร็วเราก็จะไม่เกิน 25 ก.ม./ช.ม.ใช้เวลาสักครึ่งวันนิดหน่อย ก็เชิญเพื่อนๆที่สนใจเดินทางท่องเที่ยวในวันหยุดกินของอร่อยๆบรรยากาศที่สดชื่น เพื่อชีวิตของเรา ผมบังมัดนำทางครับ
[size=200]บังมัด..ไม่ใช่วันหยุดกินของอร่อย แต่เป็น วันหยุด.. กินของอร่อย เดี๋ยวไม่มีใครไปด้วยหรอก[/size]
มีทริปปั่นไปทำฮัจญ์หรือปั่นไปทำอุมเราะห์บ้างไหมครับ สนใจอยู่ หากมีรบกวนชวนด้วย
sookchat
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-9831559
team: ฅนชานเมือง
Bike: Merinda MATT5 / L.K.L.M. Touring
ติดต่อ:

โพสต์ โดย sookchat »

steeven เขียน:
บังดล คนเสรีไท เขียน:
sookchat เขียน:สลามฯ สวัสดีครับทริปวันอาทิตย์นี้ เส้นทางเราจะปั่นออกจากใต้ทางด่วนกาญจนาภิเษก ถนนเสรีไท หน้าบ.พานาโซนิค ไปตามถนนเสรีไทย ถึงสี่แยกมีนบุรี แล้วตรงไป ถนนสุวินทวงศ์ ผ่าน คาร์ฟู และ โลตัสมีนบุรี ข้ามสะพานคลองสามวา ไปถึงวัดแสนสุข เลี้ยวซ้ายเข้าถนนนิมิตรใหม่ 100 เมตร ยกรถข้ามเกาะกลางถนน เข้าถนนคู้ฝั่งซ้าย ผ่านสุเกร่าแสนแสบ, ทรายกองดิน, แยกลำหิน, ตรงไปผ่านคลองไผ่ดำ ตรงไปถึงแยกถนนไปตลาดคลอง12 เลี้ยวขวาไปที่ทดคลอง13 ข้ามฝั่งเลี้ยวขวาไปหลัง ส.น.หนองจอก เลี้ยวซ้าย วิ่งตรงไปผ่าน ศาลาแดง ตรงไปถึงแยกไผ่ดำ ตรงไปข้ามสะพานตรงไปอีกราว 2ก.ม. ก่อนถึงร้านไมซาเราะห์ มีทางซอยเลี้ยวขวา ไปข้ามสะพาน พอลงแล้วจะมีแยกให้เลี้ยวซ้ายไปราว 200เมตรร้านจะอยู่ซ้ายมือ ระยะทางน่าจะไม่เกิน 40 ก.ม.คงไม่ไกลเกินไปสำหรับเพื่อนๆ ความเร็วเราก็จะไม่เกิน 25 ก.ม./ช.ม.ใช้เวลาสักครึ่งวันนิดหน่อย ก็เชิญเพื่อนๆที่สนใจเดินทางท่องเที่ยวในวันหยุดกินของอร่อยๆบรรยากาศที่สดชื่น เพื่อชีวิตของเรา ผมบังมัดนำทางครับ
[size=200]บังมัด..ไม่ใช่วันหยุดกินของอร่อย แต่เป็น วันหยุด.. กินของอร่อย เดี๋ยวไม่มีใครไปด้วยหรอก[/size]
มีทริปปั่นไปทำฮัจญ์หรือปั่นไปทำอุมเราะห์บ้างไหมครับ สนใจอยู่ หากมีรบกวนชวนด้วย
ทริปที่ว่านี้ตอนที่ผมปั่นใหม่ๆเมื่อปีที่แล้ว ป๋าเกียรติ แห่งฅนชานเมือง เคยคุยกันมันต้องใช้เวลาและต้องศึกษาเส้นทางและระเบียบการเรื่องวีซ่าของประเทศต่างๆที่จะผ่านไป อินชาอัลลอฮฺ น่าสนใจนะครับถ้ามีใครจะมาช่วยกันหาข้อมูลก็น่าจะดี นะครับ ถ้ายังใงลองหาเวลามาคุยปรึกษากันนะครับยินดีครับ
https://www.facebook.com/sookchat
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=70&t=39747
บังมัด ฅนชานเมือง(มีนบุรี) 130,000 ก.ม.
Emperor
สมาชิก
สมาชิก
team: จักรพรรดิ
Bike: 2ล้อ
ตำแหน่ง: ถนนเสรีไทย กทม.

