ลูกช้าง มช.

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
P'Ter
ขาประจำ
ขาประจำ
team: PraRam 5-1+(7- 2)
Bike: Look 486

Re: ลูกช้าง มช.

โพสต์ โดย P'Ter »

นักปั่นน่องเล็ก เขียน:รหัส 41 ครับ คณะเภสัชครับ ปั่นอยู่แถวๆถ้ำประทุน ถ้าใครมาแถบนี้ หรือปั่นอยู่แถวๆนี้ก็ชวนกันได้ครับ
ปั่นทั้งหมอบ ทั้งภูเขาครับ

มีน้องคณะด้วย.... :o :o
ตอนนนี้พักปั่นชั่วคราวครับ.. จะไปสอบโปร.. ซีเนียร์โปรครับ
รหัส ๒๒ ครับ

สวัสดีทุกๆท่านครับ ไม่ได้เข้ามานานเลย ประมาณ ๑ ปี เต็มๆ
Ride for L I V E !!!.......................
......................Live for R I D E !!!

---------------------------------------------------------------------------------------------------
สองแรงน่อง
สมาชิก
สมาชิก
team: ปั่นคนเดียว
Bike: LA Elite สีแด๊งแดง

โพสต์ โดย สองแรงน่อง »

สวัสดีครับ

ลูกช้างรหัส50 ครับ

เรียนอยู่เศรษฐศาสตร์ ครับ

ปั่นคนเดียวเเถวๆสถานีรถไฟ-หางดงครับ แอลเอสีแดงๆครับเจอกันทักได้ครับ มีโครงการจะเปลี่ยนเป็นmeridaเร็วๆนี้ครับ

ผมเห็นคนปั่นจักยานที่ไหนผมยิ้มให้หมดเลยแม้จะรู้จักหรือไม่ก็ตาม เค้าคงคิดว่าผมบ้าเเน่ๆเลย ฮ่าๆๆๆ :lol: :lol: :lol:

แวะมาอัพให้ครับตกไปอยู่ข้างล่างนู้น อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ เพื่อนๆ ครับ :D
jook
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: ชัยพฤกษ์ ซอย 13 กทม.
ติดต่อ:

โพสต์ โดย jook »

สองแรงน่อง เขียน:สวัสดีครับ

ลูกช้างรหัส50 ครับ

เรียนอยู่เศรษฐศาสตร์ ครับ

ปั่นคนเดียวเเถวๆสถานีรถไฟ-หางดงครับ แอลเอสีแดงๆครับเจอกันทักได้ครับ มีโครงการจะเปลี่ยนเป็นmeridaเร็วๆนี้ครับ

ผมเห็นคนปั่นจักยานที่ไหนผมยิ้มให้หมดเลยแม้จะรู้จักหรือไม่ก็ตาม เค้าคงคิดว่าผมบ้าเเน่ๆเลย ฮ่าๆๆๆ :lol: :lol: :lol:

แวะมาอัพให้ครับตกไปอยู่ข้างล่างนู้น อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ เพื่อนๆ ครับ :D
ห่างกัน 20 ปี พอดีเลยครับ
ผม/ พี่/ น้า.. รหัส 30
ปั่นอยู่ตลิ่งชัน กทม.กับป้าตุ๊ BikeJoy(ยืนซ้่่าย ทริปล่าสุด160510)

อะ อะ

..
8-)
ไฟล์แนบ
jook160510.jpg (73.23 KiB) เข้าดูแล้ว 663 ครั้ง
พอ.. ครับ
pla_tong
สองแรงน่อง
สมาชิก
สมาชิก

^
^
^
^
เรียกพี่ดีกว่าครับ อิอิ

เมื่อสองอาทิตย์กว่า ผมไปแถ่วๆอ่างแก้ว พอเห็นปุ๊บ ตกใจมาก

น้ำอ่างแก้วหายไปไหน แห้งจนเห็นพื้นเลย มีหอย ขวดแก้ว เพี้ยบเลย

เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปมาให้พี่ๆ เพื่อนๆ ดู ไม่รู้ว่าเคยเกิดเหตุการณ์อย่างนี้รึป่าว

เเต่สำหรับผมอึ้งเลย เพิ่งเคยเห็นเป็นครั้งแรก อิอิ

เดี๋ยวเย็นนี้จะไปอีกรอบครับ :D :D
jook
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ภาวะโลกร้อน
บังเกิดครับ

