เอาน้ำมันเบรครถยนต์มาใส่ shimano จักรยานได้ไหมครับ

DIY รวมบทความ กระทู้น่าสนใจ ปรับแต่ง ดูแลรักษารถจักรยานด้วยตนเอง

เอาน้ำมันเบรครถยนต์มาใส่ shimano จักรยานได้ไหมครับ

โพสต์ โดย flea.exsports » 17 ก.ค. 2018, 11:54

น้ำมันเบรครถยนต์ใส่กับเบรคจักรยาน shimano ได้ไหมครับ

Re: เอาน้ำมันเบรครถยนต์มาใส่ shimano จักรยานได้ไหมครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 17 ก.ค. 2018, 13:39

ไม่ได้ครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี งานเนี๊ยบ มาดึกๆได้
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน หลักสูตรวันเดียวรู้เรื่อง

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle