ไฟท้ายจักรยานนี่ห้อมูนขี่ตากฝนชอร์ตดับไปมีวิธีแก้ไหมครับ

ตอบกลับ
jokenakub
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด
Bike: เทรค3900
ติดต่อ:

ไฟท้ายจักรยานนี่ห้อมูนขี่ตากฝนชอร์ตดับไปมีวิธีแก้ไหมครับ

โพสต์ โดย jokenakub »

ไฟชอร์ตดับไป...ตอนนี้กรอบถอดไม่ได้ด้วย...มีวิธีแก้ไขไหมครับ...ดับมาเกือบเดือนแล้วครับ...ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Paddock
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Mini Java,Java Siluro Flat,Rover 16 Inch,Mountain Cat

Re: ไฟท้ายจักรยานนี่ห้อมูนขี่ตากฝนชอร์ตดับไปมีวิธีแก้ไหมครับ

โพสต์ โดย Paddock »

ดับไปเกือบเดือนอย่าลุ้นเลยครับ เหมือนมือถืออะครับ โดนน้ำมาหากอยากรีบซ่อมต้องเปิดทันทีแล้วทำให้แห้งโดยไว

อันนี้ทิ้งไว้เป็นเดือน ปล่อยไปเถิดครับ
สไตล์ปั่นของผม: หาเส้นทางที่ไม่เคยไปและตามใจที่อยากจะไป

เสือภูเขา คลาสสิค สุดยอดความสวย
jirapolus
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0879993200

Re: ไฟท้ายจักรยานนี่ห้อมูนขี่ตากฝนชอร์ตดับไปมีวิธีแก้ไหมครับ

โพสต์ โดย jirapolus »

ดับ ถ้ารู้ ปิด ถอดแบ็ต
เอาไดเป่าผมเป่า ครับ
ใช้ความร้อนพอเหมาะหน่อยนะครับ
peachza
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: o81-3483326
team: EASY, DCC, Ride2work,
Bike: Impulso

โพสต์ โดย peachza »

อาการเดียวกับผมไหม ตากฝนปิดตูดไม่สนิทน้ำเข้า ลองแกะวงจรจับเข้าตู้ดูดความชื้นกล้อง1วัน เสียบชาร์จได้เปิดไฟติดแต่เอามาใช้แบตเก็บไฟไม่อยู่เปิดไม่ติด อาการนี้ผมทำใจซื้อใหม่เรียบร้อย><
.
> > > เป็นเรื่องจริงไม่มีอะไรสามารถพัฒนาสถิติในการเเข่งขันได้ดีเท่ากับการฝึกซ้อมอีกแล้ว < < <
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไฟส่องสว่าง / อุปกรณ์อิเลคโทรนิคอื่นๆ”