เสือตัวใหม่พึ่งคลอด

Moderator: บิ๊กบัง

เสือตัวใหม่พึ่งคลอด

โพสต์ โดย MOO สวนหลวง » 09 ก.พ. 2010, 08:14

พึ่งผ่าเมื่อวาน 17.55น. นำหนัก 2.94

Re: เสือตัวใหม่พึ่งคลอด

โพสต์ โดย MOO สวนหลวง » 09 ก.พ. 2010, 08:16

ลืมลงรูป เอาใหม่ ถ่ายจากมือถือไม่ค่อยชัด
แนบไฟล์

โพสต์ โดย MOO สวนหลวง » 09 ก.พ. 2010, 08:19

เอาใหม่ไม่ใช่อันนี้ มือใหม่กดผิดกดถูกลูกคนแรกทำอะไรไม่ถูกเลย
ลืมบอก โรงบาลศิคริน ห้อง 2515 อาคาร 2
แนบไฟล์

โพสต์ โดย >>BANGNANบางมด<< » 09 ก.พ. 2010, 08:40

ขอแสดงความดีใจด้วยครับน้องหมู สายใยแห่งชีวิต ครอบครัวอบอุ่น ความรักผูกพัน ต้อนรับเดือนแห่งความรัก ขอให้น้องหมูและครอบครัวมีแต่ความสุข ตลอดไปนะครับ
รักธรรมชาติ..รักเพื่อนร่วมทาง...เติมใจให้กันแล้วปั่นให้ถึง
Facebook : https://www.facebook.com/BangmodBicycleClub/

โพสต์ โดย BLE-RED THORN » 09 ก.พ. 2010, 09:43

ยินดีด้วยครับ เสือหมุและน้องเจี๊ยบ เดี๋ยววันนี้เข้าไปหาครับ
$$$ BMX-DIRT-FREERIDE $$$

โพสต์ โดย pol » 09 ก.พ. 2010, 12:58

ยินดีด้วยครับ :D
ขาแรงต้องแข็งใจ :-)
พรสวรรค์ไม่มีค่าเท่ากับพรแสวงและสม่ำเสมอ
No smoke & No drink

โพสต์ โดย Nok@Best Land » 09 ก.พ. 2010, 14:28

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ .................... เสือน้อย กับ ปีเสือ
แนบไฟล์
ปั่นตามที่กำลังที่เรามี ปีนตามกำลังที่เราหวัง
http://www.Bike-Thai.com ......... จำหน่ายอะไหล่อุปกรณ์จักรยาน

ชื่อบัญชี Kanok Rerkindra-Aree ออมทรัพย์ ธ.ไทยพาณิชย์ เลขที่บัญชี 004-224925-4 ......... ติดต่อ 086-663-0400
bike-thai@homail.com
ปั่นตามกำลังที่มี ปีนตามกำลังที่ฝัน

Facebook บางมด ชวนปั่น
.

โพสต์ โดย jarboon » 09 ก.พ. 2010, 16:37

ยินดีด้วยครับ...เสือหมู และน้องเจี๊ยบ....ขอให้สุขภาพแข็งแรง ทั้งแม่เสือและลูกเสือ นะครับ....
"ปั่นด้วยใจ ไปได้ทุกที่ ขี่ได้ทุกวัน ดูแลกันตลอดเส้นทาง"

SEAL MANAGER
DECEMBER ACCOUNTTING
E-mail : jarboon_09@hotmail.com

โพสต์ โดย เต่านินจา » 09 ก.พ. 2010, 20:15

ยินดีด้วยครับสำหรับลูกชายปีเสือ อ้อ.ลืมบอกไปมูมู่ก็คลอดแล้วเหมือนกัน6ตัวตัวผู้1ตัวเมีย5ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่และลูกนะครับ

โพสต์ โดย pol » 09 ก.พ. 2010, 20:44

เต่านินจา เขียน:ยินดีด้วยครับสำหรับลูกชายปีเสือ อ้อ.ลืมบอกไปมูมู่ก็คลอดแล้วเหมือนกัน6ตัวตัวผู้1ตัวเมีย5ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่และลูกนะครับ

อวยพรให้คนหรือหมาครับพี่ :roll:
พรสวรรค์ไม่มีค่าเท่ากับพรแสวงและสม่ำเสมอ

โพสต์ โดย เต่านินจา » 09 ก.พ. 2010, 21:20

pol เขียน:
เต่านินจา เขียน:ยินดีด้วยครับสำหรับลูกชายปีเสือ อ้อ.ลืมบอกไปมูมู่ก็คลอดแล้วเหมือนกัน6ตัวตัวผู้1ตัวเมีย5ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่และลูกนะครับ

อวยพรให้คนหรือหมาครับพี่ :roll:

เอาเป็นว่าหมูกับเจียบเขาเข้าใจนะครับ...โตแล้วนะ

โพสต์ โดย pol » 09 ก.พ. 2010, 21:41

เต่านินจา เขียน:
pol เขียน:

เอาเป็นว่าหมูกับเจียบเขาเข้าใจนะครับ...โตแล้วนะ

แซวเล่นครับ :D อย่าโกรธเลยน๊ะ :oops:
คราวหน้าไม่แซวละพี่ๆสวนหลวง MTB โกรธง่ายจัง :cry: :lol: :x อิอิ

โพสต์ โดย บิ๊กบัง » 10 ก.พ. 2010, 00:28

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ...คุณหมู คุณเจี๊ยบ

โพสต์ โดย MOO สวนหลวง » 10 ก.พ. 2010, 10:29

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรพี่เสือทุกท่านครับ

โพสต์ โดย poomin_k » 11 ก.พ. 2010, 08:50

ขอให้หมูน้อย สุขภาพแข็งแรง เลี้ยงง่ายนะครับ
ภูมินทร์