Dahon Classic Thailand

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: Dahon Classic in Thailand

โพสต์ โดย vanox » 21 พ.ย. 2010, 21:36

เปิดตัวค้าคอ...Dahon Classic GetaWay
รูปภาพ
เปิดตัวค้าคอ...Dahon Classic GetaWay
ฝากให้คุณมดดูครับ รุ่นนี้..สีนี้เลยครับ เหมือนกันเปะๆ

โพสต์ โดย makhin » 22 พ.ย. 2010, 00:54

rak monthon2 เขียน:ภาพเยอะๆอีกที่หนึ่ง ตรงลิ้งค์นี้..
viewtopic.php?f=72&t=107697&start=39360

เมื่อคืนผมก็ไปตามรอยพี่มาหน่อยหนึ่ง แค่ที่ภูเขาทองครับ :D
สิ่งที่ควรทำ ความดี
สิ่งที่ควรมี คุณธรรม
สิ่งที่ควรจำ ผู้มีคุณ

โพสต์ โดย โฟล์กฟาร์ม » 22 พ.ย. 2010, 07:36

makhin เขียน:
rak monthon2 เขียน:ภาพเยอะๆอีกที่หนึ่ง ตรงลิ้งค์นี้..
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... tart=39360

เมื่อคืนผมก็ไปตามรอยพี่มาหน่อยหนึ่ง แค่ที่ภูเขาทองครับ :D

ไปลอยกระทง หรือเอากระทงไปขายล่ะครับคุณหน่อง................ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย mcda » 22 พ.ย. 2010, 07:54

vanox เขียน:เปิดตัวค้าคอ...Dahon Classic GetaWay
รูปภาพ
ฝากให้คุณมดดูครับ รุ่นนี้..สีนี้เลยครับ เหมือนกันเปะๆ

ขุนคลัง ค้ำคอ dahon classic ตัวจริง เสียงจริง นับถือๆ
**ทริป3ที่จะเกิดขึ้นเร็วนี้ ทีเด็ดที่ว่าคืออะไรครับ บอกใบ้หน่อยสิ ตื่นเต้นๆๆ**
เอ..หรือจะเป็นคันนี้ :mrgreen:

โพสต์ โดย โฟล์กฟาร์ม » 22 พ.ย. 2010, 08:07

mcda เขียน:
vanox เขียน:เปิดตัวค้าคอ...Dahon Classic GetaWay
รูปภาพ

ขุนคลัง ค้ำคอ dahon classic ตัวจริง เสียงจริง นับถือๆ
**ทริป3ที่จะเกิดขึ้นเร็วนี้ ทีเด็ดที่ว่าคืออะไรครับ บอกใบ้หน่อยสิ ตื่นเต้นๆๆ**
เอ..หรือจะเป็นคันนี้ :mrgreen:

เข้ามารอลุ้นเลขเด็ด...เอ๊ยทีเด็ดด้วยคนซิ.... :mrgreen:
ว่าแต่ทริป 3 ใกล้ยัง..... :D

โพสต์ โดย OMG » 22 พ.ย. 2010, 11:10

หวาดดีวันจันทร์ครับ......

วันนี้เอารูปมาฝากให้ดูว่ามันแข็งแรงพอไมเนี้ยสำหรับการดัดแปลงแบบนี้ (รูปจากเมื่องนอกครับ)
แนบไฟล์

โพสต์ โดย โฟล์กฟาร์ม » 22 พ.ย. 2010, 14:05

OMG เขียน:หวาดดีวันจันทร์ครับ......

