มีมั้ยน๊ะ ชาว "เซียงเงี๊ยบฮ๊อ" ลูกพณิชยการพระนคร วังสน

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
window2002
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: thailand only

Re: มีมั้ยน๊ะ ชาว "เซียงเงี๊ยบฮ๊อ" ลูกพณิชยการพระนคร วังสน

โพสต์ โดย window2002 »

อย่าเรียกผมว่า คุณเลยครับ เรียกว่าน้องดีกว่า ดูแล้วเหมือนลูกเสด็จเตี่ยหน่อยครับ พี่นก พี่ชื่อ นกปะครับ

อย่าเลย !!! ผมยังไม่เคยปั่นไปเลยครับสะครั้งเดียวก็ไม่เคย
kimchai
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ชวิน
ติดต่อ:

Re: มีมั้ยน๊ะ ชาว "เซียงเงี๊ยบฮ๊อ" ลูกพณิชยการพระนคร วังสน

โพสต์ โดย kimchai »

ฮัลโลๆๆๆ อัพกระทู้
kimchai
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ชวิน
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kimchai »

ไม่ได้เข้ามาซะนาน ใครผ่านมานครปฐมมาขี่ร่วมกับชมรมจักรยานสุขภาพนครปฐมได้นะครับวันอาทิตย์8โมมงเช้าถนนหลังพระที่ขายของกินตอนกลางคืน นำโดยประธานชมรม เฮียฮ้อร้อยโลนายธวัชชัย เอกธุระประคัล
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”