ช่วยแนะนำล้อดิสเบรคให้ทีครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

ช่วยแนะนำล้อดิสเบรคให้ทีครับ

โพสต์ โดย zeiyar » 29 ม.ค. 2020, 22:42

ช่วยแนะนำล้อดิสเบรคให้ทีครับ งบประมาณ 40,000 บาท เน้นทางราบครับ แล้วควรใช้ขอบเท่าไหร่ดีครับ ขายังไม่แรงครับ

Re: ช่วยแนะนำล้อดิสเบรคให้ทีครับ

โพสต์ โดย Sittipong Moonsuwan » 30 ม.ค. 2020, 14:11

แนะนำ nich atem 3 ครับ คุ้มราคามากๆๆ

Re: ช่วยแนะนำล้อดิสเบรคให้ทีครับ

โพสต์ โดย zeiyar » 30 ม.ค. 2020, 14:50

Sittipong Moonsuwan เขียน:แนะนำ nich atem 3 ครับ คุ้มราคามากๆๆ

ขอบคุณที่แนะนำครับ