หาพวกปั่นในสวนทุเรียน หมู่บ้าน บริเวณ บางรักน้อย ไทรม้า นนทบรีครับ

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rith2489
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Giant Talon 3 สีเหลือง
ตำแหน่ง: นนทบุรี

หาพวกปั่นในสวนทุเรียน หมู่บ้าน บริเวณ บางรักน้อย ไทรม้า นนทบรีครับ

โพสต์ โดย Rith2489 »

ที่มา ...เห็นหลายกลุ่มปั่นผ่านบ้าน ( แถวอนามัยบ้านบางประดู่ )ทกวัน ยิ่งวันหยุดมีหลายกลุ่มเลยครับ ผมเองก็ปั่นในสวนกะลูก ( Giant Talon 3 สีเหลือง กะจักรยานเด็กคิตตี้ สีชมพู )มีใครผ่านเรียกด้วยนะครับ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”