ช.ศ. วิทยาล้ยช่างศิลป กรมศิลปากร

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

Re: ช.ศ. วิทยาล้ยช่างศิลป กรมศิลปากร

โพสต์ โดย opoll » 16 ก.ย. 2013, 17:55

พ่อปีกุน เขียน::D :D ลูก+เมีย ใครสั่งเสื้อเราไปใส่แสดงตัวมาไวไว....น่ารักมาก... :D :D :D

:D :D :D :D :D
เลื่อนตัวเองขึ้น แต่อย่าลดคนอื่นลง...
Facebook Opoll..Krab..

Re: ช.ศ. วิทยาล้ยช่างศิลป กรมศิลปากร

โพสต์ โดย ittiphon77 » 20 ก.ย. 2013, 02:55

พ่อปีกุน เขียน::D :D ลูก+เมีย ใครสั่งเสื้อเราไปใส่แสดงตัวมาไวไว....น่ารักมาก... :D :D :D

:D :D ลูกกับแฟนผมเองครับพี่ :lol: :lol: :lol: ถ่ายซะอย่างแหล่มเลย :lol: :lol:

โพสต์ โดย aoaon » 27 ก.ย. 2013, 14:13

opoll เขียน:

:D :D :D :D :D

พี่ครับผมอยากได้เสื้อจักรยานช่่างศิลป บ้างจะทำเยี่ยงไรครับ...
กลุ่มไม่มี ขี่คนเดียวล้วน ๆ อยากหาไว้ใส่บ้างครับบผม
อ้น ชศ. 38
โอนเงินที่
ธ.กสิกรไทย 726 2 01695 8
อนุชิต สาขาเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน
เช็คพัสดุ
http://track.thailandpost.co.th/trackin ... fault.aspx

โพสต์ โดย อรรถ ทุ่งสง » 02 ต.ค. 2013, 12:13

ช่างศิลปทางใต้มีกิจกรรมรัยบ้างครับ

โพสต์ โดย Max77777 » 02 ต.ค. 2013, 21:17

:D น่าทำเสื้อรุ่นใหม่นะ ช่วยกันออกแบบหน่อย..ดีมั้ย
แนบไฟล์

โพสต์ โดย อรรถ ทุ่งสง » 26 ต.ค. 2013, 21:37

น่าทำเสื้อรุ่นใหม่นะ ช่วยกันออกแบบหน่อย..ดีมั้ย
ดีวะ

โพสต์ โดย opoll » 18 พ.ย. 2013, 11:16

Max77777 เขียน::D น่าทำเสื้อรุ่นใหม่นะ ช่วยกันออกแบบหน่อย..ดีมั้ย

คุยกันพี่พงษ์ เจ้าของแบบ รุ่นแรกเลยครับ :D
เลื่อนตัวเองขึ้น แต่อย่าลดคนอื่นลง...

โพสต์ โดย opoll » 18 พ.ย. 2013, 11:24

แบบฟอร์มสั่งเสื้อช่างศิลป
ใครอยากสั่งเสื้อ ส่ง e-mail add . มาทิ้งไว้นะครับ
จะส่ง แบบฟอร์ม ไปให้ ครับ :D

โพสต์ โดย opoll » 11 ธ.ค. 2013, 12:11

สวัสดี พี่น้อง ช่างศิลป ... :D :D หนาวแล้ว ไปปั่นจักรยานกัน :lol: :lol:

โพสต์ โดย opoll » 11 ธ.ค. 2013, 16:38

รุ่น 32 คืนสู้เหย้า :D :D
แนบไฟล์

โพสต์ โดย opoll » 11 ธ.ค. 2013, 17:05

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ

โพสต์ โดย opoll » 14 ธ.ค. 2013, 10:34

พวกนี้เจอกันตอนปี 2527 จนถึง 2556 ความรู้สึกก็ยังเหมือนเดิม :D :D

รูปภาพ

โพสต์ โดย opoll » 14 ธ.ค. 2013, 10:36

รูปภาพ
รูปภาพ

โพสต์ โดย พ่อปีกุน » 07 ม.ค. 2014, 10:42

[size=200] :D :D :D ส วั ส ดี ปี ใ ห ม่ ๒ ๕ ๕ ๗ ค รั บ ทุ ก ๆ ท่ า น :D :D :D [/size]