โพสต์ โดย Emperor »

อินชาอัลลอฮ์ ขอให้มีโอกาสไปด้วยคน ... เดินทางคร่าวๆ อย่างนี้ ครับ เดินทางจากกรุงเทพฯด้วยทางหลวงสายเอเชีย หมายเลข AH1 ผ่านประเทศพม่า ไปบังคลาเทศ ต่อไปยังกัลกัตตา และเดลลี ของอินเดีย แล้วต่อไปอิสลามาบัด ปากีสถาน ต่อจากนั้นสู่เทือกเขาอัฟกานิสถาน ไปเตหราน อิหร่าน ผ่านอีรัก ถึงซาอุดิอาราเบีย ผ่านประเทศไปอีกฝั่งหนึ่งก็ถึงมัักกะห์ ครับ เส้นทางมีหมดแล้ว แต่ในส่วนอัฟกา เป็นผ่านเทือกเขารถจักรยานน่าจะไปได้
แถมอีกหน่อย..เคยอ่านเรื่องราวคนที่เคยขี่รอบโลก จำได้ว่าต้องเปลี่ยนรถอยู่เหมือนกัน รถไม่ได้พัง แต่ถูกปล้น
[/color]
ฅนเสรีไท
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 029199391
team: ฅนเสรีไท
Bike: Specialized Sirrus
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ฅนเสรีไท »

Emperor เขียน:อินชาอัลลอฮ์ ขอให้มีโอกาสไปด้วยคน ... เดินทางคร่าวๆ อย่างนี้ ครับ เดินทางจากกรุงเทพฯด้วยทางหลวงสายเอเชีย หมายเลข AH1 ผ่านประเทศพม่า ไปบังคลาเทศ ต่อไปยังกัลกัตตา และเดลลี ของอินเดีย แล้วต่อไปอิสลามาบัด ปากีสถาน ต่อจากนั้นสู่เทือกเขาอัฟกานิสถาน ไปเตหราน อิหร่าน ผ่านอีรัก ถึงซาอุดิอาราเบีย ผ่านประเทศไปอีกฝั่งหนึ่งก็ถึงมัักกะห์ ครับ เส้นทางมีหมดแล้ว แต่ในส่วนอัฟกา เป็นผ่านเทือกเขารถจักรยานน่าจะไปได้
แถมอีกหน่อย..เคยอ่านเรื่องราวคนที่เคยขี่รอบโลก จำได้ว่าต้องเปลี่ยนรถอยู่เหมือนกัน รถไม่ได้พัง แต่ถูกปล้น
[/color]
สลามฯ สวัสดีครับ สงสัยโปรเจ็คนี้จะมีคนสนใจกันมากซะแล้ว ผมเสนอว่าเราน่าจะหาเวลามานั่งคุยกันบ่อยๆนะเพราะว่าหลายท่านมีไอเดียดีๆ เรามานั่งคุยกันเห็นหน้ากันเสนอข้อคิดเห็นซึ่งกันและกัน ผมว่าเราต้องช่วยกันอัพกระทู้ให้ขึ้นเพื่อที่จะได้มีท่านอื่นเข้ามาดูและเสนอความคิดเห็น ยังใงผมจะให้ครูฟุรกอนเป็นฝ่ายประสานงานกันอีกทีนะครับ
steeven
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815919070
team: ไม่มีทีม
Bike: เสือภูเขา

โพสต์ โดย steeven »

