สายรัดรองเท้า bontrager rl ขาด

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
porkaanaaglom
สมาชิก
สมาชิก
team: แอบปั่นกับเค้าไปเรื่อย

สายรัดรองเท้า bontrager rl ขาด

โพสต์ โดย porkaanaaglom »

สายรัดรองเท้า bontrager rl ขาด ไม่ทราบว่ามีอะไหล่เปลี่ยนมั้ยครับ ถ้ามีหาซื้อได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

รูปภาพ

รูปภาพ
porkaanaaglom
สมาชิก
สมาชิก
team: แอบปั่นกับเค้าไปเรื่อย

Re: สายรัดรองเท้า bontrager rl ขาด

โพสต์ โดย porkaanaaglom »

:?: :?: :?:
jo_giant1
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: สายรัดรองเท้า bontrager rl ขาด

โพสต์ โดย jo_giant1 »

คู่ของผม บานพับที่เป็นพลาสติคเล็กๆสองก้านหักครับ หาอะไหล่อยู่เหมือนกัน

แรงไม่มี ปั่นไม่ไว ตามใครๆไม่ค่อยทัน
แต่. ..... ไม่เคยหันหลังกลับ
"เมื่อคิด ต้องถึง"

..... jo_giant ^ ^ .....

autocad
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0805602506
Bike: bianchi nirone , Merrida matts
ตำแหน่ง: การประปาส่วนภูมิภาคเขต5

โพสต์ โดย autocad »

ขาดเหมือนของผมเลย
Fallinz
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย Fallinz »

porkaanaaglom เขียน:สายรัดรองเท้า bontrager rl ขาด ไม่ทราบว่ามีอะไหล่เปลี่ยนมั้ยครับ ถ้ามีหาซื้อได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

รูปภาพ

รูปภาพ
สวัสดีครับ คือของผมก็เพิ่งขาดไป ไม่ทราบว่าหาอะไหล่ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
Fallinz
สมาชิก
สมาชิก

autocad เขียน:ขาดเหมือนของผมเลย
สวัสดีครับ คือของผมก็เพิ่งขาดไป ไม่ทราบว่าหาอะไหล่ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
Fallinz
สมาชิก
สมาชิก

jo_giant1 เขียน:
คู่ของผม บานพับที่เป็นพลาสติคเล็กๆสองก้านหักครับ หาอะไหล่อยู่เหมือนกัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”