วันนี้เอารูปมาฝากให้ดูว่ามันแข็งแรงพอไมเนี้ยสำหรับการดัดแปลงแบบนี้ (รูปจากเมื่องนอกครับ)

ดูจากที่เห็นปั่นไปซื้อก๋วยเตี๋ยวน่าจะพอได้ ถ้ามากกว่านี้มันแหม่งๆ อยู่นะ.......... :o

โพสต์ โดย โฟล์กฟาร์ม » 22 พ.ย. 2010, 14:27

วันจันทร์กับ Classic......ปั่นไปคลองรังสิต
ซ้อมรอทริป 3... :lol:
:)
แนบไฟล์

โพสต์ โดย ปุเลงปุเลง » 22 พ.ย. 2010, 19:13

makhin เขียน:พี่วิทย์เข้ามาบ้างปล่าวครับ ถ้าว่างไม่ไปไหนมาปั่นด้วยกันครับ ถือโอกาสชวนเลย :D

:lol: มาขอบคุณย้อนหลังครับที่ชวน
ช่วงนั้นไปทอกกฐินที่เขาใหญ่ กับบ้าบอนไซ
เอาไว้โอกาสหน้าฟ้าใหม่ค่อยไปปั่นกันครับคุณหน่อง
แวะกินน้ำแข็งไส ชมดอกไม้ข้างทาง

โพสต์ โดย makhin » 23 พ.ย. 2010, 01:30

ไปลอยกระทง หรือเอากระทงไปขายล่ะครับคุณหน่อง................ :lol: :lol: :lol: [/color][/size][/quote]

แหมอุตสาห์ไม่บอกใครแล้วนะ พี่รู้ทันเสียก่อน :lol:

โพสต์ โดย makhin » 23 พ.ย. 2010, 01:39

ปุเลงปุเลง เขียน:
makhin เขียน:พี่วิทย์เข้ามาบ้างปล่าวครับ ถ้าว่างไม่ไปไหนมาปั่นด้วยกันครับ ถือโอกาสชวนเลย :D

:lol: มาขอบคุณย้อนหลังครับที่ชวน
ช่วงนั้นไปทอกกฐินที่เขาใหญ่ กับบ้าบอนไซ
เอาไว้โอกาสหน้าฟ้าใหม่ค่อยไปปั่นกันครับคุณหน่อง

ไม่เป็นไรครับพี่ทำบุญไว้ก่อนดีครับ กับทำสิ่งที่ใจต้องการเราจะได้มีความสุขสนุกเพลิดเพลิน
เรื่องปั่นโอกาสหน้ายังมีอีกครับ :D

โพสต์ โดย mcda » 23 พ.ย. 2010, 08:19

โฟล์กฟาร์ม เขียน:วันจันทร์กับ Classic......ปั่นไปคลองรังสิต

ไปดูรถมาแน่เลย.. :lol:

โพสต์ โดย mcda » 23 พ.ย. 2010, 08:22

makhin เขียน:ไปลอยกระทง หรือเอากระทงไปขายล่ะครับคุณหน่อง................ :lol: :lol: :lol: [/color][/size]

แหมอุตสาห์ไม่บอกใครแล้วนะ พี่รู้ทันเสียก่อน :lol:[/quote]

ท่าทางจะขายดีนะพี่..แว่วๆว่าได้เกือบ5หลัก :lol: :mrgreen:

โพสต์ โดย OMG » 23 พ.ย. 2010, 13:15

อิอิ....

เมื่อวานไปลองปั่น classic tailwind ล้อ 20" มา แปลกดีเหมือนกัน.....ไม่ได้เอากล้องติดไปเลยไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ดู

สภาพนางฟ้า บังโคลนปังโซ่ ใหม่กริ๊ปปปปปป...... :shock: :shock:

UPDate รถเพื่อน เจ้า "นิลมังกร" ใกล้คลอดแหละ ไปครึ่งคันแหละ..... :mrgreen: :mrgreen:
ส่วนรถผมล้อขึ้นล้อหลังใหม่ คาดว่าน่าจะทัน งานรถพับเดือนหน้า...... :lol: :lol:

โพสต์ โดย โฟล์กฟาร์ม » 23 พ.ย. 2010, 13:32

mcda เขียน:
โฟล์กฟาร์ม เขียน:วันจันทร์กับ Classic......ปั่นไปคลองรังสิต

ไปดูรถมาแน่เลย.. :lol:

ไปซ้อมปั่นรอทริป 3 ดูรถคงต้องไปวันศุกร์หรือเสาร์ เพราะรถจะมาลงใหม่ตามที่คนขายบอก
เผื่อเจอฟ้าประทานแบบมดมั่ง.... :lol: :lol: :lol: