สุภาพบุรุษพระรามสี่ จักรดาว เรียนเชิญครับ

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
MicciM
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Cycling4Fun
Bike: Bianchi , Ridley

Re: สุภาพบุรุษพระรามสี่ จักรดาว เรียนเชิญครับ

โพสต์ โดย MicciM »

รูปภาพ
MicciM
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สุภาพบุรุษพระรามสี่ จักรดาว เรียนเชิญครับ

รูปภาพ
รูปประจำตัวสมาชิก
daffodil
ขาประจำ
ขาประจำ
team: A PLUS
Bike: Ducati Corse/ Trek 8500/ Madone 5.2/Merida 96
ตำแหน่ง: ลาดพร้าว 26 กรุงเทพฯ

โพสต์ โดย daffodil »

กลับมาปั่นแล้วครับพี่น้อง
Ahoy..Bike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814828426
team: Free transferred
Bike: แบบสองล้อ ขับเคลื่อนล้อหลังด้วยกำลังปั่นหนึ่งแรง..คน

โพสต์ โดย Ahoy..Bike »

สวัสดีครับ พี่ๆ น้องๆ ตอนนี้สถานการณ์..ของแต่ละท่านเป็นยังงัยกันบ้าง จักรยานขึ้นสนิม (เหมือนของผม :D ) หรือเปล่า

สุดสัปดาห์นี้ ว่าจะไปปั่นเคาะสนิม ที่เขาไม้แก้ว ชลบุรี

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=601591

จะลง เสือภูเขา ทางเรียบ +ครอสคันทรี่ 63 กม. ทีมจักรดาวท่านใดจะไปร่วมปิดท้ายขบวน เรียนเชิญ ครับ
ปั่นชมวิว
uncle ting1
สมาชิก
สมาชิก
team: อิสระ

โพสต์ โดย uncle ting1 »

สวัสดีพี่น้องทุกท่าน ผม ตท.9 จปร.20 ขี่จักรยานมาหลายปีแล้ว แต่ฝีมืออยู่ในประเภทขาอ่อน ปั่นอยู่แถวบ้าน ไม่บังอาจไปแข่งกับน้อง ๆ ปั่นแต่เสือภูเขา ดูจากกระทู้แล้ว หลายคนเก่งมาก ดีใจที่เห็นพวกเรามาปั่นจักรยาน ส่วนมากเห็นแต่ตีกอล์ฟ ทำให้ต้องไปหมอทำบอลลูนหัวใจบ้าง พี่น้องทั้งหลายทักทายกันได้ครับ เพือน ๆ รุ่นเดียวกันเกษียณหมดแล้ว (เหลือแต่คนที่อยู่กรมราชองครักษ์) วันนี้ ขอแค่นี้ก่อนนะครับ สวัสดีครับ
oumfc
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869571431
team: จักรดาว-เกาะยาวน้อย พังงา-ชมรมจักรยานสุราษฎร์ธานี
Bike: SL3

โพสต์ โดย oumfc »

uncle ting1 เขียน:สวัสดีพี่น้องทุกท่าน ผม ตท.9 จปร.20 ขี่จักรยานมาหลายปีแล้ว แต่ฝีมืออยู่ในประเภทขาอ่อน ปั่นอยู่แถวบ้าน ไม่บังอาจไปแข่งกับน้อง ๆ ปั่นแต่เสือภูเขา ดูจากกระทู้แล้ว หลายคนเก่งมาก ดีใจที่เห็นพวกเรามาปั่นจักรยาน ส่วนมากเห็นแต่ตีกอล์ฟ ทำให้ต้องไปหมอทำบอลลูนหัวใจบ้าง พี่น้องทั้งหลายทักทายกันได้ครับ เพือน ๆ รุ่นเดียวกันเกษียณหมดแล้ว (เหลือแต่คนที่อยู่กรมราชองครักษ์) วันนี้ ขอแค่นี้ก่อนนะครับ สวัสดีครับ

พี่รุ่นเดอะ เลย :mrgreen: สวัสดีครับผม มาอัพบ่อยๆ นะครับ กระทู้ ชักเหงา ผมก็ จอดมากกว่าปั่น ช่วงนี้ ปีใหม่ ขอ ตั้งใจเก็บระยะใหม่

