สี่พระยา

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
giggs11
ขาประจำ
ขาประจำ
team: CHAM SQ / Coffee BIKE CLUB
Bike: รถถัง ยี่ห้อ TIGER , Merida Matt TFS500D / OYAMA

สี่พระยา

โพสต์ โดย giggs11 »

ขออภัยนะครับ ก่อนเลยนะครับที่ต้องตั้งกระทู้ใหม่ ผมเป็นสมาชิกใหม่เลยยังไม่ค่อยคุ้นเคยกับบอร์ดย่อยเท่าไร

คือผมเองต้องการหาเพื่อนปั่นครับ ผมอยู่แถว สี่พระยา ไม่รู้ว่าจะเข้าบอร์ดย่อยไหนดี อีกอย่างลองเข้าแล้วผมไม่ค่อยรู้เรื่องเส้นทางใน กทม. เท่าไรเลยนึกไม่ออกว่า ชมรมพวกพี่อยู่ส่วนไหนมันนึกภาพไม่ออก

เลยอยากขอความกรุณาเพื่อนๆ ที่ปั่นอยู่แถวสี่พระยาครับ ช่วยตอบหน่อยว่า พอมีพรรคพวกหรือชมรมจักรยานแถว สี่พระยาบางไมครับ

ขอบคุณนะครับ
สายลม+แรงขา=อิสระที่ผมพึ่งค้นพบ(ว่าปวดขา)
มือใหม่หัดปั่น FOOTBALL AND BICYCLE IS DRUG
The only thing necessary for triumph of EVIL is Good man DO Nothing

ปู่ คร๊าบ....บ กำลังใจจากปู่อยู่ที่ข้อมือผม
รูปประจำตัวสมาชิก
1911
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08 11 38 11 01
team: ยาสูบ แล้วก็ CoffeeBikeClub มั้ง
Bike: คันนั้นแหละ ไอ้ที่คว้าได้น่ะ

Re: สี่พระยา

โพสต์ โดย 1911 »

[quote="giggs11"]ขออภัยนะครับ ก่อนเลยนะครับที่ต้องตั้งกระทู้ใหม่ ผมเป็นสมาชิกใหม่เลยยังไม่ค่อยคุ้นเคยกับบอร์ดย่อยเท่าไร

คือผมเองต้องการหาเพื่อนปั่นครับ ผมอยู่แถว สี่พระยา ไม่รู้ว่าจะเข้าบอร์ดย่อยไหนดี อีกอย่างลองเข้าแล้วผมไม่ค่อยรู้เรื่องเส้นทางใน กทม. เท่าไรเลยนึกไม่ออกว่า ชมรมพวกพี่อยู่ส่วนไหนมันนึกภาพไม่ออก

เลยอยากขอความกรุณาเพื่อนๆ ที่ปั่นอยู่แถวสี่พระยาครับ ช่วยตอบหน่อยว่า พอมีพรรคพวกหรือชมรมจักรยานแถว สี่พระยาบางไมครับ

ขอบคุณนะครับ[/quot

ลองเข้าไปช่วนปั่น กลุ่มเจี๊ยะป้าบ่อสื่อไหมครับ กลุ่มเดียวที่เป็นภาษาจีน รวมกลุ่มที่ลานจามจุรี นะครับ
มโนมอบพระผู้ เสวยสวรรค์
แขนมอบถวายทรงธรรม์ เทอดหล้า
ดวงใจมอบเมียขวัญ และแม่
เกียรติศักดิ์รักข้า มอบไว้แก่ตัว
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”