trex 520 กับ cinelli booth hobo และ velo orange campeur ประกอบ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
ittipon2008
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0840910901
ติดต่อ:

trex 520 กับ cinelli booth hobo และ velo orange campeur ประกอบ

โพสต์ โดย ittipon2008 »

อันไหนน่าจะสนกว่ากัน
ถ้าvelo orange campeur ประกอบสี่หมื่นกว่าจะอยู่ไหม อะไหล่ประมาณไหนอ่ะครับ มือใหม่หาข้อมูลอยู่
มีงบประมาณสี่หมื่น กว่าบาท ตอนนี้ปั่นหมอบอยู่ มองตัวเองแล้วไม่ใช่ แนวนี้
รูปประจำตัวสมาชิก
somyorcht
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819875862
team: ในฝัน
Bike: utility all around
ติดต่อ:

Re: trex 520 กับ cinelli booth hobo และ velo orange campeur ประกอบ

โพสต์ โดย somyorcht »

เรื่องราคาขอบอกว่า...ไม่รู้ แต่ คหสต นะ ส่วนตัวหากเลือก ผมเอา..VO เพราะ..
ทำรถแนวนี้ชัดเจนกว่าใครเขา ที่่เหลือ อารมณ์ล้วนๆ(ผมว่ามันสวย) ดมดูกลิ่นโบราณเยอะกว่าชาวบ้าน ผมชอบรถสวย ขี่ได้นานๆนั่งมองก็เพลินแล้ว
ควรมิควร แล้วแต่จะตัดสิน ขอรับ :mrgreen: :mrgreen:

http://velo-orange.blogspot.com/
"ชื่อเสียง เงินทองล้วนมายา ส่วนข้าวปลาสิของจริง"
ป้อ แมคเคนน่า
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Tyrell RS, Cinelli Mash Work, Brompton S2L

Re: trex 520 กับ cinelli booth hobo และ velo orange campeur ประกอบ

โพสต์ โดย ป้อ แมคเคนน่า »

VO เคยถามตอนงาน a day
4 หมื่นมีตึงๆ
เพราะอะไหล่แนววินเทจสวยๆ มันแพงง่ะ
เผื่อไว้ 5 เลยทีเดียวจบครับ

ส่วน Cinelli Bootleg Hobo ผมก็เหล่ๆ ไว้เหมือนกัน
แต่ถ้าไม่ได้บ้าพลังเอาไปลุยบ้าคลั่ง

ผมว่า VO หล่อกว่านะ
รูปประจำตัวสมาชิก
clubman555
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Burn Cycling Team
Bike: # specialized s-works stumjumper carbon ht29 +m5 26#s-works tarmac sl4#s-works venge#s-works new tarmac#cervelo r5#cervelo s5#cannondale eve himod#cannondale caad10#cinelli#cinelli mash

โพสต์ โดย clubman555 »

ลองไปดูตัวจริง HOBO ครับส่วนประกอบแนวคิดวิธีสร้างรถมีเรื่องราว รายละเอียดลวดลายที่ใส่มีความหมายถ้าชอบแนวศิลปะกับจักรยาน HOBO คือคำตอบครับ ถ้าชื่อเสียงมานมนาน trek520 อยากเลือกอะหลั่ยเองไม่กลัวบานปลาย velo ครับ
สุขภาพอยากได้ต้องสร้างเอง ปั่นจักรยานกัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”