Emperor เขียน:อินชาอัลลอฮ์ ขอให้มีโอกาสไปด้วยคน ... เดินทางคร่าวๆ อย่างนี้ ครับ เดินทางจากกรุงเทพฯด้วยทางหลวงสายเอเชีย หมายเลข AH1 ผ่านประเทศพม่า ไปบังคลาเทศ ต่อไปยังกัลกัตตา และเดลลี ของอินเดีย แล้วต่อไปอิสลามาบัด ปากีสถาน ต่อจากนั้นสู่เทือกเขาอัฟกานิสถาน ไปเตหราน อิหร่าน ผ่านอีรัก ถึงซาอุดิอาราเบีย ผ่านประเทศไปอีกฝั่งหนึ่งก็ถึงมัักกะห์ ครับ เส้นทางมีหมดแล้ว แต่ในส่วนอัฟกา เป็นผ่านเทือกเขารถจักรยานน่าจะไปได้
[/color]
ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล อินชาอัลลอฮ หากมีโอกาสจะหาเวลาไปปั่นด้วยครับ หากไปจริงผ่านพม่ามีพี่เขยผมเป็นผู้ช่วยฑูตอยู่พม่าครับ แล้วฑูตไทยประจำที่ประเทศพม่าเป็นมุสลิมครับ พี่ๆ น้องๆ และแม่ผมเพิ่งไปเทียวพม่ามา เมื่อ 3 อาทิตย์ก่อนครับ ประจำอยู่ที่ย่างกุ้ง ซึ่งห่างไกลจากเมืองหลวงมาก ระยะทางเข้าพม่าจากอำเภอสังขระด่านเจดีย์สามองค์ หากกลับก่อน 6 โมงเย็นไม่ต้องทำวีซ่า แต่เส้นทางขรุขระมากๆ เหมาะสำหรับเสือภูเขาครับ พี่ประเทศพม่าคนรวยรวยมาก คนจนก็จนมากๆเลยครับ ผมลงรูปไม่เป็นนะ จะเอารูปที่พี่ๆน้องๆ ไปเทียวพม่าอยู่ใน face book มาลงให้ดูครับ รบกวนถามอยากทราบว่ากลุ่มนี้มีใครจบที่ อิสลามวิทยาลัยแห่งประเทศไทยบ้างครับ (อ.ว.ท.) ผมศิษฐ์เก่า อ.ว.ท. ครับ จบปี 2529 สมัยก่อนมีเพื่อนๆ อยู่บางกะปิ หนองจอก มีนบุรี มาเรียนที่ อ.ว.ท.เยอะมากๆ หากมีแวะคุยกันที่ห้องคืนสู่เหย้าก็ได้นะครับ
วัสลาม
sookchat
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Merinda MATT5 / L.K.L.M. Touring
ติดต่อ:

สลามฯ สวัสดีครับ ผมว่าทริปที่จะไปมะก๊ะห์นั้นผมว่าต้องมาศึกษากันอีกหน่อย เพราะว่าใหนจะเส้นทาง ใหนจะเรื่องวีซ่าเข้าเมืองต่างๆ สองเรื่องนี้คงใช้เวลานานพอควร เรื่องการปั่นนั้นคงไม่มีปัญหาเท่าใหร่ เพราะว่าพวกเราทุกคนก็ปั่นจักรยานกันประจำอยู่แล้ว ผมเองก็อยากจะไปอีกถึงขณะนี้จะวัยรุ่น60 แล้วก็ตามยังใงก็ค่อยมาคุยกันนะครับ
https://www.facebook.com/sookchat
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=70&t=39747
บังมัด ฅนชานเมือง(มีนบุรี) 130,000 ก.ม.
บังดล คนเสรีไท
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 084-0929553
team: ชมรมจักรยานฅนเสรีไท
Bike: MTB,Touring,Road
ตำแหน่ง: ถนนเสรีไทย คลองกุ่ม กทม.

โพสต์ โดย บังดล คนเสรีไท »