ซ้อมไว้ ทริป สุราษฎร์ธานี - -พ่อตาหินช้าง ละแม วันเดียว :mrgreen:
โซน 1 90 108
โซน 2 108 126
โซน 3 126 144
โซน 4 144 162
โซน 5 162 180
Ahoy..Bike
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: แบบสองล้อ ขับเคลื่อนล้อหลังด้วยกำลังปั่นหนึ่งแรง..คน

uncle ting1 เขียน:สวัสดีพี่น้องทุกท่าน ผม ตท.9 จปร.20 ขี่จักรยานมาหลายปีแล้ว แต่ฝีมืออยู่ในประเภทขาอ่อน ปั่นอยู่แถวบ้าน ไม่บังอาจไปแข่งกับน้อง ๆ ปั่นแต่เสือภูเขา ดูจากกระทู้แล้ว หลายคนเก่งมาก ดีใจที่เห็นพวกเรามาปั่นจักรยาน ส่วนมากเห็นแต่ตีกอล์ฟ ทำให้ต้องไปหมอทำบอลลูนหัวใจบ้าง พี่น้องทั้งหลายทักทายกันได้ครับ เพือน ๆ รุ่นเดียวกันเกษียณหมดแล้ว (เหลือแต่คนที่อยู่กรมราชองครักษ์) วันนี้ ขอแค่นี้ก่อนนะครับ สวัสดีครับ

ขออนุญาต สวัสดีอาวุโสครับ
ผมก็ปั่นแต่เสือภูเขาครับ เรื่อยๆ ลุยๆ ชมวิว มันเข้ากับบุคลิกผมครับ เสือหมอบจ้าวความเร็ว ไม่ใช่แนว ..ครับ
ปั่นชมวิว
Ahoy..Bike
ขาประจำ
ขาประจำ

Ahoy..Bike เขียน:สวัสดีครับ พี่ๆ น้องๆ ตอนนี้สถานการณ์..ของแต่ละท่านเป็นยังงัยกันบ้าง จักรยานขึ้นสนิม (เหมือนของผม :D ) หรือเปล่า

สุดสัปดาห์นี้ ว่าจะไปปั่นเคาะสนิม ที่เขาไม้แก้ว ชลบุรี

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=601591

งานนี้ สนิมร่วง..หมดเลย สนุกมา่ก เสือภูเขาตะกายเนิน ครับ :mrgreen:

รูปภาพ
"จักรดาว" ชุดปั่นชุดนี้ รักที่สุด
ปั่นชมวิว
uncle ting1
สมาชิก
สมาชิก

เยี่ยมมากเลยครับ
daffodil
ขาประจำ
ขาประจำ
team: A PLUS
Bike: Ducati Corse/ Trek 8500/ Madone 5.2/Merida 96
ตำแหน่ง: ลาดพร้าว 26 กรุงเทพฯ

โพสต์ โดย daffodil »

สวัสดีครับพี่น้องชาวจักรดาวทุกท่านครับ ประชาสัมพันธ์ทริปกรุงเทพ-หัวหิน
วันที่ 20 ม.ค.2556 ...รีบซ้อมนะครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=598242
MicciM
ขาประจำ
ขาประจำ

อ่า เห็นเงียบๆ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาดูครับ นึกว่าเลิกปั่นกันไปหมดแล้ว ส่วนทางนี้นอกจากเสือหมอบแล้ว แอบมีแมวหมอบมาอีกตัว อุอุ...
รูปภาพ
สวัสดีปีใหม่ครับ...
soon_can
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: cannondale

โพสต์ โดย soon_can »

-ฝากพี่ๆน้องครับ กับสิงห์เมาเท่าไบค์ไทยแลนด์ แรงไม่มี ห่างสนามมานานแต่ก็ยังเขี้ยวอยู่เลิกขี่มา 8 ปี ลงสนามแรกได้ไม่ดีหลังจากนี้เริ่มกลับมาแน่ รายงานตัว ตท.29/จปร.40 ลงรุ่น 40 ปี ใครลงมารุ่นนี้เจอกันได้ ครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
Ahoy..Bike
ขาประจำ
ขาประจำ

soon_can เขียน:-ฝากพี่ๆน้องครับ กับสิงห์เมาเท่าไบค์ไทยแลนด์ แรงไม่มี ห่างสนามมานานแต่ก็ยังเขี้ยวอยู่เลิกขี่มา 8 ปี ลงสนามแรกได้ไม่ดีหลังจากนี้เริ่มกลับมาแน่ รายงานตัว ตท.29/จปร.40 ลงรุ่น 40 ปี ใครลงมารุ่นนี้เจอกันได้ ครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
สุดยอดครับ พี่แดง ชอบท่ายกล้อของพี่จัง จะติดตามชมผลงานของพี่ครับ :D
ปั่นชมวิว
uncle ting1
สมาชิก
สมาชิก

ขอให้พี่น้องทุกท่านมีความสุข ไม่เจ็บไม่จน ตลอดไปครับ
rangyarn
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0634038795
team: ไร้สังกัด
Bike: โครโมเก่าๆ อยู่กันมา 34 ปี & Trek 2.1 & Trek Emonda Alr & Trek Madone9 & Chapter2 Tere TDF 13/17 & Cervelo P2sl

โพสต์ โดย rangyarn »

ขออนุญาตรายงานตัวเพิ่มครับ พจน์/ยักษ์ ครับ นตท.33 นายเรือ 90 ครับ
Capt. @ Royal Thai Naval Dock Yard
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”