รวมรุ่น วังเทเวศร์ ตั้งแต่ วิทยาลัยครูอาชีวศึกษา -ม.ราชมงคล

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

Re: รวมรุ่น วังเทเวศร์ ตั้งแต่ วิทยาลัยครูอาชีวศึกษา -ม.ราชมงคล

โพสต์ โดย mr.T_Technic » 29 เม.ย. 2015, 20:17

สวัสดีครับผมรหัส 128449 คอบ.อุตสาหการเชื่อมประสาน
อยู่วิทยาลัยเทคนิคนครศรีธรรมราช
ร่วมทุกทีม...ไปทุกทริป...ที่มีโอกาส...เพราะเราไร้สังกัด