steeven เขียน:
[/color]
ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล อินชาอัลลอฮ หากมีโอกาสจะหาเวลาไปปั่นด้วยครับ หากไปจริงผ่านพม่ามีพี่เขยผมเป็นผู้ช่วยฑูตอยู่พม่าครับ แล้วฑูตไทยประจำที่ประเทศพม่าเป็นมุสลิมครับ พี่ๆ น้องๆ และแม่ผมเพิ่งไปเทียวพม่ามา เมื่อ 3 อาทิตย์ก่อนครับ ประจำอยู่ที่ย่างกุ้ง ซึ่งห่างไกลจากเมืองหลวงมาก ระยะทางเข้าพม่าจากอำเภอสังขระด่านเจดีย์สามองค์ หากกลับก่อน 6 โมงเย็นไม่ต้องทำวีซ่า แต่เส้นทางขรุขระมากๆ เหมาะสำหรับเสือภูเขาครับ พี่ประเทศพม่าคนรวยรวยมาก คนจนก็จนมากๆเลยครับ ผมลงรูปไม่เป็นนะ จะเอารูปที่พี่ๆน้องๆ ไปเทียวพม่าอยู่ใน face book มาลงให้ดูครับ รบกวนถามอยากทราบว่ากลุ่มนี้มีใครจบที่ อิสลามวิทยาลัยแห่งประเทศไทยบ้างครับ (อ.ว.ท.) ผมศิษฐ์เก่า อ.ว.ท. ครับ จบปี 2529 สมัยก่อนมีเพื่อนๆ อยู่บางกะปิ หนองจอก มีนบุรี มาเรียนที่ อ.ว.ท.เยอะมากๆ หากมีแวะคุยกันที่ห้องคืนสู่เหย้าก็ได้นะครับ
วัสลาม
จบ ม.ปลาย12ครับ หลังผม 17 ปีเอง ตอนนี้อยู่ถนนตกหรือทุ่งครุล่ะ ส่วนfb ชื่อ ? เรื่องมักกะห์บังมัดเอาจิงแน่ ว่าแต่จักรพรรดิจะเอาไง
ฅนเสรีไท : รักษ์โลก รักษ์ชีวิต
ชมรมจักรยาน คนเสรีไท Serithai Bike Club
Facebook:http://goo.gl/eo3hc
Thaimtb:http://goo.gl/1kStH
บังดล คนเสรีไท
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 084-0929553
team: ชมรมจักรยานฅนเสรีไท
Bike: MTB,Touring,Road
ตำแหน่ง: ถนนเสรีไทย คลองกุ่ม กทม.

โพสต์ โดย บังดล คนเสรีไท »

fb.ผมข้างล่างครับ หรือ Khon Serithai add มาได้ ผมจะได้เอารูปมาเผยแพร่ให้ครับ
ฅนเสรีไท : รักษ์โลก รักษ์ชีวิต
ชมรมจักรยาน คนเสรีไท Serithai Bike Club
Facebook:http://goo.gl/eo3hc
Thaimtb:http://goo.gl/1kStH
sookchat
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

สลามฯ สวัสดีครับ เช้านี้เอาเจ้าแดงออกปั่นซ้อมหน่อยเผื่อจะออกทางยาว เจอพวกหลายคน มาคุยกันว่าน่าจะทำทางแทร็คตรงที่ว่างๆหน้าร้านก๋วยเตี๋ยวนิตุ๊ย เพราะเป็นที่ว่างกว้าง ก็ยังไม่เห็นว่าเจ้าของเขาทำอะใร เป็นที่ท้องนาเก่าเหมาะกับการปั่นเสือภูเขา เราเพียงแต่ตัดหญ้าให้สั้นกว้างสักเมตรเดียว ส่วนจะเลี้ยวคดโค้งยังใงก็สุดแล้วแต่เราชอบ ใว้ให้เพื่อนๆที่สอบความมันส์และผาดโผนเล็กน้อย วันนี้ก็มีเสือนิดลองลงไปทดสอบความมันส์แล้วหนึ่งรอบ เห็นมีสายรายงานว่าไปปาดหน้าวัวกำลังกินหญ้า มันฉุนเลยวิ่งไล่กวดเสือนิด เสือเลยต้องแบกจักรยานหนีวัวขึ้นถนน เรื่องนี้จริงประ...........โปรดชี้แจง......... :lol: :lol: :lol:
sookchat
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: *** ฅนเสรีไท ***อาทิตย์นี้ ส.ว.ไปกินโจ๊กที่ทรายกองดิน

sabadee เขียน:ทริปปั่นชมวิววันครูไปกินร้านริมน้ำ
วันอาทิตย์ที่ 16 มกราคม 2554
ปั่นแบบประสาฅนเสรีไท เรื่อยๆๆเปื่อยๆๆ
ความเร็ว ใครเร็วๆไปใครช้าๆๆไปแต่ถึงเหมือนกัน
นำทีม บังมัด 100โล ระยะทางไปกลับ 80 โล
รวมพล 6.20 น ล้อหมุน 6.40 น. ณ.พานาโซนิค
ลองดูบรรยากาศก่อนตัดสินใจ

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพรูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
พรุ่งนี้เจอกันครับ
sabadee
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-109-9536
team: ฅนเสรีไทย
Bike: MONGOOSE............เต่าตกมัน............

