เกร็ดสุขภาพสั้น ๆ ง่าย ๆ กับ Paravatee ค่ะ

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
โส(เสือดำ)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 - 205-9422
team: *ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตาก / เสือ 5 ภาค จังหวัดตาก*
Bike: *VOO DOO*SOMA SAGA*TREK*
ติดต่อ:

Re: เกร็ดสุขภาพสั้น ๆ ง่าย ๆ กับ Paravatee ค่ะ

โพสต์ โดย โส(เสือดำ) »

paravatee เขียน:วันนี้ต้องขออภัยทุกท่านด้วยนะคะ ที่ไม่ได้นำเกร็ดความรู้มาฝากกัน วันนี้มีภาพความน่ารักน่าชังของหลานชาย

มาฝากค่ะ ลูกชายของเพื่อน ตั้งชื่อได้น่ารักมาก ๆ เด็กชายชาวดินค่ะ อายุรวมวันนี้ ได้ 5 วันแล้วค่ะ

กามเทพตัวน้อยของอา....

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
:P หลงหลาน จนไม่อยากกลับมาทำหน้าที่แล้วมัง..อิ อิ
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=433 ♠♠♠
paravatee
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: OTU OFT PSKR
team: cool70

Re: เกร็ดสุขภาพสั้น ๆ ง่าย ๆ กับ Paravatee ค่ะ

โพสต์ โดย paravatee »

โส(เสือดำ) เขียน:
paravatee เขียน:วันนี้ต้องขออภัยทุกท่านด้วยนะคะ ที่ไม่ได้นำเกร็ดความรู้มาฝากกัน วันนี้มีภาพความน่ารักน่าชังของหลานชาย

มาฝากค่ะ ลูกชายของเพื่อน ตั้งชื่อได้น่ารักมาก ๆ เด็กชายชาวดินค่ะ อายุรวมวันนี้ ได้ 5 วันแล้วค่ะ

กามเทพตัวน้อยของอา....

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
:P หลงหลาน จนไม่อยากกลับมาทำหน้าที่แล้วมัง..อิ อิ
ไม่หรอกค่ะคุณลุง ตอนนี้กำลังเตรียมย้ายบ้านใหม่อ่ะค่ะ .... งานค่อนข้างยุ่ง กลับบ้านดึกทุกวันเลยค่ะ

ขนาดในบ้าน ยังต้องให้พี่จักรเปิดเพลงแทนเลย จ้ะ ขอเวลาสักพักนะคร๊าาาา
Mourinhooo
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 080-9331461
Bike: S-Work New Tarmac
ตำแหน่ง: ต.ท่าเรือ อ.ท่ามะกา จ.กาญจนบุรี

โพสต์ โดย Mourinhooo »

ปักครับ :)
ID Line : Mourinhooo
pairuch
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: -

โพสต์ โดย pairuch »

ช่วงนี้อาหารแพง...หาของเพื่อสุขภาพจริงๆ ยาก.. :D
จำรัส ละหานทราย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087 261 7279
team: -

โพสต์ โดย จำรัส ละหานทราย »

ขอปักไว้อ่าน ขอบคุณมากครับ
korn380
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0802583519
team: ไม่มีสังกัด
Bike: #4

โพสต์ โดย korn380 »

:D
DAHON ONE
ขาประจำ
ขาประจำ
team: DAHON ONE
Bike: DAHON

โพสต์ โดย DAHON ONE »

:D
biketa
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย biketa »

เป็นความรู้ดีมากๆคะ หามาฝากกันอีกนะคะ ^^
โส(เสือดำ)
ขาประจำ
ขาประจำ
team: *ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตาก / เสือ 5 ภาค จังหวัดตาก*
Bike: *VOO DOO*SOMA SAGA*TREK*
ติดต่อ:

:) หายกันไปที่ Fb. และ Line กันหมดแล้ว อิ อิ..
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=433 ♠♠♠
โส(เสือดำ)
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

♥ สวัสดีปีใหม่ 2557 ครับ..มาสายหน่อย อิ อิ..
♥ ขอให้ทุกท่าน มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ปลอดภัยทุกเส้นทางนะครับ..
.
ไฟล์แนบ
1.1.jpg (47.6 KiB) เข้าดูแล้ว 702 ครั้ง
เสือเฮฮา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865378730
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพบางแก้ว เฮฮา
Bike: THE HUMBER/Bianchi JAB xc-p/SURLY...Long Haul Trucker
ตำแหน่ง: 616ม.1ต.ท่ามะเดื่อ อ.บางแก้ว จ.พัทลุง

โพสต์ โดย เสือเฮฮา »

:lol: :lol: มาช้า..แต่ดีกว่า..ไม่มานะขอรับ :lol: :lol:
รูปภาพ
ครูชิต
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1340-760x
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพปราจีนบุรี
Bike: Trek elit 8.9 ปี 2012 Infinite spad ปี2016 หมอบคาร์บอน CUBE
ตำแหน่ง: วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ครูชิต »

หายจริงๆด้วย ในเฟซก็ไม่ค่อยเจอ :lol: :lol: :lol:
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.
Jackisspy
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย Jackisspy »

มีประโยชน์มากครับ ขอบคุณครับ
Tessaban-aran
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย Tessaban-aran »

:D :D
"เมืองอรัญ ใจเกินร้อย" CYCLING OF ARAN ครั้งที่ 4 วันอาทิตย์ที่ 21 ม.ค. 2561 ณ ลานสยามมินทร์ เทศบาลอรัญญประเทศ
ปั่นเสร็จเที่ยวโรงเกลือ ปางสีดา ปราสาทสต๊กก๊อกธม ปราสาทเขาน้อยสีชมพูและอีกมากมายต่อ

เริ่มรับสมัคร 30 พ.ย. 60 037231111
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”