CHIANG RAI's Trip 09

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
รูปประจำตัวสมาชิก
soloist
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rama 9
Bike: Colnago ETP

Re: CHIANG RAI's Trip 09

โพสต์ โดย soloist »

คุณ LDV,
รูปสวย ขอบคุณอย่างมายมาก รูปผมดูดี ไม่ดีห้ามลงนะน้อง

Mr.John,
ขอบคุณที่พาขึ้นพระธาตุครับ คุ้มเหนื่อยที่ได้ขึ้นไปไหว้พระธาตุ ถ้ามา กทม ก็มาปั่นกับพวกเราได้ครับ รับรองว่าเร้าใจครับ
Mr.John
ขาประจำ
ขาประจำ
team: แม่สายไบค์คลับ
Bike: Klein/Specialize Tamac SL 2
ตำแหน่ง: ถ.พหลโยธิน กม.890

โพสต์ โดย Mr.John »

:D หวัดดีคับเฮียซ้ง ยินดึครับที่มีโอกาสได้รู้จักเฮียซ้ง ผมหวังว่าคงได้มีโอกาส
ไปปั่นที่กรุงเทพ ให้เฮียช่วยลากหน่อยครับ :D
จักรยานไม่เคยทำร้ายใคร ยกเว้นกระเป๋าสตางค์
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

โพสต์ โดย nuRBS »

พี่ จอห์น ครับ ถ้าให้เฮียซ้งลาก แกคงลาก หลุดกลุ่มนะครับ
Venge S-WORK Project black
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”