ทำไมเบาะ Touring ต้องเป็นหนังเท่านั้นหรือ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
รูปประจำตัวสมาชิก
Day Hasa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Fat Bike Rayong ,Touring & Adventure
Bike: TREK Pure, ,MINIMAX 20", F2 16", Surly Pugley ขาว, ดำ-แดง Fat Boy Speciallized

Re: ทำไมเบาะ Touring ต้องเป็นหนังเท่านั้นหรือ

โพสต์ โดย Day Hasa »

ซาเล้งสีแดง เขียน:
Day Hasa เขียน: เบาะ Brook ไม่เท่าไหร่ แต่ กีตาร์นี่โครตอึดเลยยยอาจารย์ อิอิ
- อย่าเรียกจารย์คร้าบ เด๋วเสียค่าเบียร์ ( นอกเรื่องเบาะ ขออำภัย ป๋าชู จขกท.)
เจ้าตัวท้ายตะแกรง นั้น เป็น อูคูเลเล ขอเพลงได้นะครับ พี่เดย์ :mrgreen: :mrgreen:
พี่ซาครับ ติดตามผลงานทุกทริป เก็บเกี่ยวความรู้ทุกเม็ด อุปกรณ์ อันไหนดี กอ็ปหมด :lol: อิอิ อยากไปร่วมปั่น และแจม เมาส์ออแกน สัก เพลง 2 เพลง ยามเช้าตอนกินกาแฟ หวังว่าจะได้ ร่วมทริปกันบ้างสักวันครับพี่,,,,เบียร์ ผมไม่ดื่ม แต่ชอบซื้อให้คนอื่นดื่มครับ อิอิ ไปกันได้มั๊ยครับบบ อิอิ
http://www.thaimtb.com/forum/download/f ... id=3283851

นายเดชา นันทจันทร์ W/S
บริษัท สตาร์ปิโตรเลี่ยมรีไฟน์นิ่งมหาชน จำกัด
เลขที่ 1 ถนน I-3B นิคมอุตสาหกรรม มาบตาพุด ระยอง
อ. เมือง จ. ระยอง
21150

http://track.thailandpost.co.th/trackin ... fault.aspx
สนั่น อันทเกตุ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ทำไมเบาะ Touring ต้องเป็นหนังเท่านั้นหรือ

โพสต์ โดย สนั่น อันทเกตุ »

Day Hasa เขียน:
ซาเล้งสีแดง เขียน:
Day Hasa เขียน: เบาะ Brook ไม่เท่าไหร่ แต่ กีตาร์นี่โครตอึดเลยยยอาจารย์ อิอิ
- อย่าเรียกจารย์คร้าบ เด๋วเสียค่าเบียร์ ( นอกเรื่องเบาะ ขออำภัย ป๋าชู จขกท.)
เจ้าตัวท้ายตะแกรง นั้น เป็น อูคูเลเล ขอเพลงได้นะครับ พี่เดย์ :mrgreen: :mrgreen:
พี่ซาครับ ติดตามผลงานทุกทริป เก็บเกี่ยวความรู้ทุกเม็ด อุปกรณ์ อันไหนดี กอ็ปหมด :lol: อิอิ อยากไปร่วมปั่น และแจม เมาส์ออแกน สัก เพลง 2 เพลง ยามเช้าตอนกินกาแฟ หวังว่าจะได้ ร่วมทริปกันบ้างสักวันครับพี่,,,,เบียร์ ผมไม่ดื่ม แต่ชอบซื้อให้คนอื่นดื่มครับ อิอิ ไปกันได้มั๊ยครับบบ อิอิ
ปกติผมก็ไม่(ค่อย)ดื่ม
ยกเว้นมีคนซื้อให้ดื่ม ก็น่าจะพอไปกันได้
เดี๋ยว เอาไวโอลิน ไปแจม............ :lol: :lol: :lol:
"ลูกอิสานพลัดถิ่น จากแดนดินไหปลาแดก เร่ร่อนรอนแรมเดินทางดั้นด้น มาสู่โคนต้นสะตอ ณ เรือนเวียงวิมาน(รูปประจำตัว)คือที่มั่นสุดท้ายของข้าฯ"
รถก็ไม่แพง-แรงก็ไม่มี เลยรั้งท้ายทีม หึ หึ

คลิ๊ก ทริป "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”