อยากทราบ ยางคอนติในภาพเป็นขอบพับหรือขอบลวดครับ '

อยากทราบ ยางคอนติในภาพเป็นขอบพับหรือขอบลวดครับ '

โพสต์ โดย นายพัชรพงศ์ » 03 มี.ค. 2018, 13:20

สอบถามผู้รู้หน่อยครับอยากทราบว่าอย่างคอนติในภาพเป็นขอบพับหรือขอบลวดครับ
แนบไฟล์
รักในสิ่งที่ชอบ รับผิดชอบกับสิ่งที่ทำ ซื่อสัตย์และจริงใจ YOU"LL NEVER WALK ALONE

Re: อยากทราบ ยางคอนติ

โพสต์ โดย taninswg » 03 มี.ค. 2018, 19:41

เป็นขอบพับ โคตรทน ใส่ซ้อมสบายใจครับไม่ค่อยรั่ว หนักนิดหน่่อยแต่ไม่น่ามีปัญหา
รถแรง รถแพง ขี่ให้คุ้ม