Dahon Classic Thailand

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: Dahon Classic in Thailand

โพสต์ โดย mcda » 20 ต.ค. 2010, 20:21

sinsukit เขียน:แหมได้ใจจังทีได้มาทักทายเพื่อน กินซุปไก่แบรนด์ทั้งอาทิ...เลย จนเซ็ง........ :D :mrgreen: :D

อ้วนขึ้นผิดหูผิดตาเลยนะท่าน
welcome home :mrgreen:

โพสต์ โดย sinsukit » 20 ต.ค. 2010, 20:26

mcda เขียน:
sinsukit เขียน:แหมได้ใจจังทีได้มาทักทายเพื่อน กินซุปไก่แบรนด์ทั้งอาทิ...เลย จนเซ็ง........ :D :mrgreen: :D

อ้วนขึ้นผิดหูผิดตาเลยนะท่าน
welcome home :mrgreen:

ไม่ได้อ้วน แต่เรียกว่ามีน้ำมีนวลต่างหาก :lol: :lol: :lol:
ถ้ารูม้าหมุนถอยหลังจะฤกษ์ไม่ดี ต้องเดิมหน้าอย่าเดียว เร็วๆๆๆ...นี้พบกัน
เช็คพัสดุทางไปรษณี....ครับๆๆๆ กดตามลิ้งเลยครับ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

โพสต์ โดย makhin » 21 ต.ค. 2010, 02:44

มาดูความเคลื่อนไหวแล้ว หลายคนเงียบไปนะครับ
สิ่งที่ควรทำ ความดี
สิ่งที่ควรมี คุณธรรม
สิ่งที่ควรจำ ผู้มีคุณ

โพสต์ โดย ohiyo_jung » 21 ต.ค. 2010, 08:14

สวัสดีค่ะพี่ๆ ชาวดาฮอนคลาสสิค

พอดีเมื่อเช้าแวะร้านหนังสือ ซื้อนิตยสาร my home มาอ่าน หาแรงบันดาลใจในการแต่งห้อง ดันมาเจอเจ้านี่เข้า เลยคิดถึงพี่ๆ เอามาฝากค่ะ ของพี่ๆ ส่วนมากเป็นรุ่นคอค้ำ ...แต่นี่รุ่น ค้ำคอ คะ ล้อหน้า-หลังไม่เท่ากันด้วย สวยโดนใจเหลือขนาด

รูปภาพ

โพสต์ โดย mcda » 21 ต.ค. 2010, 08:46

makhin เขียน:มาดูความเคลื่อนไหวแล้ว หลายคนเงียบไปนะครับ

นั่นสิ..น่าคิด :?:

โพสต์ โดย mcda » 21 ต.ค. 2010, 08:49

ohiyo_jung เขียน:สวัสดีค่ะพี่ๆ ชาวดาฮอนคลาสสิค

พอดีเมื่อเช้าแวะร้านหนังสือ ซื้อนิตยสาร my home มาอ่าน หาแรงบันดาลใจในการแต่งห้อง ดันมาเจอเจ้านี่เข้า เลยคิดถึงพี่ๆ เอามาฝากค่ะ ของพี่ๆ ส่วนมากเป็นรุ่นคอค้ำ ...แต่นี่รุ่น ค้ำคอ คะ ล้อหน้า-หลังไม่เท่ากันด้วย สวยโดนใจเหลือขนาด

รูปภาพ

ขอบคุณคร๊าบ..ต้องหามาดูบ้างล่ะ

โพสต์ โดย OMG » 21 ต.ค. 2010, 11:33

รถลงขายก็มีบ้าง ลงปุ๊ปขายปั๊ป .....

สงสัยคนยังรู้จักห้องนี้น้อยไปหน่อย.....อิอิ

คุณมดครับช่วยโปรโมทหน่อยครับ จะได้เป็นกลุ่มเป็นก้อน

โพสต์ โดย Tongga » 21 ต.ค. 2010, 13:48

ได้มาเช็คชื่อบ้างแล้ว :lol: มาพร้อมน้ำท่วม ที่เป็นทุกข์ของชาวบ้านหลายจังหวัด แต่ถือเป็นโชคดีเล็กๆของผม
ที่งานการได้เลื่อนออกไปอีกนิดนึง ใกล้สิ้นปีงานจะท่วมโต๊ะอยู่แล้ว ของเล่นที่ฝากผมไว้เดี๋ยวอีกแป๊บนึงนะจ๊ะ
อาทิตย์นี้มีเวลา อาทิตย์หน้าคงได้ยลโฉมกันครับ เดี๋ยวเอายิ้มหวานๆมาขออภัยในความล่าช้า :lol:
รูปภาพ
รูปภาพ

โพสต์ โดย Tongga » 21 ต.ค. 2010, 13:57

กับของฝากอีกนิดให้แฟนๆclassic
รูปภาพรูปภาพ
ad เก่าๆ กับ กล่อง เก่าๆ
ของในกล่อง กับ กระดิ่งก็ เก๊าเก่า :lol:

โพสต์ โดย Tongga » 21 ต.ค. 2010, 14:03

รูปภาพ
เรามี manual รุ่นคอค้ำไปกันแล้ว คราวนี้ชมแบบไม่ค้ำบ้าง
เผื่อจะหาตำแหน่งติดไฟ ติดไดนาโมแบบเดิมๆกัน
ชุดนี้สเปกครับ
รูปภาพ
ส่วนนี่ก็diagram :D

ภาพประจำตัวสมาชิก
rak monthon2
โทร โทรโทร ไม่ติดอย่าโทร

โพสต์ โดย rak monthon2 » 21 ต.ค. 2010, 19:11

:D สวัสดีประเทศไทย สวัสดีเพื่อนๆชาวดาฮอนคลาสสิกทุกท่าน...กลับมาแว้วววว... :lol: :lol: :lol:
ความพอดีอยู่ตรงไหน : หากเรารู้จักคำว่าพอ มันก็จะเป็นสิ่งที่ดี
มีคนกล่าวไว้ว่า หากท่าน วิ่งได้ไม่เร็วเท่ากับกระต่าย ก็ขอให้ท่าน จงขยันเดินให้ได้อย่างเต่า

โพสต์ โดย mcda » 21 ต.ค. 2010, 20:00

สวัสดีคุณต๋อง,สวัสดีคุณรักษ์ ไปไหนกันมาหรอ

ภาพประจำตัวสมาชิก
rak monthon2
โทร โทรโทร ไม่ติดอย่าโทร

โพสต์ โดย rak monthon2 » 21 ต.ค. 2010, 20:50

mcda เขียน:สวัสดีคุณต๋อง,สวัสดีคุณรักษ์ ไปไหนกันมาหรอ

ไปเที่ยวคุณหมิงมาครับ...เสียดายไม่มีเวลาเดินหาร้านจักรยานเลยครับ
ความพอดีอยู่ตรงไหน : หากเรารู้จักคำว่าพอ มันก็จะเป็นสิ่งที่ดี
มีคนกล่าวไว้ว่า หากท่าน วิ่งได้ไม่เร็วเท่ากับกระต่าย ก็ขอให้ท่าน จงขยันเดินให้ได้อย่างเต่า