Re: *** ฅนเสรีไท ***อาทิตย์นี้ ส.ว.ไปกินโจ๊กที่ทรายกองดิน

โพสต์ โดย sabadee »

sookchat เขียน:
sabadee เขียน:ทริปปั่นชมวิววันครูไปกินร้านริมน้ำ
วันอาทิตย์ที่ 16 มกราคม 2554
ปั่นแบบประสาฅนเสรีไท เรื่อยๆๆเปื่อยๆๆ
ความเร็ว ใครเร็วๆไปใครช้าๆๆไปแต่ถึงเหมือนกัน
นำทีม บังมัด 100โล ระยะทางไปกลับ 80 โล
รวมพล 6.20 น ล้อหมุน 6.40 น. ณ.พานาโซนิค
ลองดูบรรยากาศก่อนตัดสินใจ

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพรูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
พรุ่งนี้เจอกันครับ
กลับมาถึงบ้าน13.09น.บรรยากาศดีมากครับ
อยากให้ สว. ทุกท่านลองไปแล้วจะติดใจไปกลับ75.9โลครับ
แล้วบังมัดจะลงรูปให้ดูครับ
ปั่นไป คุยไป เหนื่อยก็พัก หิวก็กิน
จิตเเจ่มใส ร่างกายแข็งแรง
ไปกับฅนเสรีไท

ครูฟุรกอน......(HS0QAY)......ฅนเสรีไท
ws019876
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐๘๗๓๓๓๒๘๙๐
team: ---
Bike: MTB รุ่นถูกสุด
ตำแหน่ง: 333 ถ.สีลม บางรัก กทม 10500

โพสต์ โดย ws019876 »

อาหารร้านนี้อร่อย ราคาไม่แพงด้วย 8-)
มูฮัมหมัด
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 084-7736155
Bike: เสือภูเขา Coyote Ultimate II,ทัวริ่ง Bridgestone Wild West Trial XX,เสือหมอบวินเทจสับถัง Centurion ZX,เสือภูเขา Giant XTC 2012,เสือภูเขา Giant ATR

โพสต์ โดย มูฮัมหมัด »

อากาศดีมาเลยครับ อาหารก็อร่อย ติดใจเลยครับ :D
เสือร้าย (อยากจะเป็นขาแรง มันต้องฝึกซ้อม)
http://www.facebook.com/muhammadsuarai
ไอดีไลน์ muhammad2523

นายสมชาติ เสือร้าย(มูฮัมหมัด)
บ้านเลขที่ 58 (หลังที่ 3 ด้านใน)
ซอยรามคำแหง 118 แยก 37
ชัยพฤกษ์ 9 แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง
กรุงเทพฯ 10240
โทร. 08-47736155,02-3722206
มูฮัมหมัด
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 084-7736155
Bike: เสือภูเขา Coyote Ultimate II,ทัวริ่ง Bridgestone Wild West Trial XX,เสือหมอบวินเทจสับถัง Centurion ZX,เสือภูเขา Giant XTC 2012,เสือภูเขา Giant ATR

โพสต์ โดย มูฮัมหมัด »

ทริปแรกของผมกับคนเสรีไทอากาศดีมากเลยครับ :D
เสือร้าย (อยากจะเป็นขาแรง มันต้องฝึกซ้อม)
http://www.facebook.com/muhammadsuarai
ไอดีไลน์ muhammad2523

นายสมชาติ เสือร้าย(มูฮัมหมัด)
บ้านเลขที่ 58 (หลังที่ 3 ด้านใน)
ซอยรามคำแหง 118 แยก 37
ชัยพฤกษ์ 9 แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง
กรุงเทพฯ 10240
โทร. 08-47736155,02-3722206
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”