The Adventure Dash Series 2009

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
asanee
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0840719592
team: AMA LADY
Bike: trak

The Adventure Dash Series 2009

โพสต์ โดย asanee »

สวัสดีพี่ๆนักกีฬาทุกท่านคะ

ขอแจ้งข่าวเพิ่มเติมจากผู้จัดเองค่ะ
งานการแข่งขันกีฬาผจญภัยขนาดเล็กชื่อ เดอะ แอดเวนเจอร์แดช ซีรี่ร์
สนามที่ 3 ระหว่างเขตเสนาจังหวัดปทุมธานีถึงบางไทรจังหวัดอยุธยาค่ะ
รายละเอียดเกี่ยวกับการแข่งขันและการเดินทางไปสถานที่ในการแข่งขันดูได้ที่เวบไซต์ของเราค่ะ
ที่ http://www.adventuredash.com
ส่วนพี่นักกีฬาคนไทยที่รักการผจญภัยและได้สัมผัสกับความเป็นธรรมชาติอย่างแท้จริงโดยการใช้กีฬาเป็นสื่อกลาง
นิดขอรับรองด้วยประสบการณ์การจัดที่ผ่านมากับความช่วยเหลือของพี่ๆนักกีฬารุ่นใหญ่ระดับมืออาชีพทั้งนั้นค่ะ
เป็นผู้ใหญ่และพี่นักกีฬาใจดีที่มาช่วยร่วมแข่งขันกับนักกีฬาฝรั่งหัวแดงที่มีมากกว่าครึ่งนึงของคนไทยอีก แต่เขาก็แพ้จอมอึกอย่างพี่ไทยราบคาบทุกงานเลย กีฬาทุกชนิดล้วนมีประโยชน์ต่อสุขภาพกายและทำให้สุขภาพจิตสดใสด้วย ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลยค่ะ มาร่วมแข่งกันเยอะๆนะคะ ถ้าสมัครตอนนี้ค่าสมัครคนละ 450 บาท แต่ถ้าสมัครหน้างานวันอาทิตย์ 600 บาทค่ะ แต่ต้องเอาจักรยานมาเองนะคะ ถ้าไม่มีเรามีให้เช่าคันละ 650 บาทจัดส่งที่งานเลยค่ะแค่บอกส่วนสูงของนักกีฬา แล้วยังมีเสื้อสวยๆที่ระลึกและก็มีอาหารเลี้ยงหลังการแข่งขันด้วยนะคะ ส่วนพี่ๆนักกีฬาที่อยู่ไกลต้องการไปก่อนแข่งมีที่กางเต้นท์ฟรี รอบบึงใหญ่พร้อมห้องน้ำและที่อาบน้ำบรรยากาศดีมากๆหรือจะพักที่รีสอร์ทใกล้ๆแค่ 2 ก.ม เองค่ะ

ติดต่อมาได้โดยตรงที่นิดนะคะเบอร์ 0840719592

รายละเอียดการแข่งขัน
ประเภทการแข่งขัน: ชาย, หญิง, รุ่นใหญ่ชาย (อายุเกิน 40 ปีขึ้นไป)
กิจกรรม: ปั่นจักรยานภูเขา-วิ่ง-ด่านทดสอบร่างกาย
ระยะทางในการแข่งขัน วิ่ง 9 กิโลเมตร - ปั่นจักรยาน 15 กีโลเมตร (โดยประมาณ)

รางวัล:
ของรางวัลมูลค่า 30,000 บาท ในแต่ละการแข่งขัน
รางวัลเป็นเงินสด 5,000 บาท สำหรับผู้ชนะเลิศ Overall ของหญิงและชาย
รางวัลสำหรับผู้ชนะ 3 ท่านแรกในประเภท ชาย และ หญิง
รางวัลสำหรับผู้ชนะ 3 ท่านแรกในประเภทรุ่นใหญ่ชาย และรุ่นใหญ่หญิง

ค่าลงทะเบียนการแข่งขันท่านละ 500 บาท และ 600 บาทหากท่านลงทะเบียนในวันแข่งขัน เราจะมีพิธีมอบรางวัลให้แก่ผู้ชนะหลังจบการแข่งขันนั้นๆ ทุกแดช
หากผู้เข้าแข่งขันท่านใดเข้าร่วมการแข่งขันแดชรวม 4 สนามจากทั้งหมด 6 เราจะมีการรวมคะแนนทั้งหมดและจะมีการให้รางวัลพร้อมถ้วยให้อีกด้วยในงานกาลาดินเนอร์อะวอร์ด ในเดือนมิถุนายน 2552 พร้อมกิจกรรมมากมายในคืนนั้น อาทิเช่น ร่วมชมวิดีโอ, ฟังเพลง, ดื่มสังสรรค์และสนุกร่วมกัน
หากต้องการทราบรายละเอียดอื่นๆ เพิ่มเติมเกี่ยวกับการแข่งขันครั้งใหม่นี้ ท่านสามารถแวะชมได้ที่เว็บไซต์ http://www.adventuredash.com

