รบกวนสอบถามเรื่องล้อครับ ล้อ irwin ตัวที่1 กับ 2 มันรุ่นเดียวกันไหมครับ '

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
Ball007
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: -

รบกวนสอบถามเรื่องล้อครับ ล้อ irwin ตัวที่1 กับ 2 มันรุ่นเดียวกันไหมครับ '

โพสต์ โดย Ball007 »

ล้อ irwin ตัวที่1 กับ 2 มันรุ่นเดียวกันไหมครับ
รหัสของตัวที่. 1 และ 2 คือรหัสอะไรครับ
ราคาแตกต่างกันมากไหมครับ
ตัวไหนดีกว่ากันครับ แล้วตัวไหนออกมาก่อน
รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยนะครับพอดีเป็นมือใหม่สำหรับเสือหมอบครับ
ขอบคุณทุกท่านด้วยนะครับ
ไฟล์แนบ
image.jpeg (39.58 KiB) เข้าดูแล้ว 191 ครั้ง
image.jpeg (36.47 KiB) เข้าดูแล้ว 191 ครั้ง
OCha
สมาชิก
สมาชิก
Tel: No
team: No
Bike: Infinite

Re: รบกวนสอบถามเรื่องล้อครับ ล้อ irwin ตัวที่1 กับ 2 มันรุ่นเดียวกันไหมครับ '

โพสต์ โดย OCha »

เท่าที่ทราบตัวล่างเป็นรุ่นใหม่ครับ อย่างอื่นไมทราบรอท่านอื่นครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”