____สอบถามเสือเชียงคาน จ.เลย_____

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
rachata
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเมืองหิน
Bike: จักรยานโครโมลี่

____สอบถามเสือเชียงคาน จ.เลย_____

โพสต์ โดย rachata »

สวัสดีพี่ๆเสือ เชียงคานครับ
พอดี จะไปเที่ยวเชียงคานช่วงวันที่ 26-28 กพ.57
ไม่ทราบพอจะมีเสือเชียงคานท่านใด ใจดี ให้ยืมจักรยานปั่นบ้างครับ
พอดี ไปรถบัสนำเที่ยว ไม่สะดวกในการเอารถจักรยานไปครับ
อยากปั่น บรรยากาศ เลียบน้ำโขงครับ
ขอบคุณครับผม
รชฎ
Touring bike Prakhonchai
rachata
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ____สอบถามเสือเชียงคาน จ.เลย_____

ผม เสื้อสีส้มครับ
Surly LHT & Rit bicycle
ไฟล์แนบ
S & R
S & R
Thaimtb.com.jpg (43.47 KiB) เข้าดูแล้ว 417 ครั้ง
rachata
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ____สอบถามเสือเชียงคาน จ.เลย_____

สงสัย ต้อง PACK กล่องใส่รถไปเอง ..
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”