สอบถามสภานที่ปั่นแถวจรัญฯ ต้นๆครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
deviruchi43
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Model ONE x ultegra 11sp
ติดต่อ:

สอบถามสภานที่ปั่นแถวจรัญฯ ต้นๆครับ

โพสต์ โดย deviruchi43 »

บ้านอยู่แถวจรัญฯ 3 ครับ ปั่นหมอบ อยากหาที่ซ้อมปั่นครับ แบบทำความเร็วได้ (ไม่ใช่ปั่นเที่ยว ลัดเลาะอ่ะครับ)
จะดีมาถ้าปลอดภัยจากพี่ๆ แว๊นนนนนส์ นะครับ 55555 :D :D :D
รูปประจำตัวสมาชิก
iN2
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

Re: สอบถามสภานที่ปั่นแถวจรัญฯ ต้นๆครับ

โพสต์ โดย iN2 »

deviruchi43 เขียน:บ้านอยู่แถวจรัญฯ 3 ครับ ปั่นหมอบ อยากหาที่ซ้อมปั่นครับ แบบทำความเร็วได้ (ไม่ใช่ปั่นเที่ยว ลัดเลาะอ่ะครับ)
จะดีมาถ้าปลอดภัยจากพี่ๆ แว๊นนนนนส์ นะครับ 55555 :D :D :D
3แยกไฟฉาย มีถนนตัดใหม่ยังไม่เปิดใช้ ณ ปัจจุบัน ไม่ทราบว่าเปิดให้รถวิ่งหรือยัง ลองปั่นไปสำรวจดุนะครับ
แค่ออกปั่นให้สนุกก็พอ
deviruchi43
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Model ONE x ultegra 11sp
ติดต่อ:

Re: สอบถามสภานที่ปั่นแถวจรัญฯ ต้นๆครับ

โพสต์ โดย deviruchi43 »

iN2 เขียน:
deviruchi43 เขียน:บ้านอยู่แถวจรัญฯ 3 ครับ ปั่นหมอบ อยากหาที่ซ้อมปั่นครับ แบบทำความเร็วได้ (ไม่ใช่ปั่นเที่ยว ลัดเลาะอ่ะครับ)
3แยกไฟฉาย มีถนนตัดใหม่ยังไม่เปิดใช้ ณ ปัจจุบัน ไม่ทราบว่าเปิดให้รถวิ่งหรือยัง ลองปั่นไปสำรวจดุนะครับ

ขอบคุณมากครับผม :mrgreen:
mojojiro
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย mojojiro »

กลางคืน จัน พุธ ศุกร์ 3 ทุ่มมีกลุ่มลานคนเมืองครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”