..
:)
พอ.. ครับ
pla_tong
mozilla555
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่คบเพื่อน.......
Bike: เฟสสัน-เทอร์โบ-แอลเอ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย mozilla555 »

สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวมอชอทุกท่าน
ผมรหัส 42 ครับ
ตอนนี้อยู่ภูเก็ตครับ

ใครอยู่ภูเก็ตนัดปั่นกันนะครับ
รักนะจุ๊บ จุ๊บ o o o
สองแรงน่อง
สมาชิก
สมาชิก

สวัสดีครับ อ่างแก้วเริ่มมีน้ำเเล้วครับ หุหุหุ

ทำไมเงียบเหงาจังเลย.... 8-)
jook
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

นอนแล้วครับ

..
8-)
พอ.. ครับ
pla_tong
komsan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-3048319
team: Soitan sometime
Bike: New tarmac

โพสต์ โดย komsan »

ปีนี้ขึ้นดอยป่าวครับ
ศึกษา47ครับ
Friendship often ends in love; but love in friendship – never.
ต้นณรงค์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-5953902
Bike: Trek 1000
ตำแหน่ง: อยู่นอกสายตา

โพสต์ โดย ต้นณรงค์ »

komsan เขียน:ปีนี้ขึ้นดอยป่าวครับ
ศึกษา47ครับ
อ้าว เบี้ยว ศึกษาเหมือนกันเหรอเนี่ย แบบนี้ต้องรับน้องหน่อย :lol:
DewDo
สมาชิก
สมาชิก
Tel: PM
team: -
Bike: เทร็ก ๔.๕

โพสต์ โดย DewDo »

ยินดีที่รู้จักครับ บริหาร '47 ครับ

ปกติถ้าไม่ขึ้นดอยสุเทพ ก็ดอยคำครับ
แต่นิยมช่วงเช้าอากาศดี ใครเจอก็ทักกันได้ครับ

ป.ล. มีแต่หมอบครับ งบน้อย :oops:
ท่านได้มียางที่มัดติดจานหน้าเอาไว้วัดรอบขา ของ Bontrager ขายต่อในราคาเอื้ออาทรมั๊ยครับ
ของเก่าผมขาด...
เสือเมืองเสริม
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 054-856565
team: ลุ่มน้ำวัง
Bike: trek 4300 ,6000 ,8900,S-WORKS M5

โพสต์ โดย เสือเมืองเสริม »

ปีนี้มีใครปั่นขึ้นดอยสุเทพ..ในวันรับน้องขึ้นดอยหรือเปล่าครับ..ผมนัดไว้กับน้องลำปางว่าจะปั่นอีกที..ปีที่แล้วปั่นไปถึงแค่ศาลาชมวิวเอง..รถติดเยอะจริงๆ น่าจะห้ามไม่ให้รุ่นพี่เอารถขี้นไปนะครับ :roll: :roll:
tppt
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +uubouo+ei
team: ซอยตันหรรษา เชียงใหม่
Bike: Sunfire 3.0, Nirone 7, Jab 27.5, Trek Emonda ALR
ตำแหน่ง: สันกำแพง (สันกำแพงสายใหม่) เชียงใหม่
ติดต่อ:

โพสต์ โดย tppt »

ตอนแรกว่าจะปั่นขึ้นกับอาจารย์ปืนครับ แต่ ไปไม่ได้เสียแล้ว ต้องไปตรวจสนามสอบครับ
ความไม่แน่นอนนั้นแน่นอนเสมอ
จงอย่าประมาท เพราะเหตุการณ์ชั่วเสี้ยววินาที อาจเปลี่ยนชีวิตคนหลายคนไปตลอดกาล
เสือเมืองเสริม
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 054-856565
team: ลุ่มน้ำวัง
Bike: trek 4300 ,6000 ,8900,S-WORKS M5

โพสต์ โดย เสือเมืองเสริม »

ถึงอาจารย์ tppt ตอนนี้มีลูกศิษญ์ของอาจารย์ชื่อ ตรีทศ(น้องX) มาทำงานที่ทำงานผม ... น้องฝากความคิดถึงและความเคารพมาถึงอาจารย์ด้วย....จะดูแลลูกศิษย์ของอาจารย์อย่างดีที่สุดครับผม :lol: :lol:
jook
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ลั้นลา
ก่อนนอนครับ

..
อิ อิ
:lol:
พอ.. ครับ
pla_tong
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”