จาก๊อกโฟโต้ครับ..และพี่อ๊อด คุณอู๋ พร้อมกัน 3 คนมาสนามวัฒนานคร สระแก้ว รับรอง สวย+หล่อทุกคนครับ..รับประกัน
คนเก่งถ้วยพระราชทาน 2553
ยินดีกับน้องด้วยนะครับ..ขอเก็บภาพคนเก่งไว้ในห้องด้วยนะครับ
พยากรณ์อากาศครับพี่น้อง..ภาคตะวันออก
http://www.tmd.go.th/region.php?RegionID=4
คลิป สวยๆ ของฝากจาก ทีมสันกำแพงครับ....คนอึดพิชิตอินทนนท์ครั้งที่ 5 ปี 2555
http://www.youtube.com/watch?v=pZjMxBrsu60
[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=pZjMxBrsu60[/youtube][/quote]
ปีหน้าจองตัวครับคุณตา
ฉ่อยมันๆt@he@w เขียน:ณ เวลานี้ ติดภาระกิจเลี้ยงหลานตัว(ไม่)น้อย
คงมีซักปีที่จะได้ร่วมปั่นทรมานหรรษา
อุบลราชธานีDarawan เขียน:pep เขียน:หัวเราะวันละนิดจิตแจ่มใส
[youtube]aQqd6AlLCQA&feature=related[/youtube]
... ขอเรียนให้เพื่อนสมาชิกทราบทั่วกันครับ
... ติดต่อผู้ประสานงานทาง จ.อุบลฯ
... คุณลุงตุ๋ย 0872447453
... คุณสุพรรณ 0801593300 .. บ้านอยู่ใกล้สถานีรถไฟอุบล
เวลาอย่างเป็นทางการ พิชิตอินทนนท์มาแล้วครับ หมอตี๋ลำดับ 600 เวลา 7.26 ช.ม.จาก 6ช.ม.ลำดับที่ 360 ปีที่แล้ว -น้องพรปีแรก ลำดับ 29 เวลา7.58ช.ม.
หัวข้อ: รายงานผลการปั่น "คนพันธุ์อึด#5 พิชิตอินทนนท์"
สรุปผลการแข่งขันจักรยานประเพณี เสือสระแก้วสามัคคีครั้งที่๓./๕๔
๒๙ มกราคม ๒๕๕๕
รวมภาพคลิป จักรยานประเพณีเสือสระแก้วสามัคคีครั้งที่๓.
[/url]
[/quote]
A.เสือภูเขาชาย ต่ำกว่า 15 ปี
1.ด.ช.ภาณุพงศ์ วิชาโคตร เมืองสระแก้ว
2.ด.ช.เมธา ท่วมไทย วัฒนานคร
3.ด.ช.สุทธินันท์ พอสอน วัฒนานคร
1.ด.ช.ภานุพงศ์ วิชาโคตร
2.ด.ช.เมธา ท่วมไทย
3.ด.ช.สุทธิพร พอสอน
B
B.เสือภูเขาชาย 15-19 ปี
1.นายสมศักดิ์ หมอประกอบ อรัญตั้งจี้นเส็ง
2.นายปรเมษฐ์ บุญชื่น เมืองสระแก้ว
3.นายกิตติภูมิ ขุนทอง ฝากห้วย อรัญ
4.นายภูสิทธิ์ เวียงจันทร์ เมืองสระแก้ว
5.นายปิยวัช คงสมจิตร อรัญตั้งจี้นเส็ง
1.นายณนโม อนุตตรียพงษ์
2.นายกษิดิ์เดช ดีประเสริฐ์สิทธิ์
3.นายปิยวัช คงสมจิตร
4.นายปวกร ตันติวัฒน์
5.นายศรัณยู เข็มทอง
6.นายเอกราช ลากุลเพี้ย
7.ด.ช.ศุภณัฐ โคตรคำ
8.นายกิตติภูมิ ขุนทอง
9.นายสมรักษ์ หมอประกอบ
10.นายปรเมษฐ บุญชื่น
11.นายภูสิทธิ์ เวียงจันทร์
12.นายพงศกร บุญชื่น
13.นายกิจรุ่งเรือง พลอยย้อย(โอ๋)
C.เสือภูเขาชาย 30-39 ปี
1.นายเกริกเกรียงศักดิ์ สุขศรี อรัญตั้งจี้นเส็ง
