มีใครเล่นเรือ Kayak บ้างไหมครับ

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
rainforest
ขาประจำ
ขาประจำ
team: chill out biking
Bike: BRONCO SUPERNOVA MTB
ตำแหน่ง: สะพานสูง, กทม

Re: มีใครเล่นเรือ Kayak บ้างไหมครับ

โพสต์ โดย rainforest »

ผมเล่นแบบสูบลมครับ เพราะปลอดภัย (ของอเมริกา - พลาสติกหนามาก มีท่อลมข้างคู๋ พื้นประกอบด้วยหลายท่อลม) เบาพับใส่ท้ายรถไปเล่นที่ไหนก็ได้ ส่วนมากจะไปพายเล่นแถวอ่างแก่งกระจาน อ่างในสวนใหญ่ๆเวลาไปตั้งเต้นท์แค้มปิ้ง ริมชายหาดคลื่นสงบๆเช่นชะอำ พัทยา-นาเกลือ :D

รูปภาพ
.... chill chill ....
O'Pern
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-813-6627
team: Authentic Bike Packer / Travelling Solo
Bike: ธนูไฟ
ตำแหน่ง: Bkk, TH
ติดต่อ:

Re: มีใครเล่นเรือ Kayak บ้างไหมครับ

โพสต์ โดย O'Pern »

เรือเป่าลม เรือพับก็จะสะดวกตอนขนย้ายนี่แหละ ยกให้เขาเลย

เมิฟ คุณสุดยอดมากครับ ผมคงต้องขอคำแนะนำอีกเยอะ
fear is a mind killer
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”