สอบถามเรื่องตัวหยุดสายครับ

DIY รวมบทความ กระทู้น่าสนใจ ปรับแต่ง ดูแลรักษารถจักรยานด้วยตนเอง
กฏการใช้บอร์ด
DIY ทำเองได้ ไม่เพิ่งช่าง
ตอบกลับ
satanpig248
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Crovette
ติดต่อ:

สอบถามเรื่องตัวหยุดสายครับ

โพสต์ โดย satanpig248 »

เปลี่ยนจานหน้าจากจานเดี่ยว เป็นสองใบ ติดตั้งสับจานแบบดึงล่างแล้ว มีพลาสติกนำสายใต้กระโหลกแล้ว แต่ตัวหยุด stopper ร้อยสายหมดครับ
มีตัวหยุดสายแบบติดเฟรม หรือรัดเฟรมบ้างหรือเปล่าครับ ช่วยชี้เป้าด้วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
golfmania
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: สอบถามเรื่องตัวหยุดสายครับ

โพสต์ โดย golfmania »

เฟรมอลูหรือโครโมหรือเหล็ไฮเท่นครับ?
คนเราหากไม่อาจมีสิ่งที่เราชอบ ก็ต้องพยายามชอบสิ่งที่เรามี
ตอบกลับ

กลับไปยัง “DIY”