2.นายวิทยา สินน้อย อรัญตั้งจี้นเส็ง
3.นายณัฐวรรน์ แก่นจันทร์ ฝากห้วยอรัญ
4.นายนิธิภัทร ชื่นตา คลองหาด
5.นายเนตรนรินทร์ สมพงษ์ คลองหาด
C
1.นายเอกสิทธิ์ รอดวิลัย
2.นายเกริกเกรียงศักดิ์ สุขศรี
3.นายวิทยา สินน้อย
4.นายณัฐวรรณ์ แก่นจันทร์
5.นายนิธิพัฒน์ ชื่นตา
6.นายสุพจน์ เท้ามัตรี
7.นายปรีชาญ สมภักดี
8.ด.ต.เอกรักษ์ หลักทรัพย์
9.นายศักดิ์ชาย ทัพเนตร
D.เสือภูเขาชาย 40-44 ปี
1.นายนเรศ อนุตตรียพงษ์ เมืองสระแก้ว
2.นายพิพัฒน์ พลเมือง อรัญตั้งจี้นเส็ง
3.นายสุชน พาทอง เมืองสระแก้ว
4.นายมงคล สุทธิการ วัฒนานคร
5.นายบัญชา โตศิริพัฒนา วัฒนานคร
D.
1.นายนเรศ อนุตรียพงษ์
2.นายสุชน พาทอง
3.นายสันติ เหล่านิกูล
4.นายพิพัฒน์ พลเมือง
5.นายฉัตรชัย ศิริวงศ์ตระกูล
6.นายมงคล สุทธิการ
E.เสือภูเขาชาย 45-49 ปี
1.นายชัยรัตน์ สุวรรณเสสังข์ อรัญตั้งจี้นเส็ง
2.นายประพจน์ แต้ลำพัว วังน้ำเย็น
3.นายสุรัตน์ หมอประกอบ ฝากห้วยอรัญ
4.นายอุทัย วาดถนน เมืองสระแก้ว
5.นายสุทธินันท์ พอสอน วัฒนานคร
E..
1.นายสุทธินันท์ พอสอน รหัส E-1
2.นายชัยรัตน์ สุวรรณเสสังข์
3.นายสุรัตน์ หมอประกอบ
4.เสือพจน์ วังน้ำเย็น
5.นายสุเชษฐ์ เหลืองอ่อน
6.นายอนิวรรตน์ โตเจริญ
7.นายอุทัย วาดถนน
8.นายมานพ ศรีสัมฤทธิ์
9.นายโสภณ ภุมรินทร์
10.นายสมชาย แก้วฉิม
F.เสือภูเขาชาย 50-54 ปี
1.นายสังวาลย์ จุรีพงษ์ วัฒนานคร
2.นายสุรเดช หังสกุล เมืองสระแก้ว
3.นายวิชาญ รติพรเลิศ เสืออรัญ
4.นายสาคร จุลฬา เมืองสระแก้ว
5.นายปรีชา จุลฬา เมืองสระแก้ว
F
1.นายสังวาลย์ จุรีพงษ์ รหัส F-1 V
2.นายสุรเดช หังสกุล
3.นายปรีชา จุลฬา
4.นายสาคร จุลฬา
5.นายวิชาญ รติพรเลิศ รอตัดสินใจไป X
6.นายปัญญา มหา
G.เสือภูเขาชาย 55-59 ปี
1.นายไตรทศ สื่อจินดาภรณ์ วังน้ำเย็น
2.นายบวร ชฎาจิตร วังน้ำเย็น
3.นายสุวรรณ หอมหวน วังน้ำเย็น
4.นายเชื้อ สุขธีรโรจน์ วังน้ำเย็น
5.Mr.rolf bjorgum คลองหาด
G.
1.นายปรีชาคงสมจิตร
2.นายอุทิศ จันทรพานิช V
3.นายไตรทศ สื่อจินดาภรณ์
4.นายสุวรรณ หอมหวล(พี่น้อย) วังน้ำเย็น
5.นายบวร ชฎาจิตร(พี่เบิ้ม)
6.นายประดิษฐ์ พึ่งพิบูลย์ V
7.นายสายหยุด ขุนทอง X
8.Mr.Yeh Kuo Pen
9.Mr.Rolf Bjorgum
H.เสือภูเขาชาย 60 ปีขึ้น
1.นายสวอง บุญครอบ วังน้ำเย็น
2.นายสุพงษ์ ภูจำนงค์ วังน้ำเย็น
3.ร.ต.ต.สันทัด สันตเลขวงศ์ เสืออรัญ
4.ร.ต.ต.ธงไชย โอชารส คนตื่นเช้า
5.Mr.flemming person คลองหาด
H..