อย่าลืมติดต่อมานะคะ แล้วเจอกันวันอาทิตย์ที่18 มกราคม 2552 ก่อน 9 โมงเช้านะคะ

ขอบคุณมากค่ะ...นิด :mrgreen:
ไฟล์แนบ
ภาพงานสนามที่1ที่ถำประทุน พัทยาค่ะ
ภาพงานสนามที่1ที่ถำประทุน พัทยาค่ะ
Copy of IMG_2467.jpg (47.57 KiB) เข้าดูแล้ว 649 ครั้ง
ภาพตอนปล่อยตัว
ภาพตอนปล่อยตัว
IMG_2465.jpg (40.75 KiB) เข้าดูแล้ว 651 ครั้ง
แชมรุ่นใหญ่ พี่อู๊ดพ่อค้าและนักกีฬาสุดหล่อของเรานั่นเองค่ะ
แชมรุ่นใหญ่ พี่อู๊ดพ่อค้าและนักกีฬาสุดหล่อของเรานั่นเองค่ะ
IMG_2675.jpg (60.64 KiB) เข้าดูแล้ว 655 ครั้ง
รวมภาพตอนมอบรางวัลนักกีฬากับผู้จัดค่ะ
รวมภาพตอนมอบรางวัลนักกีฬากับผู้จัดค่ะ
IMG_2803.jpg (54.24 KiB) เข้าดูแล้ว 655 ครั้ง
จสอ.สมาน จอมพลัง แชมป์สนามที่ 2ลุงๆถอยไป หมานมาแล้วครับ!
จสอ.สมาน จอมพลัง แชมป์สนามที่ 2ลุงๆถอยไป หมานมาแล้วครับ!
IMG_3468.jpg (41.61 KiB) เข้าดูแล้ว 656 ครั้ง
เสือ 2 ตัว แต่อยู่คนละถ้ำนะคะ(เสือผู้หญิง)
เสือ 2 ตัว แต่อยู่คนละถ้ำนะคะ(เสือผู้หญิง)
IMG_3489.jpg (72.15 KiB) เข้าดูแล้ว 658 ครั้ง
3 หนุ่มฝรั่งจอมพลังขาประจำของเราค่ะ<br />นี่ก็สุดยอดเหมือนกัน
3 หนุ่มฝรั่งจอมพลังขาประจำของเราค่ะ
นี่ก็สุดยอดเหมือนกัน
IMG_2788.jpg (74.99 KiB) เข้าดูแล้ว 660 ครั้ง
หนูนิด รายงานตัว ยินดีรับใช้ค่ะ
หนูนิด รายงานตัว ยินดีรับใช้ค่ะ
Copy of DSC06593.jpg (72.7 KiB) เข้าดูแล้ว 663 ครั้ง
asanee
สมาชิก
สมาชิก

Re: The Adventure Dash Series 2009

ขอบคุณป๋าสมเกียรติที่ช่วยแจ้งข่าวงานการแข่งขันกับเรา
แล้วพบกันที่สนามแข่งนะคะ...ขอบคุณค่ะ
ไฟล์แนบ
นี่ไงป๋าของหนู..หล่อมั้ย
นี่ไงป๋าของหนู..หล่อมั้ย
IMG_1841%5B2%5D[1].jpg (66.53 KiB) เข้าดูแล้ว 614 ครั้ง
rinzy_99
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0870220404
team: รายการกีฬาดีช่อง 9 13.30 - 14.00
Bike: bbb

Re: The Adventure Dash Series 2009

โพสต์ โดย rinzy_99 »

เยื่ยมเลยครับ เอาเทปมาน่ะ ครับ มาออกอากาศผ่าน เว็บไชด์ WWW.Monetv.com
asanee
สมาชิก
สมาชิก

ขอบคุณมากค่ะ เอาไว้หลังงานแข่งอาทิตย์นี้จะส่งภาพงานไปให้ แต่วีดีโอเทปสำหรับงานเล็กคงจะไม่มี เอาไว้งานที่
เมืองกาญวัที่ 28 ก.พ นี้ มีแน่นอนค่ะ ถ้าว่างก็เชิญไปร่วมสนุกด้วยกันนะคะ...นิด
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”