สร้างเส้นทางใน Endomondo แล้วเส้นมันไม่ไปตามถนน
ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity
-
- ขาประจำ
- โพสต์: 124
- ลงทะเบียนเมื่อ: 12 พ.ค. 2015, 14:46
- Tel: -
- team: -
- Bike: Cannondale
สร้างเส้นทางใน Endomondo แล้วเส้นมันไม่ไปตามถนน
ก่อนนี้เคยเข้าเวป endomondo เพื่อสร้างเส้นทางปั่นอยู่หลายครั้งก็ไม่พบปัญหา แต่ตอนนี้พบว่าพอกำหนดจุดในแผนที่แล้วเส้นมันไม่ไปตามถนนดันเป็นเส้นตรงจากจุดถึงจุดเลย ใล่ขั้นตอนต่างๆดูก็หาไม่เจอว่าทำผิดตรงใหน ขอน้าๆช่วยแนะนำให้หน่อยครับ
- PL7624
- สมาชิก
- โพสต์: 10
- ลงทะเบียนเมื่อ: 23 มี.ค. 2017, 20:45
- Tel: o81-3592356
- Bike: TREK1.1
- ติดต่อ:
Re: สร้างเส้นทางใน Endomondo แล้วเส้นมันไม่ไปตามถนน
ของผมเปลี่ยนมือถือใหม่ก็เป็นครับ แต่เครื่องเก่าไม่เป็นแบบนี้ น่าจะเป็นที่ตัวจับgpsของมือถือมากกว่าครับ
-
- ขาประจำ
- โพสต์: 124
- ลงทะเบียนเมื่อ: 12 พ.ค. 2015, 14:46
- Tel: -
- team: -
- Bike: Cannondale
Re: สร้างเส้นทางใน Endomondo แล้วเส้นมันไม่ไปตามถนน
ของผมใช้ในคอมครับ ก่อนหน้านี้ก็ปกติดีPL7624 เขียน:ของผมเปลี่ยนมือถือใหม่ก็เป็นครับ แต่เครื่องเก่าไม่เป็นแบบนี้ น่าจะเป็นที่ตัวจับgpsของมือถือมากกว่าครับ
- phisanu
- ขาประจำ
- โพสต์: 111
- ลงทะเบียนเมื่อ: 04 ก.พ. 2013, 09:39
- Tel: 0818833788
- team: RR
- Bike: k
Re: สร้างเส้นทางใน Endomondo แล้วเส้นมันไม่ไปตามถนน
ถ้าสัญญาณ จีพีเอส หายมันจะลัดตรงให้เลย แต่อันนี้ทำไมลัดหมด