1.ร.ต.ต.ธงไชย โอชารส V ยัง
2.ร.ต.ต.สันทัด สันตเลขวงศ์ V
3.นายสวอง บุญครอบ วังน้ำเย็น
4.นายสุพงษ์ (เฮียหวองโทรมา)
5.Mr.Flemming Persson
O.เสือภูเขาชาย ทั่วไป ไม่จำกัดอายุ
1.นายธนพล เงินอลงกรณ์ อรัญตั้งจี้นเส็ง( OVER ALL ครองถ้วยเกียรติยศ 1 ปี )
2.นายภูมินทร์ เวียงจันทร์ เมืองสระแก้ว
3.นายกษิดิ์เดช จุลฬา เมืองสระแก้ว
4.นายเอกชัย รอดวิลัย อรัญตั้งจี้นเส็ง
5.นายครรชิต บุญศรี ตาพระยา
O.
1.นายภูมินทร์ เวียงจันทร์
2.นายธนพล เงินอลงกรณ์
3.นายเอกชัย รอดวิลัย
4.นายศราวุธ ขุนหาญ
5.นายครรชิต บุญศรี
6.นายปราโมทย์ มหา
7.นายสมจิตร มาศงูเหลือม
8.นายวุฒิชัย มงคะสิงห์
9.นายกษิดิ์เดช จุลฬา
L.เสือภูเขาหญิง ต่ำกว่า 15 ปี
1.ด.ญ.นิกจิรา รติพรเลิศ เสืออรัญ
2.ด.ญ.กชพรรณ ชัยทาน วัฒนานคร
3.ด.ญ.ภัททิรา สุขโข เมืองสระแก้ว
L.
1.ด.ญ.ภัททิรา สุขโข
2.ด.ญ.นิกจิรา รติพรเลิศ
W.เสือภูเขาหญิง ทั่วไป
1.นางดวงรัตน์ อุปสาร อรัญตั้งจี้นเส็ง
2.นางปรางมาศ แสงโชติ วัฒนานคร
3.นางศศิธร จันทรพานิช คนตื่นเช้า
4.นางอังคนา อนุตตรียพงษ์ เมืองสระแก้ว
5.นางอำพร คูคิด วัฒนานคร
W
1.นางดวงรัตน์ อุปสาร
2.นางอำพร คู่คิด
3.นางอังคนา อนุตตรียพงษ์
4.นางปรางมาศ แสงโชติ
5....................
6.นางศศิธร จันทรพานิช
7.นางจิราภรณ์ ผลฟัก
R.เสือหมอบ ทั่วไป ไม่จำกัดอายุ
1.นายอภิเชษฐ์ กิตติรัตสมิต อรัญตั้งจี้นเส็ง
2.นายเทอดศักดิ์ ชรากหมุด อรัญตั้งจี้นเส็.
3.นายเฉลิมศักดิ์ หมอประกอบ อรัญตั้งจี้นเส็ง
4.นายปราสาทวิทย์ โตเจริญ วัฒนานคร
5.นายเอกประธาน มาเจริญ อรัญตั้งจี้นเส็ง
ภาพคงต้องรอก่อนนะครับ จะทยอยลงให้ดูเรื่อยๆครับ ส่งของเรียบร้อย ก็มาลงนี่ละครับผม
R.
