ผมว่าวันที่ 8 ส.ค นี้ ชาวเสือหมอบนี้เราน่า

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
over drive
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0939246452
team: ดิษย์ฐภัทร อินทร์คำ
Bike: fuji

ผมว่าวันที่ 8 ส.ค นี้ ชาวเสือหมอบนี้เราน่า

โพสต์ โดย over drive »

ผมว่าวันที่ 8 ส.ค นี้ ชาวเสือหมอบนี้เราน่าจะหยุดทุกกิจกรรมแแล้วเรา
มารวมตัวกันหมด ทำแบบตูร์ฟรองปั่นเขาประตูชัยน่าจะดีน่ะครับและทุกทีมทุกชมรม
ก็ใส่ของชมรมใครยากใส่เสื้อนักแข่งของตูเดอะฟรองร์และโชว์รถสวยในงานนี้
หล้งจากที่โชว์ในเวปกันมานานก็น่าจะดีน่ะครับแล้วให้พี่ อลัน เบท เขาอยู่หน้าน่าจะสวย
รวมกันให้ดูสวยงามถวายให้ในหลวงแลวเราก็ไปถวายพระพรกันในงานนี้ก็น่าจะดีอยากให้ตัวแทน
บริษัทปั่นเอารถมาโชว์กันด้วยน่ะครับขอแรงจากพี่คนไหนว่างอยู่แล้วไปกันน่ะครับอยากเห็นภาพ
แบบการแข่งทัวร์ เดอะ ฟรอง์ตอนเขาเส้นชัยในบ้านเราบ้างครับพี่เขาทำเพื่อประเทศเรามาตั้งนานเราน่าจะตอนรับเขาอย่างอบอุ่นบ้างน่ะครับ
FUJI INTERBIKE THAILAND
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”