ร้านไหนขายรองเท้า keen บ้าง

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
รูปประจำตัวสมาชิก
SuperWindow
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0633592333
team: ฮิอิ้วไบค์
Bike: Trek

Re: ร้านไหนขายรองเท้า keen บ้าง

โพสต์ โดย SuperWindow »

farsai jaidee เขียน:เชียร์ KITCAMP ไปสอยมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว มีทุกไซส์ให้ลอง (10,10.5,11) มีทั้ง 2 สี ( Com iii) ส่วนราคา....ต้องคุยกันเองนะ ไม่เสียเที่ยวแน่นอน ส่วนความทนยังไม่รุ เพราะเทสต์ใน Class RPM 2 Class ติด, และปั่นขึ้นเขาใหญ่แบบไม่ไส่ถุงเท้า ไม่เจ็บ จ๊าบมั่กๆ :lol: :lol: :lol:
ขอบคุณครับ กระซิบราคาหน่อยได้มั้ยครับ อยากได้บ้างครับ :D :D
ปั่นยันตะบันหมาก
tbbert
สมาชิก
สมาชิก

Re: ร้านไหนขายรองเท้า keen บ้าง

โพสต์ โดย tbbert »

ถ้ามีเพื่อนอยู่เมกาสั่งทางamazonเลยครับถูกกว่าบ้านเราครึ่งนึง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”