ชิพเตอร์แบบนี้ ในไทยมีขายไหมครับ Deore 10 speed แบบไม่มีหน้าจอ มีห่วงรัดแฮนด์ '

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm

ชิพเตอร์แบบนี้ ในไทยมีขายไหมครับ Deore 10 speed แบบไม่มีหน้าจอ มีห่วงรัดแฮนด์ '

โพสต์ โดย Borderline » 04 ม.ค. 2018, 12:02

ชิพเตอร์ Deore 10 speed
แบบไม่มีหน้าจอ มีห่วงรัดแฮนด์
ในประเทศไทยมีขายไหมครับ
Cyclotherapy

Re: ชิพเตอร์แบบนี้ ในไทยมีขายไหมครับ Deore 10 speed แบบไม่มีหน้าจอ มีห่วงรัดแฮนด์ '

โพสต์ โดย pomamway » 07 ม.ค. 2018, 09:53

ในไทย ไม่มีขายครับเคยหาแล้วแตาที่เจอส่วนใหญ่ติดรถมาครับ

Re: ชิพเตอร์แบบนี้ ในไทยมีขายไหมครับ Deore 10 speed แบบไม่มีหน้าจอ มีห่วงรัดแฮนด์ '

โพสต์ โดย Borderline » 07 ม.ค. 2018, 14:14

ขอบคุณครับ
ผมหาหลายที่แล้วไม่มี
สงสัยต้องไปลองหาที่ไต้หวัน
Cyclotherapy