1.นายประชา ชิวกา
2.นายเฉลิมศักดิ์ หมอประกอบ
3.นายเทอดศักดิ์ ชรากาหมุด
4.นายอภิเชษฐ์พงษ์ กิตติรัตสมิต
5.นายเอกประธาน มาเจริญ
6.นายปราสาทวิทย์ โตเจริญ
7.นายธีรวัฒน์ คล่องวิเชียร
8.นายชาคริต จิตต์ประเสริฐ
9.นายปิยะ (นิธิภัทร รับรอง)คลองหาด
10.นายโอ๊ต(นิธิภัทร รับรอง)
V
1.แพทย์หญิงอรรัตน์ จันทร์เพ็ญ
2.นายอุดมศักดิ์ ช่วยสงเคราะห์
3.นายสมควรวันทยา
4.นายประดิษฐ์ พึ่งพิบูลย์
5.นางพรทิพย์ วิริยะอมรพันธ์
6.นายสุเทพ รอดวิลัย
7.นายสุเชษฐ์ เหลืองอ่อน
8.นางดวงรัตน์ อุปสาร
9.นายวรพงษ์ วรัญญานนท์
10.นายสันติ เหล่านิกูล
11.นายอุทิศ จันทรพานิช
12.นางศศิธร จันทรพานิช
13.ร.ต.ต.สันทัด สันตเลขวงศ์
14.ร.ต.ต.ธงไชย โอชารส
15.นายสุรัตน์ หมอประกอบ
16.นายสังวาล จุรีพงษ์
17.นายธีระเกียรติ ภักดีสู่สุข
18.นางอำพัน ภักดีสู่สุข
19.นายปัญญา มหา
20.นายสุมิตร อาศัยราษฎร์
21.นายอนิวรรตน์ โตเจริญ
22.นายปราสาทวิทย์ โตเจริญ
23.นายนิธิพัฒน์ ชื่นตา
24.นางจิราภรณ์ ผลฟัก
25.นายประชุม อำพันสง่าวงศ์
26.นางแสงจันทร์ พอสอน
X.
รวม 45 คนครับผม..16ซ้ำกันมิเป็นไรครับ
1.นายสุเชษฐ์ เหลืองอ่อน
2.นายผดุง ศิลาผ่อง
3.นายประสิทธิ์ สมิตร
4.นายสมาน สุขใจ
5.นายจำลอง ด่านปรีดา
6.นายฉลาด วิชาโคตร
7.ด.ช.พงศกร บุญชื่น
8.นายเอกชัย หอมชื่น
9.นายธีรโชติ เจริญยิ่ง
10.นายพิชิตชัย วรรักษ์สิริกุล
11.นางสมหมาย มีอาษา
12.นางชูศรี สวัสดิลาภ
13.น.ส.ชลลดา อำพันธ์สง่าวงศ์
14.นายลือชาย กุลศรีวรทัย
15.นายเกรียงไกร จันทา
16.ด.ช.รวิช รอดวิลัย
16.นายณัฐพงศ์ ปานาภรณ์
17.นายสนั่น หมอประกอบ
18.นายสุรัตน์ หมอประกอบ
19.นายธนพิพัฒน์ แก่นจันทร์
20.นายสายหยุด ขุนทอง
21.นายสมศักดิ์ ลากุลเพีย
22.นางภาสินี ละอองจันทร์
23.นางอังคณางค์ นิกรบัว
24.นายพงษ์ศักดิ์ หอมชิต
25.นายบรรเทิง เมืองสุข
26.นายปราโมทย์ มหา
27.นางแสงจันทร์ พอสอน
28.นายศุภกิจ ปักษี
29.นางนิตยา พึ่งพิบูลย์
30.นายจตุพนธ์ ผลฟัก
31.นายสุรชัย สีมาคุปต์
32.นายเมธี วงศ์ศรีแก้ว
33.นายอุทัย วาดถนน
34.ด.ช.ศรีรัตน์ แกมมณี
35.นายวีระ กลิ่นขจร
36.นายพัฒนพงศ์ ภูวรนานนท์
37.นายสุรเชษฐ พังสอาด
38.นายธีรพงษ์ ลิ้มธงชัย
40.ปราสาทวิทธิ์ โตเจริญ
41.ชาคริต จิตต์ประเสริฐ์
42.ธีรวัฒน์ คล่องวิเชียร
43.นายครรชิต บุญศรี
44.นายพงษ์พันธุ์ แอบยิ้ม(โอ๋)
[/quote]araphysics เขียน:ผมนำมาฝากบ้างครับ มิตรภาพบนหลังเสือมิตรภาพบนหลังเสือ ตอนที่ 1
[youtube]v2lHfHUJ1VU&feature=mfu_in_order&list=UL[/youtube]
มิตรภาพบนหลังเสือ ตอนที่ 2
[youtube]LP12ZVvGyxk&feature=mfu_in_order&list=UL[/youtube]
มิตรภาพบนหลังเสือ ตอนที่ 3
[youtube]kUpR0cbaY4M&feature=mfu_in_order&list=UL[/youtube]
มิตรภาพบนหลังเสือ ตอนที่ 4
[youtube]sX4EoZKMWzw&feature=mfu_in_order&list=UL[/youtube]
15-18ก.ค.54 ตาก-แม่สอดครับ หน้า 94
...ถ้าต้องการดูเพิ่มที่นี่ครับ....งานแรลลี่ตาก16ก.ค.2554..โดยเสือแจ้ครับ ขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วย
http://bbiketour.blogspot.com/search/la ... %B8%81%22/
..รอบเขาใหญ่ 14-17พ.ค.54.กับพี่ธานินทร์.หน้า78ครับ..ขอบคุณ...คุณpatlung
......................50กว่าปีที่รอคอย....
.ต้องรอหน่อยนะครับ ทริปลังกาวี-ภูเก็ต.7-18 เม.ย.2554..กับน้าเป็ด..เกือบ3000 ภาพ
.........ต้องใช้ตระแกรงกรองก่อนนะครับ..หน้า 70.[/size][/b]
..........คลองรังสิตมาเยือนครับ5พ.ค.54..หน้า 76.
..ใจเกิน100..มาโคราชเป็น1000 หน้าที่66ครับ..
......13ก.พ.54....พิชิตอินทนนท์ หน้า 54 ครับ
.......รอ33ปีที่จะได้เที่ยวนครวัด-นครธม..8-10ม.ค.2554นี้ครับ..รอชมภาพฮิๆที่หน้า50นะ
..ยินดีต้อนรับสู่บ้านหมอตี๋+น้องพรครับ
[/img]
..ดูทับเบิกที่นี่ 22-25ต.ค.2553กับชาญไบค์..
31 ต.ค.2553แข่งประเพณีสระแก้วสามัคคีครั้งที่2.
.ทริปต่างที่ได้ไปมา..มีเวลาจะลงไว้ให้ศึกษาเส้นทาง-
......รวมทั้งสถานที่สวยๆๆไว้ค้นหาครับที่นี่ทริปไหนมีเวลาจะลงไว้ให้ศึกษานะครับ.กับหมอตี๋
..ใหม่ๆ.... .....ปั่นทับเบิก3วัน2คืน กับชาญ ไบค์. ทีหน้า 12..
..ผู้ร่วมทริปก็จอดแนบรั้วไว้..หากาแฟดื่มกัน
..วิวทางขึ้ที่บอกไม่ได้ว่าสวยครับ ช่วยดูแล้วตอบมาบ้างว่าสวยเปล่า
...น้องคอม ถ่ายแบบเก๋ๆๆที่อุณภูมิ 20องศา..บอกแค่เย็น ไม่หนาววววววววววววววววววววววววววว
..อีกมุมนึงครับหมอกมาเป็นละลอก.......เดี๋ยวเห็น เดี๋ยวไม่เห็นทาง เป็นงี้ตลอดทาง ทีผ่าน
...น้องหลี เจ้าของภาพชุดแรกครับ..จา พนม..เป็นผาแผดกัน5555555555
..มุมที่ใช้ดื่มกาแฟ..ร้อน เย็นๆๆๆๆๆๆๆครับ งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
..ทิวเขา ทางผ่านที่ปั่นมาเบื้องล่างครับ.........
...ร่วมความอบอุ่นเพื่อไล่ความเย็น เหน็ดเหนื่อยออกไปครับ...จะได้ไปต่อ
...ขอเดี่ยวๆซักใบ...ฝากแฟนครับ..ยังไม่มีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
[/url]
[/img]
25-27ก.ค.ร่วมปั่น นครนายก-7สาวน้อย-อุโมงค์ต้นไม้-ป่าสักฯ กับน้าเป็ด
นอนไม่หลับตื่น..แต่ตี2...ไม่รู้เป็นไงคุยกันไป-มา ออกตี4 เลยเน๊าะ 555...ก็ได้ไม่ร้อนดี (มีเหตุผลครับ)
..ขนสัมภาระมากที่สุด ที่เคยขนไปว่างั้นเถอะ....คิดในใจ สลบ..
/img] [/img]